ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 341

(PC) Homefront: The Revolution included DLCs (2017) By PLAZA 57 GB (ลิงค์เเรงเเน่นอน) DIRECTLINK ไฟล์เดียวจบ

*ถ้ามีปัญหาเรื่องโหลดไม่ได้ให้รอนะครับลองกลับมาโหลดใหม่เรื่อยๆครับถ้าหน้าโหลดยังไม่ขึ้นตัวหนังสือใดๆคือยังไม่หมดอายุครับมันเเค่หลุดเฉยๆอาจนานหน่อยครับ*

*ลิงค์หมดอายุโปรดเเจ้งจะต่อเวลาทันทีที่เเจ้งมา*

MINIMUM:
    Processor: Intel Core i5-4570T (2.9 GHz) or equivalent or AMD FX-6100 (3.3 GHz) or equivalent
    Memory: 6144 MB RAM
    Graphics: GeForce GTX 560 TI (1024 MB) or equivalent or Radeon R7 260X (2048 MB) or equivalent
    Storage: 38 GB available space

RECOMMENDED:
    Processor: Intel Core i5-2500K (3.3 GHz) or equivalent or AMD FX-8320 (3.5 GHz) or equivalent
    Memory: 8192 MB RAM
    Graphics: GeForce GTX 760 (2048 MB) or equivalent or Radeon HD 7870 (2048 MB) or equivalent
    Storage: 38 GB available space

*UPTOBOX เเละ 1FICHIER (ลิงค์เเรง100 % ไฟล์เดียวจบ)*

*ลักษณะลิงค์หมดอายุ*

*ตัวอย่าง Homefront The Revolution*

UPTOBOX Premium (ลิงค์เเรง 100%) ตัวนี้ผมทำขึ้นนะครับ เวลาโหลดตั้งเเต่ วันนี้ถึงวันที่ 14 7:40น มีนาคม 2560

ตัวเกมส์ดาวโหลด>>> Homefront.The.Revolution.rar หมดอายุครับ

ตัวเกมส์ดาวโหลด สำรอง>>> Homefront.The.Revolution.rar หมดอายุครับ

Crack Only >>> Homefront.The.Revolution.Crack.Only-PLAZA Cpgames.rar

SteamWorks Fix >>> Homefront.The.Revolution.Steamworks.Fix-REVOLT Cpgames.rar

*ถ้ามีปัญหาเรื่องโหลดไม่ได้ให้รอนะครับลองกลับมาโหลดใหม่เรื่อยๆครับถ้าหน้าโหลดยังไม่ขึ้นตัวหนังสือใดๆคือยังไม่หมดอายุครับมันเเค่หลุดเฉยๆอาจนานหน่อยครับ*

*ลิงค์หมดอายุโปรดเเจ้งจะต่อเวลาทันทีที่เเจ้งมา*

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย CPGAMES : 14th March 2017 เมื่อ 07:43

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    กดสคิปอันสุดท้ายแล้วไม่ขึ้นมาให้โหลดครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lawlight อ่านกระทู้
    กดสคิปอันสุดท้ายแล้วไม่ขึ้นมาให้โหลดครับ
    โหลดได้อยู่ครับเป็นที่เซิฟเวอร์ต้องลองโหลดเรื่อยๆครับ สัก 10 นาที โหลดใหม่ก็ได้เเล้วครับเเต่ถ้าขึ้นเป็นตัวหนังสือบอกเเสดงว่าหมดอายุอะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 119
    โหลดไม่ได้เลยครับ รอ 20 นาทีละ

กล่าวขอบคุณ
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ `mOnsTeRz` อ่านกระทู้
    โหลดไม่ได้เลยครับ รอ 20 นาทีละ
    ลองลิงค์สำรองดูครับ

กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 204
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CPGAMES อ่านกระทู้
    ลองลิงค์สำรองดูครับ
    โหลดได้ละครับ thank you

กล่าวขอบคุณ
    3,139
    ได้รับคำขอบคุณ: 735
    ทำไมเรายังโหลดไม่ได้นะ

กล่าวขอบคุณ
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Finish Love อ่านกระทู้
    ทำไมเรายังโหลดไม่ได้นะ
    ลองโหลดทั้งสองยังครับทำไมโหลดไม่ได้อะครับผมลองกี่ครั้งก็ยังได้นะครับเเปลกจัง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 119
    อยากเล่นอะ แต่โหลดไม่ได้เลย TT

กล่าวขอบคุณ
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ `mOnsTeRz` อ่านกระทู้
    อยากเล่นอะ แต่โหลดไม่ได้เลย TT
    หมดอายุเเล้วครับผมไม่ต่อนะครับตัวนี้ไฟล์ใหญ่หลุดบ่อยเดี๋ยวหา repack ให้ครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CPGAMES อ่านกระทู้
    หมดอายุเเล้วครับผมไม่ต่อนะครับตัวนี้ไฟล์ใหญ่หลุดบ่อยเดี๋ยวหา repack ให้ครับ
    ดีเลยครับ repack