ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789

★★★★★ เมื่อค่ายเกมสุดเกรียน ทำ Campaign สุดฮา “ทนให้ได้ถ้านายแน่จริง” (ผมทนไม่ได้ครับ) ★★★★★

เมื่อค่ายเกมสุดเกรียน ทำ Campaign สุดฮา “ทนให้ได้ถ้านายแน่จริง” (ผมทนไม่ได้ครับ)

───────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────

เป็นเรื่องเฮฮากันไปทั่วกับ Campaign สุดเกรียนของบริษัท D3 Publisher
    ที่ทำหน้า Website ประกาศข่าวเรื่องของ Project ใหม่ของค่าย
    โดยท้าให้ผู้ที่เข้าชม Website นี้ว่าให้อดทนห้ามกดคลิกลง
    ไปบนภาพหน้าอกของหญิงสาวในภาพโดยเด็ดขาด หากยิ่งกดลงไปมากเท่าใด
    ก็จะยิ่งประกาศข่าวช้าลงเท่านั้น ตอนที่เปิดช่วงแรกนั้นก็กดกันไปเรื่อย ไปๆ มาๆ
    ก็กดกันจนกระทั่งเลขนับถอยหลังไปถึงตัวเลข Max เลื่อนเวลาไปถึงอีก 2 ปีข้างหน้ากัน
    เลยทีเดียวเชียวล่ะ

เรียกได้ว่าเป็น Campaign ที่ฮาจริงๆ ครับ ถ้าหากว่าเพื่อนๆ สนใจก็สามารถตามไปกดเล่นกันได้ที่ เว็บไซต์ นี้เลยครับ

ปล.เมื่อไรจะมีคนมาทำข่าวแทนผม
    กดกล่าวคำขอบคุณเพื่อเป็นกำลังใจ ในการทำข่าวครั้งต่อไป พร้อมช่วยคอมเม้นติชมด้วยครับ 55555+

───────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────

อ้างอิงจาก : Tokihanate-z

Credit : Akibatan

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Exclusive Street'
    กล่าวขอบคุณ
    285
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    เผลอกดไป2ที 55555
    FX-8320E 3.20 GHz / MSI 970 GAMING / Hyper-X Fury DDR3 16GB 1600 (8GBx2) / Gigabyte GTX970OC

( ^▽^)っ✂╰⋃╯
    End of the world
    กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    ยิ่งห้ามเหมือนยิ่งยุ

ตัวประหลาด
    กล่าวขอบคุณ
    1,985
    ได้รับคำขอบคุณ: 733
    จะไม่กดมันก็ยังไงๆอยู่นะ
    คำว่ารักมีไว้บอกไม่ได้มีไว้เก็บแต่คนส่วนมากกลัวที่จะเจ็บเลยเลือกที่จะเก็บมากกว่าบอก

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    กดเกิน 10+ ละ
    [OS]:windows 8.1 pro [CPU]:Intel Core™ i3-6100 Processor [MB]:Asus H170M-E D3 [GPU]:ASUS STRIX GTX 960 DirectCU II OC [RAM]:12GB [Case]:Thermaltake H25

กล่าวขอบคุณ
    666
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    กดละหยุดไม่ได้จริงๆ 555555

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    Blog Entries
    1
    สงสัยชาตินี้คงไม่ได้เปิดตัวเกมใหม่แล้วมั้ง

God of mischief
    กล่าวขอบคุณ
    716
    ได้รับคำขอบคุณ: 340
    ไปช่วยกดมา 3 จึก *-*