ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Threaded View

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789

Question ★★★★★ ประกาศเรื่อง จะมีการปรับปรุงฟอร์มข่าวสารครับ ขอเชิญพี่น้องชาว Joker ทุกคนร่วมแสดงความคิดเห็นด้วยครับ ★★★★★

ผมคิดว่าช่วงนี้โพลต์ข่าวเกมไม่น่าสนใจเท่าไหร่หรอกครับ
    เท่ามาดูสมาชิก User หลายคนมา ส่วนใหญ่อ่านผ่านๆ แล้วก็จากไปกับสายลม 5555+
    (ไม่อยากบอกหรอกครับสมาชิก User ไหนชอบอ่านผ่านๆ )
    สงสัยคงจะเบื่อละ อ่านแต่ข่าววงการเกมมากไปครับ เลยอยากอ่านข่าวประเภทแปลกๆ ที่น่าสนใจครับ
    ผมคิดว่า ควรจะโพลต์ข่าวประเภทอื่นๆ ที่น่าสนใจ นอกจากข่าวเกมมั้ย
    เช่น ข่าวประเภทไอที ที่คิดผมได้ครับ เรื่องเพิ่มหรือแก้ไขกฎ ฟอรั่ม: News ค่อยว่ากันอีกทีครับ
    อยากจะถามพี่น้องชาว Joker ทุกคนว่า นอกจากโพลต์ข่าวเกมแล้ว
    ควรจะโพลต์ข่าวประเภทไหนบ้างครับ ขอแบบว่าข่าวที่สนใจจริงๆ
    หรือปล่อยไว้เป็นแบบนี้แหละดีแล้ว

*ส่วนเรื่องเพิ่มฟอร์มไว้ทีหลังครับ เอาเรื่องนี้ก่อนครับ ตอนนี้สำคัญมากๆ ครับ *

เมื่อไม่นานมานี้ผมได้เป็นผู้แลฟอร์ม New เป็นที่เรียบร้อยแล้วครับผม (ได้เลื่อนตำแหน่งด้วย 5555+ )
    ผมคิดว่าควรเขียนกฎฟอร์ม New ข่าวสาร ขึ้นมาใหม่ เร็วๆ นี้ครับผม

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 22 คนที่กล่าวขอบคุณ: