ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Dark Man
    กล่าวขอบคุณ
    557
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,485

หลังจากที่เล่น SLEEPING DOGS จบท่านคิดว่าจะมีภาคต่อไหม

ผมว่ามีแน่นอนเกมดีจริงๆครับชอบการต่อสู้ระยะประชิดที่สุด ตอนจบเห็นพวกที่พระเอกเข้าไปแฝงตัวมาแอบดูพระเอกคุยกับตำรวจสาวภาคต่ออาจจะตามล่าพระเอก
    สำหรับเกมนี้ให้ 9.5/10 เลย ติดเรื่องขับรถอย่างเดียวแหละ อิอิ
    Tonyhero Store Steam Seller

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

การโหลดคือ จิตวิญญาน
    กล่าวขอบคุณ
    441
    ได้รับคำขอบคุณ: 415
    อยากให้มีต่อ อะ
    thailandstar.tskk.in

AS YOU WISH
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    น่าจะมีนะครับ

ภาค2 คงชื่อ wakeup dogs 55555555

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    มีแน่นอน ครับ มันยังไม่จบ
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    ติดเรื่องขับรถอย่างเดียว นี้หมายความว่ายังไง อะครับ

เวลาขับรถ มันแลคใช้ไหม ครับ
    Fx-8150 Gpu-7970 Ram-8 GB PSU-750w

Dark Man
    กล่าวขอบคุณ
    557
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gamesrang อ่านกระทู้
    ติดเรื่องขับรถอย่างเดียว นี้หมายความว่ายังไง อะครับ

ขับรถดีตอนขับไปข้างหน้าแต่พอถอยหลังชวนอ๊วกจริงๆ 555+

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    165
    ได้รับคำขอบคุณ: 432
    มีก็คงจะเปลี่ยนตัวเอกหรือไม่ก็ DLC ครับ เพราะเนื้อเรื่องของเว่ยจบแล้ว ทางแก๊งก็เลิกยุ่งกับตัวเอกแล้ว

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gamesrang อ่านกระทู้

มันคุมยากครับ ไม่แลคเลย มุมกล้องก็ชวนเวียนหัวนิดๆ

กล่าวขอบคุณ
    275
    ได้รับคำขอบคุณ: 294
    ใครมีวิธี hack กล้องไวๆๆมั้งครับผมติดตรงนี้อย่างเดียว

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NCIS{Fc} อ่านกระทู้
    มีก็คงจะเปลี่ยนตัวเอกหรือไม่ก็ DLC ครับ เพราะเนื้อเรื่องของเว่ยจบแล้ว ทางแก๊งก็เลิกยุ่งกับตัวเอกแล้ว

มันคุมยากครับ ไม่แลคเลย มุมกล้องก็ชวนเวียนหัวนิดๆ
    เขาว่าผู้หญิงนี้ร้ายกว่าผู้ชายน่ะ คงจัดการยากกว่า
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

AS YOU WISH
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    ผู้หญิงร้ายจริงๆ ดูเจ๊อ้วนขายหมูซิ 5555 โหดสาดดดดดดด

✦ CIRI ✦
    กล่าวขอบคุณ
    166
    ได้รับคำขอบคุณ: 769
    เนื้อเรื่องก็สนุกมาก อยากให้มีภาค 2 !
    .:: I5-3570 P8Z77-V LX G.Skill Sniper 8 Gb Gigabyte GTX960 XFX Pro 650w ::.

Dark Man
    กล่าวขอบคุณ
    557
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NCIS{Fc} อ่านกระทู้

ผมว่าคงไม่เลิกยุ่งหรอกมั้งครับดูท่าทางผู้หญิงที่นั่งอยู่ในรถคงมีแผนอะไรแน่ๆ

Catch me if u can !!
    กล่าวขอบคุณ
    584
    ได้รับคำขอบคุณ: 243
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ woodytalks อ่านกระทู้
    ใครมีวิธี hack กล้องไวๆๆมั้งครับผมติดตรงนี้อย่างเดียว
    เรียงเลขไปเรื่อยๆ ครับ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    584
    อยากให้มีต่อครับ เกมดีๆ สนุกมาก ส่วนขับรถไม่งงนะครับ ตอนขับก็ปล่อยเมาส์ครับ

BATMAW
    กล่าวขอบคุณ
    2,019
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,263
    เกมส์นี้พระเอกสไตล์เดียวกับ "เฉินหลง"
    ชอบระบบ ขับรถกระแทก กับ กระโดดเกาะรถ เร้าใจสุดๆ

