ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Tomb Raider
    Temple of Osiris
    กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,773

Nintendo จับมือกับ John Cena จัดอีเวนท์โปรโมท Nintendo Switch ทั่วสหรัฐอเมริกา

Nintendo จับมือกับ John Cena จัดอีเวนท์โปรโมท Nintendo Switch ทั่วสหรัฐอเมริกา

นับถอยหลังเข้าไปทุกทีกับNintendo Switch เครื่องเกมตัวใหม่จากทาง
    Nintendoที่ทางค่ายพยายามโปรโมทเจ้าเครื่องนี้กันเต็มที่ และล่าสุดเพื่อเป็นการโหมกระแสให้แรงยิ่งขึ้น Nintendo ก็ได้จัดทัวร์โปรโมททั่วสหรัฐอเมริกา โดยจะจัดเป็นในรูปแบบการสร้างห้องนั่งเล่นจำลองให้บรรดาแขกที่ได้รับเชิญให้เข้าไปทดลองเล่น และพิเศษสุดด้วยการเปิดตัวJohn Cenaนักแสดงและนักมวยปล้ำระดับซูเปอร์สตาร์ WWE ที่เป็นแฟนของ Nintendo ตัวยงมาเป็นผู้สาธิตและร่วมทดลองเล่นกับแขกของงานด้วย

รายละเอียดกำหนดการของการจัดทัวร์โปรโมท

วันที่ 23 กุมภาพันธ์ 2560
    เวลา 8:30 - 16:00 น.
    สถานที่ - Blue Cloud Movie Ranch (เมือง Santa Clarita รัฐแคลิฟอร์เนีย)
    **เฉพาะแขกที่ได้รับเชิญเท่านั้น**
    วันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2560
    เวลา 8:30 - 16:30 น.
    สถานที่ - Snowmass Village (รัฐโคโลราโด)
    **เปิดสำหรับผู้ที่สนใจทั่วไป**
    วันที่ 3 มีนาคม 2560
    เวลา 9:00 - 17:00 น.
    สถานที่ - Flatiron Plaza (รัฐนิวยอร์ค)
    **เปิดสำหรับผู้ที่สนใจทั่วไป**

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gwen stacy : 24th February 2017 เมื่อ 16:29

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,090
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,518
    ทำไมผมไม่เห็นอะไรเลยครับ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Tomb Raider
    กล่าวขอบคุณ
    1,503
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nontawat02 อ่านกระทู้
    ทำไมผมไม่เห็นอะไรเลยครับ
    อ๋อ!!เข้าใจแะจะเล่นมุข U cant see meนี่เองนั่งงงอยู่ตั้งนานบอกเลยว่าได้ผล ยิ่งใกล้wrestlemaniaเท่าไหร่มุขนี้ยิ่งระบาดแถมใช้ไดเฉพาะกับรูป john cena เท่านั้น

.:: MCR HELENA ::.
    The Walking Dead
    กล่าวขอบคุณ
    1,260
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,020
    เห็น John Cena อยู่หน้าเว็บหลัก นึกว่าเข้าเว็บผิดซะอีก 5555
    Facebook :: Buddy Lord

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tomb Raider
    กล่าวขอบคุณ
    1,503
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ THE MIZ อ่านกระทู้
    เห็น John Cena อยู่หน้าเว็บหลัก นึกว่าเข้าเว็บผิดซะอีก 5555
    คุณTHE MIZเห็นได้ไงอะ U cant see me

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741
    ไหนครับ John Cena เข้ามาดูแล้วไม่เจอเลย เซ็ง

ปล.คราวหน้าลงรูปให้ด้วย THX ล่วงหน้าครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tomb Raider
    กล่าวขอบคุณ
    1,503
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Rang Zozor อ่านกระทู้
    ไหนครับ John Cena เข้ามาดูแล้วไม่เจอเลย เซ็ง

ปล.คราวหน้าลงรูปให้ด้วย THX ล่วงหน้าครับ
    okคราวหน้าจะทำให้รูปjohn cenaขี้นU can see meแทนU cant see meให้ได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 162
    เข้าไปเล่นแล้วผมจะโดนFUมั้ยครับ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1
    ถ้าหัวร้อนขึ้นมาจะหักเครื่องทิ้งไหมเนี่ย

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: