ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

←Android Gamerz™→
    เก้าอี้คอม,บ้าน,ร.ร.,Forum Phone-Tablet
    กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 500

[Android] Pocket God มาเป็นพระเจ้ากัน~ [MF]

Pocket God เกมส์ที่ให้เราเป็นพระเ้จ้าของผู้คนบนเกาะ ขึ้นชื่อว่า "พระเจ้า" สามารถทำได้ทุกอย่าง เรียกลมพายุ เมฆฝน บันดาลน้ำท่วม เเผ่นดินไหว หรือเเม้เเต่ทำให้โลกกลับหัวก็ยังได้ เเละในเกมส์นี้ยังมี mini เกมส์ซ่ิอนอยู่ เช่น คุณจับคนบนเกาะลากขึ้นไปบนเมฆ จะกลายเป็น mini เกมส์ doodle jump

ว๊ากก!! ผีหลอก

ตายซ่ะ!!

น้ำทะเลขึ้น(มากด้วย)

โลกกลับหัว

โอวัลตินภูเขาไฟ

บอสในเเต่ละเเมพ

นอกจากที่ผมเอารูปมาให้ดูยังทำได้มากกว่านี้ เเต่รูปมันจะเยอะเกินไปลองเอาไปเล่นดูเเก้เครียดดีมากครับ

http://www.mediafire.com/?kvs2g3e5e1v85ca

Pass:androiduser

ขอ Thank เป็นกำลังใจด้วยครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย androiduser : 17th October 2011 เมื่อ 11:46

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

}:OoAMDoO;P
    บ้าน AMD ยินดีที่ไม่รู้จัก ๕๕๕
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,223
    เกมส์ของไรอ่ะ jar หรือ แอน
    CPU AMDFX-8150 VGA Gig 6950 Ref RAM CorsairDominator 16 GB HDD 1000

เก้าอี้คอม,บ้าน,ร.ร.,Forum Phone-Tablet
    กล่าวขอบคุณ
    212
    android ครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1,370
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    galaxy mini เล่นได้ปะคับ ขอบคุณๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    212
    mini ต้องลงรอมก่อนครับ เพราะผมก็ใช้ mini เล่น ตามเนี้ยครับ http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=14077 เเต่ทำเเล้วจะหมดประกันนะครับ
    คิดดีๆก่อน^^

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    874
    ได้รับคำขอบคุณ: 143
    มาดันนะครับเกมน่าหนุก เดี่ยวค่อยมาโหลด

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    What's up Studio
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,327
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ androiduser อ่านกระทู้
    mini ต้องลงรอมก่อนครับ เพราะผมก็ใช้ mini เล่น ตามเนี้ยครับ http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=14077 เเต่ทำเเล้วจะหมดประกันนะครับ
    คิดดีๆก่อน^^
    เกี่ยวไรอะ? อันนั้นมัน อัพเฟริมเเวร์เครื่อง

กล่าวขอบคุณ
    212
    ผมก็ไม่ค่อยรู้จริงนะครับ เเต่ผมใช้เเล้วตอนเเรกเล่นไม่ได้ พอทำตามกระทู้นั้นก็เล่นได้ครับ อาจจะเป็นเพราะ root ละมั้งครับ เพราะในกระทู้มี root ด้วย