ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789

★★★★★ Mass Effect: Andromeda มีฉากโป๊เปลือยเต็มตัว เป็นหนังโป๊อวกาศแบบซอฟต์คอร์ (Oh Yeah 18+) ★★★★★

Mass Effect: Andromeda มีฉากโป๊เปลือยเต็มตัว เป็นหนังโป๊อวกาศแบบซอฟต์คอร์ (Oh Yeah 18+)

══════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════

ก่อนหน้านี้ผู้อำนวยการสร้าง ไมค์ แกมเบิล ได้บอกเราว่าเกม Mass Effect: Andromeda
    จะเต็มไปด้วยฉากเซ็กส์ที่ยอดเยี่ยมมากๆ และดูเหมือนว่ามันจะเป็นไปตามที่เขาบอกจริงๆ ครับ

ล่าสุด ESRB คณะกรรมการจัดเรตสื่อซอฟต์แวร์บันเทิงของยุโรปได้ระบุว่าเกม Mass Effect: Andromeda
    จะประกอบด้วยฉากโป๊เปลือยเต็มตัว หลังจากที่ก่อนหน้านี้ระบุว่าจะมีแค่ฉากโป๊เปลือยแค่บางส่วนเท่านั้น
    และในแง่ของเรตตอนนี้ที่ออสเตรเลียเกมได้ MA15+ เหมาะสำหรับผู้เล่นที่มีอายุ 15 ปีขึ้นไปเพราะมี
    “เนื้อหารุนแรงและฉากเซ็กซ์” ส่วนทางยุโรปยังไม่ประกาศออกมาอย่างเป็นทางการ
    แต่ทางร้านขายเกมเปิดเผยว่าเป็น PEGI 16 เหมาะสำหรับผู้เล่นที่มีอายุ 17 ปีขึ้นไป

หลังจากมีประกาศก็มีแฟนเกมได้เข้าไปพูดคุยกับผู้จัดการทั่วไป แอริน ฟลินน์ ผ่านทวิตเตอร์ว่า
    “ฉันกำลังจินตนาการว่าสามีของฉันกำลังมองฉันด้วยความขยะแขยง… ‘นั่นหนังโป๊อวกาศใช่มั้ย?’
    มันเป็นความรู้สึกเมื่อคุณไม่ได้แต่งงานกับคนที่ไม่เล่นเกม”

ฟลินน์ ตอบ “ใช่ มันเป็นหนังโป๊อวกาศแบบซอฟต์คอร์”

หนังโป๊แบบซอฟต์คอร์คือหนังที่ไม่เห็นอวัยวะเพศชัดเจนนั่นเอง
    แต่มันจะจริงอย่างที่เขาบอกไหม คงต้องไปหาคำตอบในเกมกันเอาเองครับ

เกมเป็นแนวแอ็คชั่น RPG ผู้เล่นจะได้รับบทเป็นลูกของอเล็กซ์ ไรเดอร์ ทหารกองกำลังพิเศษ N7
    ที่ถูกแต่งตั้งให้เป็นผู้เบิกทาง (Pathfinder) ที่ต้องหลับจำศีลนานถึง 600 ปี
    เพื่อเดินทางไปยังกาแล็กซี่แอนโดรแมนด้า และออกค้นหาดาวเคราะห์ดวงใหม่
    เพื่อใช้เป็นที่อยู่อาศัยให้แก่มนุษยชาติ

วางจำหน่าย 21 มีนาคมนี้บน PS4, Xbox One และ PC

ดูจากวิดีโอเก่ามีฉาก 18+ อยู่แล้ว 5555+

กดกล่าวคำขอบคุณ เพื่อเป็นกำลังใจในการเขียนข่าวครั้งต่อไป และแสดงความคิดเห็นด้วยนะครับ 55555+

══════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════

อ้างอิงจาก : VG247

Credit : 4GamerTH

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 23 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    หรือจะให้พูดก็คือเราไม่ต้องไปหา mod มาลงแล้วสินะ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

OverTime
    กล่าวขอบคุณ
    941
    ได้รับคำขอบคุณ: 613
    หลังจาก 3 ภาคแรกมีมุมบัง ภาคนี้จะได้เห็นเต็มสินะ ของดี!!!

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,328
    ได้รับคำขอบคุณ: 979
    เรื่อง 18+ ยกให้ท่านนี้ครับ 5555+

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    เนื้อเรื่องมันต้องมันจนต้องเตรียมกระดาษเช็ดชู่ไว้หน้าคอมเลยครับ!

ซึ้งน้ำตา(เเตก)เเน่ครับ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: