ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: Line 4.9 [PC]

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 9

Red face Line 4.9 [PC]

Line 4.9

Line เป็นโปรแกรมแชทไลน์บนคอมพิวเตอร์อย่างเป็นทางการของ Naver โปรแกรมนี้จะช่วยให้เราสามารถเชื่อมต่อไปยังเซิฟเวอร์ของ Line ผ่านทางคอมพิวเตอร์ PC ซึ่งจะทำให้เราสามารถแชทไลน์บน PC ได้เหมือนกับใช้แอปบนมือถือเลย โปรแกรมนี้เป็นโปรแกรมอย่างเป็นทางการ ทำให้ผู้ใช้สามารถมั่นใจในความปลอดภัยในการใช้งาน แถมฟังก์ชั่นการทำงานก็ไม่แตกต่างจากการใช้งานไลน์บนถือมือด้วย โปรแกรมมีข้อดีในการใช้งานอยู่ตรงที่ใช้งานบนคอมพิวเตอร์ สามารถทำงานไป คุยกับเพื่อนๆ ไปได้สะดวกกว่าการใช้งานบนมือถือ ยิ่งถ้าใครเป็นพ่อค้าแม่ค้าที่ติดต่อลูกค้าด้วยไลน์ โปรแกรมนี้นับว่าจะต้องเป็นอีกหนึ่งโปรแกรมคู่ใจเลยก็ว่าได้

ประเภท: Freeware
    ผู้พัฒนา: Naver
    LineInst_4.9.rar
    Archive (.RAR)
    File size: 33.21 MB
    Uploaded: 2017-03-02 20:31:53
    Uploaded From: BEWKM48TV
    DOWNLOAD: mediafire
    สำรอง1 one2up
    สำรอง2 mega
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bewkhonakha : 7th March 2017 เมื่อ 00:14

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 357
    เขาก็บอกอยู่ว่าโปรแกรมฟรี แล้วคุณมาครอบลิงค์เพื่อ...

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,460
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bewkhonakha อ่านกระทู้
    ต้องขออภัยนะครับ จิงที่เขาบอกว่าโปรแกรมฟรี แต่นี่ผมเปนคนหามาอัพเองไม่ได้ไปก๊อปของใครเขามานะครับ ถือสะว่าค่าเหนื่อยของผม เพราะที่อื่นๆเว็บดังๆเขาก็ครอปกันทั้งนั้นละครับ
    สมองโคตรแย่ ทำแบบนี้ได้ด้วยเหรอ เอาโปรแกรมคนอื่นมาหากิน แล้วบอกไม่ได้ก๊อป เอามาแปะให้โหลดแล้วขอค่าเหนื่อยด้วย ทุเรศมาก

ค่าเหนื่อยอะไร เหนื่อยที่ไปก๊อปลิงค์เค้ามาวางในเวปเนี่ยนะแถมาได้ยังไง

ละไอ้ตรรกะ "ใครๆเค้าก็ทำกันอีก" ครบเครื่องจริงๆ

ถ้ารู้ว่ามันไม่ดีก็ไม่ควรทำรึเปล่า ทุกอย่างมันเริ่มได้ที่ตัวเรา

ที่นี่เค้าบีบอัดไฟล์ แตกกันแทบตาย กว่าจะเอามาลงให้ครอบกันได้ซักลิงค์นึงในบรรดานักแจกเกม

อันนั้นอะผมเรียกว่าค่าเหนื่อย เพราะกระบวนการมันเยอะ กว่าจะมาให้โหลดกันได้ อันนี้ยังพอรับได้ วินๆสองฝ่าย

คนโหลดได้เล่นเกมฟรี คนอัพมีรายได้จากคนที่เข้ามาโหลด

แต่อันนี้ โปรแกรมเค้าก็ฟรี โหลดตรงจากเวปเค้าก็ได้เค้าก็มีให้โหลด ไปเอาของฟรี มาหารายได้ ทุเรศเกิ๊นน

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread