ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 6

ช่วยผมหน่อยครับเจ็บมากๆ

คือว่าผมกับแฟนคบกันมาจะ11เดือนละก่อนวันครบรอบ11เดือนเขาบอกเขาจะโทรหาผมตอนเช้าผมก็รอโทรศัพตั้งแต่7โมงเขาโทรมา10โมงผมก็รับแล้วผมก็ถามว่าเป็นไงบ้างเขาก็บอกว่าไม่ว่างแค่นี้นะผมเสียใจมากรอมาตั้งนานได้คุยแค่2นาทีผมก็เลยวางสายรอเขาโทรมาตอนว่างผ่านไป3ทุ่มเขาก็ไม่โทรมาผมเลยโทรไปถามว่าทำอะไรแล้วเขาบอกขนของอยู่น้ำจะมาผมก็เลยวางสายบอกคนไป(วางแบบน้อยใจ)แล้วผมก็โทรไปใหม่เพราะรู้สึกผิดดอยากถามว่าน้ำท่วมมากไหมแต่พอโทรไปเขาก็บอกว่าโทรมาทำไมไม่เข้าใจหรอไม่ว่างอะถ้าไม่เข้าใจก็เลิกกันแล้วเขาก็วางผมโทรไปไหมถามว่ายังรักผมอยู่ไหมเขาบอกไม่รู้ขอเวลา หลังจากไม่กี่วันเขาก็ดีกับผมแล้วเขาก็บอกว่าขอพิสูจอะไรผมหน่อยผมก็เลยบอกว่าได้ ต่อมาผมก็ถามว่าอยากกลับไปเล่นเฟสเล่นเอ็มไหมอยากคุยกับใครป่าวเขาก็บบอกไม่แล้วผมก็ขอดูโทรศัพหน่อยเขาก็ไม่ให้ แล้วผมมารู้ความจริงที่หลังว่าเขาเล่นwhatappผมเสียใจมากจึงโวยวายใส่เขาเขาบอกว่าจบละผมบอกผมขอโอกาศหน่อยเขาบอกได้แต่จะคุยกับผมอีกทีวันนี้ผมก็รอจนถึงวันนี้เขาก็บอกว่าเขายังไม่รู้รักผมไหใเขาบอกว่าผมบังคับเขามากไปเขาอยากไปเที่ยวกับผช.คนอื่นบ้าง ผมก็ถามว่าแล้วตอนแรกที่ผมไม่บังคับเขาละเขาบอกเองอยากให้ผมบังคับเพราะว่าจะได้รูว่าหวงแล้วทำไมมาวันนี้เขาถึงบอกว่าผมยังคับมากไปอะ ผมผิดอะไรหรอ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    คุณไม่ผิดหรอก ผู้หญิงมันไม่จริงใจเองหนิ ใจคนถ้ามันจะเปลี่ยนแปลงไป อย่าไปหาเหตุผลเลยครับ ปล่อยเขาไปเหอะ

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 433
    อยากไปเที่ยวกับผช.คนอื่นบ้าง
    แค่นี้ผมก็เลิกแล้วครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

KillerJoE
    กล่าวขอบคุณ
    320
    ได้รับคำขอบคุณ: 193
    เอาเบอร์ Whatapps มา

ล้อเล่นนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Aunatix อ่านกระทู้
    อยากไปเที่ยวกับผช.คนอื่นบ้าง
    แค่นี้ผมก็เลิกแล้วครับ
    อ่า ครับ เป็น ผม ก็ เลิก

แฟนเก่าผม มี อาการ เหมือนข้างบนเลย

ตอน ที่ เรา อยู่ห่างกัน -_____-

หา ใหม่ ดีกว่าครับ ยังมีอีก เยอะ !!!!!
    PC , Ps1 - 2 - 3 - 4, Xbox360 - one , PSP , PSVITA , 3DS

Ottomun Empire~ !!!
    กล่าวขอบคุณ
    288
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    ใช่เเล้วครับ เลิกเถอะครับ อย่ามัวไปทุกข์ทรมานอยู่เลย เจ็บเเค่เเปปเดียว ดีกว่าเจ็บนานๆนะครับ

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    เขาไม่แคร์นายเลยสักนิด ทนอยู่ต่อไปก็เจ็บใจปล่าวๆ ครับ

กล่าวขอบคุณ
    291
    ได้รับคำขอบคุณ: 727
    เหมือนผมอ่ะ อยากไปถามเลย ว่าทำไม คนมันไม่รัก แล้วต่อให้ ถามยังไงก็ คำตอบเดิม ต่อให้กลับมาคบกันใหม่ก็ ไม่เหมือนเดิม ไม่เหมือนความรู้สึกตอนแรก !!
    JOKERGAMETH อยู่ในสายเลือด