ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ทีมข่าว YumMaMa
    กล่าวขอบคุณ
    1,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,142
    Blog Entries
    5

Post ◆◆◆Capcom ส่งตัว DLC ใหม่เกม Resident Evil 7 ที่ตัวละครหลักจะเป็น Chris Redfield◆◆◆

Capcom ส่งตัว DLC ใหม่เกม Resident Evil 7
    ที่ตัวละครหลักจะเป็น Chris Redfield

̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄

̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄ ̄

เรียกว่าแม้จะวางขายมา 1 เดือนแล้วสำหรับเกมสยอง Resident Evil 7 ทาง Capcom ก็ยังคงทยอยส่งตัว DLC ใหม่มาให้โหลดเรื่อยๆ
    และล่าสุดกับ DLC ฟรี ในชื่อ Not a Hero ที่ตัวละครหลักจะเป็น Chris Redfield ที่ใครก็รู้จักกันดี
    และหากใครจำได้ในฉากหนึ่งของภาค 7 เขาก็โผล่ออกมา

ดึงสติกลับมาก่อนนะครับทุกคน ผม "คริส เรดฟิลด์" เองจำผมไม่ได้เหรอ
    แค่ RE ENGINE ทำให้ผมดูเปลี่ยนไปเท่านั้นเอง 5555+

โดยในคราวนี้เราจะได้เล่นเป็น Chris Redfield ผ่านเรื่องราวสั้นๆหลังจากจบเนื้อเรื่องหลักในเกม Resident Evil 7
    ที่จะแตกต่างจากเรื่องราว ตอนฝันร้ายของ Ethan แน่นอน ที่ DLC นี้จะทำให้ Resident Evil 7 กลับสู่เรื่องราวในซีรีส์ ผีชีวะ
    ได้เพราะเราจะได้กลับไปเล่นเป็นตัวละครหลักอย่าง Chris Redfield แล้ว โดยตัวดาวน์โหลดเสริมจะปล่อยในช่วงฤดูใบไม้ผลินี้

กดถูกใจและแสดงความคิดเห็นด้วยนะครับ เพื่อเป็นกำลังใจในการเขียนข่าวต่อๆไป
    *คิดถึง JOKEGAME หลังจากที่ไม่ได้ลงข่าวเลย พอดีติดเรียนนู้นนี้นั้นเลยหายไปปีกว่า และนี้ก็คือข่าวแรกในรอบปีจากผมนะครับ
    ชื่อเดิมคือ ทีมข่าว NGnewsgamer

ข้อมูลจาก : Beartai
    อ้างอิงจาก : Gematsu
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tenmza0 : 24th February 2017 เมื่อ 17:44

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 22 คนที่กล่าวขอบคุณ:

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789
    เพิ่งกลับเหรอครับ กำลังเขียนกฎขึ้นมาใหม่ ฟอร์ม NEW ครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,332
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Champ 5555+ อ่านกระทู้
    เพิ่งกลับเหรอครับ กำลังเขียนกฎขึ้นมาใหม่ ฟอร์ม NEW ครับ
    พึ่งกลับมาครับท่าน โห้มีกฎด้วยเหรอครับ 5555

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tenmza0 อ่านกระทู้
    พึ่งกลับมาครับท่าน โห้มีกฎด้วยเหรอครับ 5555
    เป็นกฎที่ปรับปรุงใหม่ครับ http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=300594
    ตอนนี้กำลังเขียนอยู่ครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    ผมว่าไม่น่าใช่ Chris Redfield ตัวจริงนะ น่าจะเอาชื่อมาแอบอ้างมากกว่า
    รอเล่นเนื้อเรื่อง DLC ละกัน อยากรู้เนื้อเรื่องมากๆเลย

กล่าวขอบคุณ
    1,332
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Champ 5555+ อ่านกระทู้
    เป็นกฎที่ปรับปรุงใหม่ครับ http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=300594
    ตอนนี้กำลังเขียนอยู่ครับ
    จัดเต็มเลยครับท่าน จะได้ไม่มีการปั้มกระทู้อีก

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Vegito อ่านกระทู้
    ผมว่าไม่น่าใช่ Chris Redfield ตัวจริงนะ น่าจะเอาชื่อมาแอบอ้างมากกว่า
    รอเล่นเนื้อเรื่อง DLC ละกัน อยากรู้เนื้อเรื่องมากๆเลย
    ใช้ๆ ตัวโคลน เเน่นอน capcom คงไม่ปล่อย Chris Redfield ตัวจริงออกมาหน้าตาเเบบนี้หรอก
    อ้างว่า RE ENGINE ทำให้เปลี่ยนไปนี้มันจะเป็นการ เเถไปหน่อย ^-^
    [OS]:windows 8.1 pro [CPU]:Intel Core™ i3-6100 Processor [MB]:Asus H170M-E D3 [GPU]:ASUS STRIX GTX 960 DirectCU II OC [RAM]:12GB [Case]:Thermaltake H25

กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    2
    เผลอๆ อาจจะโคลนเวสเกอร์ เอด้า บลาๆๆๆๆๆๆ มากมายเต็มไปหมด

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    1
    คริส เรดฟิลด์ เบ้าหน้าแบบนี้ผมรับไม่ได้นะ ในมูฟวี่ซีจียังไม่ผิดเพี้ยนขนาดนี้เลย