ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    189
    ได้รับคำขอบคุณ: 17

เล่นเกมแล้วคอมดับครับ

เล่นเกม assassin's creed syndicate ปรับสูงหมดแต่ลดรอยหยักแค่ FXAA การ์ดจอทำงาน 80-100 เปอร์เซนต์ความร้อน ยังไม่เกิน 70 องศา CPU ทำงาน 80-100 เปอร์เซนต์ความร้อน ยังไม่เกิน 55 องศา เล่นไปสักพักก็ดับไป เป็นเพราะอะไรครับ
    ผมเพิ่งซื้อการ์ดจอ GTX 1060 6GB มาใช้กับ CPU FX-8120
    powersupply Raidmax RX-700AC

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,099
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    เครื่องนานยังอะครับ ของผมเคยเป็น เพราะเล่นเกมหนักๆแล้วมันระบายความร้อนไม่ทัน ดับไปเลย พอเป็นบ่อยก็ยังฝืนใช้ คราวนี้เครื่องร้อนไม่มากก็ดับแล้วครับ เปิดทิ้งไว้เฉยๆยังดับเลย(ในกรณีที่ไม่ได้ใช้งานในห้องแอร์นะ) เอาไปให้ช่างดู เห็นบอกว่าชิบบางตัวมันไหม้ เปลี่ยนไป 2,000 บาท