ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,245
    Blog Entries
    1

Wink Sherlock Holmes The Devils Daughter MULTi15 Repack By FitGirl \\ Google Drive 1 Part \\ ไม่ครอบลิ้ง \\ Gameforyou.jokergameth

Title: Sherlock Holmes The Devils Daughter MULTi15 Repack By FitGirl
    Genre: Action, Adventure, Puzzle
    Developer: Frogwares
    Publisher: Bigben Interactive
    Release Date: 10 Jun, 2016
    File Size: 6.82 GB

==============================================================================

Minimum:
    • OS: Windows 7 64 Bit / Windows 8.1 64 Bit / Windows 10 64 Bit
    • Processor: INTEL Core i3 3.6GHz / AMD FX Series 4.2GHz Quad­Core
    • Memory: 6 GB RAM
    • Graphics: 1024 MB 100% DirectX 11 compatible AMD Radeon HD 7790 / NVIDIA GeForce 460 GTX
    • DirectX: Version 11
    • Storage: 20 GB available space
    • Sound Card: DirectX Compatible

==============================================================================

Recommended:
    • OS: Windows 7 64 Bit / Windows 8.1 64 Bit / Windows 10 64 Bit
    • Processor: INTEL Core i5 2100 3.1 GHZ / AMD A8­7600 3.1 GHz
    • Memory: 8 GB RAM
    • Graphics: 2048MB 100% DirectX 11 compatible ATI R9 270X / NVIDIA GeForce 760 GTX or higher
    • DirectX: Version 11
    • Storage: 20 GB available space
    • Sound Card: DirectX Compatible

Install Note
    1. Unpack
    2. Run “setup.exe” to install the game
    3. Enjoy & Play

If Save Files Dont Work For You:
    Open CPY.ini, located in game root with any text editor and set new custom path in string: SavePath=%DEFAULT_CPY_DIR% In
    example: SavePath=C:\SH_Saves\
    Also make sure you have indexing turned ON and compression turned OFF for folder with saves. Windows Search also must be active

Google Drive 1 Part

<<<<<กรุณาอ่านก่อนนะครับ>>>>>
    จัดทำเพื่อต้องการจะแบ่งบันให้แก่ทุกๆได้เล่น ไม่ได้มีเจตนาในการหาเงินหรืออย่างใด เลยไม่ครอบลิ้ง
    แต่ใช้เวลาว่างให้เกิดประโยชน์ถ้าชอบกดขอบคุณก็ OK นะครับ
    สามารถซ่อมไฟล์ได้นะมีเรคคอร์ดกู้ข้อมูล 3 %

Gameforyou@JoKerGameTH

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bird1528 : 8th March 2017 เมื่อ 19:54

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    หน้าเว็บขึ้นแบบอ่ะครับ
    Access to doc-0o-30-docs.googleusercontent.com was denied

You don't have authorization to view this page.
    HTTP ERROR 403
    Samsung Galaxy S5

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    230
    1
    โหลดได้ปกตินะครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bird1528 : 5th March 2017 เมื่อ 16:31

กล่าวขอบคุณ
    896
    ได้รับคำขอบคุณ: 119
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ stech123 อ่านกระทู้
    หน้าเว็บขึ้นแบบอ่ะครับ
    Access to doc-0o-30-docs.googleusercontent.com was denied

You don't have authorization to view this page.
    HTTP ERROR 403

เหมือนกันเลยครับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    230
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ joejoe0123 อ่านกระทู้
    เหมือนกันเลยครับ
    ลองดูใหม่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,048
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    เป็นเหมือนกันครับ ดูเหมือนว่าไฟล์จะถูกบล็อคไว้ไม่ให้เข้าดู

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    230
    1
    ไม่แน่ใจว่ามันเป็นได้ยังไง แต่ตอนนี้แก้แล้วครับลองใหม่นะครับ
    ได้ไม่ได้บอกกันด้วยนะครับ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    896
    ได้รับคำขอบคุณ: 119
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bird1528 อ่านกระทู้
    ไม่แน่ใจว่ามันเป็นได้ยังไง แต่ตอนนี้แก้แล้วครับลองใหม่นะครับ
    ได้ไม่ได้บอกกันด้วยนะครับ
    ยังไม่ได้นะครับ You need permission เขาว่ามางี้ ขอบคุณมากๆครรับ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,048
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    คุณต้องมีสิทเข้าถึงไฟล์มันว่ามางี้ครับ เอาง่ายๆเลยผมว่าไฟล์ที่คุณอัพไม่ได้เปิดให้คนอื่นดูหรือโหลดได้นั้นเองครับ ซึ่งบัญชีคุณเองอัพโหลดเองเลยเข้าไปโหลดได้ครับ จขกท ลองทดสอบโดยการเปลี่ยนบัญชี googledrive ไปบัญชีอื่นไม่ก็ล็อคเอ้าออกก่อนแล้วลองกดโหลดดูครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oayumio : 5th March 2017 เมื่อ 23:02

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    230
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oayumio อ่านกระทู้
    คุณต้องมีสิทเข้าถึงไฟล์มันว่ามางี้ครับ เอาง่ายๆเลยผมว่าไฟล์ที่คุณอัพไม่ได้เปิดให้คนอื่นดูหรือโหลดได้นั้นเองครับ ซึ่งบัญชีคุณเองอัพโหลดเองเลยเข้าไปโหลดได้ครับ จขกท ลองทดสอบโดยการเปลี่ยนบัญชี googledrive ไปบัญชีอื่นไม่ก็ล็อคเอ้าออกก่อนแล้วลองกดโหลดดูครับ
    ผมลองแล้ว ผมไม่แน่ใจว่าทำไมถึงเป็นครับ เอาเป็นว่าผมจะอัพให้ใหม่ละกันครับ แต่ถ้าใครรู้ว่าเข้าไปปรับยังไงช่วยบอกผมหน่อยละกันครับ พอดีไม่ค่อยมีเวลาหาข้อมูลครับ

กล่าวขอบคุณ
    230
    1
    แก้ไขแล้วนะครับ