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    มีภาคต่อแน่ๆๆ ครับ ถ้าเราช่วยกันสนับสนุนแท้กัน บ้าง นะครับ

อยากให้มีเกมส์ดี ๆๆ เล่น ต้องช่วยกันสนับสนุนแท้ กันบ้างนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    เกมนี้มีบัคหรือเปล่าคับ ผมเล่นภารกิจที่ให้ไปติดเครื่องดักฟังอ่ะครับ มันไขประตูไม่ได้

.- COOL_OR_HOT-.
    กล่าวขอบคุณ
    2,678
    ได้รับคำขอบคุณ: 547
    มันมาแนวgta4(มีโทรศัพท์ 55) แต่ก็ไม่แพ้กันเลย

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    ผมยังเล่นไม่จบเลย
    ใครเป็นมั่งเวลายิงปืนบางทีกระสุนไม่ออกเเล้วมีเสียง ปิ้บๆ เฉย เซงเลย
    ส่วนตัวชอบ true crime nyc lุดละ
    มีเเต่งตัวใช้ยศซื้อปืนซื้อ รถ มียศ เเค่ 5 ยศ เมืองกว้างใหญ่ มีให้ไปปราบอาชญากรรมเล่นทุกที่ๆ

เนื้อเรื่องเข้มข้น ดราม่า ตามชีวิตเเนวพังค์ ตวเรามีทางเลือก จะเป็น badcop หรือ good cop
    บู๋กว่า เพราะไม่ใช่สายสืบเเต่เป็นอันธพาลที่มาเป็นตำรวจ ดูบางฉากก็ฮา
    ที่สำคัญเพลงให้อารมณืหดหู่ไปอีกเเบบ

marcus จะดูเเล้วเข้มเเละเครียดกว่า wei มากเเละพี่เเกก็เเต่งตัวได้ด้วย

Kill Myself.
    กล่าวขอบคุณ
    1,726
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,112
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ muzanarak อ่านกระทู้
    เกมนี้มีบัคหรือเปล่าคับ ผมเล่นภารกิจที่ให้ไปติดเครื่องดักฟังอ่ะครับ มันไขประตูไม่ได้

ไขประตูไม่ต้องกดอะไรมากครับ กด W ขึ้นไปจนเห็นสีเขียวแล้วกด A กะจังหวะดีๆ ปล่อยเมาส์ไปได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    584
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zxc089979 อ่านกระทู้
    ผมยังไม่ผ่านตรงที่มันให้หาคลื่นอะครับ ที่มันขึ้น3 เหลี่ยมบนโทรศัพท์อะ ต้องทำไมอะครับ
    ให้ไปตรงกลางสามเหลี่ยมครับ

กล่าวขอบคุณ
    584
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ muzanarak อ่านกระทู้

กดแค่ W กะ A ครับเมาส์ไม่ต้องไปสนใจมัน กด W ค้างพอมันเป็นสีเขียวก็กด A

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Korat In Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    ผมอยากให้มีนะครับ ส่วนตัว ชอบตรงเนื้อหามาก เข้มข้น มีหักมุมด้วย ระบบก็เจ๋ง

ส่วนเรื่องขับรถ ผมว่ามันสนุกกว่า Need For Speed อีกนะความคิดผม (ผมใช้จอยเล่น ขับรถมันส์มาก ^^)

เสียดาย Jackie ไม่น่าตาย อุตส่าห์ช่วยมาตลอด

ตอนนี้แข่งรถเล่น ชนะตลอด 555+ [รถยนต์ก็คัน 6 แสน ซื้อมาทีเดียวคุ้ม ชนะทุกสนาม]
    Jokergameth >>> เหมือนบ้านหลังที่ 3

กล่าวขอบคุณ
    3,847
    ได้รับคำขอบคุณ: 330
    ผมว่าสนุกดี แต่บางที เวลาเราต่อนมันตอนมันจะต่อยมันดันต่อยเราได้และบางทีกด เคาท์เตอร์ดันโดนต่อย ตายบ่อยมาก และระบบขับรถปวดหัวได้ใจดี555 ขับรถและจะยิงนี่ เกือบอ้วกเลยผม
    โดยรวมผมว่าดีให้ 7/10 สำหรับผมนะ ^^

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ที่บอกมึนหัวนี่ใช้คีย์บอร์ดเล่นหรือเปล่าครับ ลองใช้จอย XBOX 360 เล่นแล้วจะไม่ผิดหวัง