ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173

ผมเพิ่งได้ดูpredestinationมา งงสุดๆพระเอกมี2เพศได้ไง เเล้วเขาเกิดมาได้ยังไง

เป็นหนังที่ที่จบเเล้วงงสุดๆ

Mary Elizabeth Winstead
    กล่าวขอบคุณ
    368
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    มันเป็นหนังอะครับ อย่าไปคิดอะไรมาก แล้วคิดดูตัวเองย้อนเวลา เพื่อมาเจอตัวเอง แล้วฟิจเจอริ่งกัน
    แค่นี้ก็เป็นไปไม่ได้แล้วครับ

ชิว ชิว กับ ชี วิต...
    กล่าวขอบคุณ
    1,354
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,930
    อย่าไปยึดตามหลักความเป็นจริงครับ ให้ดูที่การเชื่อมโยงของอดีต-อนาคต มันเป็น loop ชีวิตของพระเอก

ดักรอคุยกับตัวเองตอนเป็นทอมบอย > เสนอทางเลือก > พาข้ามเวลา > เจอตัวเองตอนเป็นสาวอวบ > ฟิจกัน > เป็นเจ้าหน้าที่ยับยั้งเหตุร้าย > ตามหามือระเบิด
    > ถูกทำร้ายบาดเจ็บสาหัส > เจอตัวเองตอนผ่าตัดมาดูเหตุการณ์ > ผ่าตัดศัลยกรรม > ทำงานต่อ > พบว่ามือระเบิดเป็นตัวเองตอนแก่ > ฆ่ามือระเบิด
    > ทำงานต่อ > ดักรอคุยกับตัวเองของเป็นทอมบอย > วนเป็น loop ไปเรื่อยๆ (และในอนาคต พระเอกก็จะกลายเป็นมือระเบิดคนต่อไป)

สรุปคือ สาวอวบใส่แว่น ทอมบอย พระเอกและมือระเบิดคือคนๆเดียวกันทั้งหมด
    Intel Core i5 3570 | Gigabyte HD 7950 OC | Kingston 8GB 1600 | Seasonic M12ii 750W

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HANG-ON อ่านกระทู้
    อย่าไปยึดตามหลักความเป็นจริงครับ ให้ดูที่การเชื่อมโยงของอดีต-อนาคต มันเป็น loop ชีวิตของพระเอก

ดักรอคุยกับตัวเองตอนเป็นทอมบอย > เสนอทางเลือก > พาข้ามเวลา > เจอตัวเองตอนเป็นสาวอวบ > ฟิจกัน > เป็นเจ้าหน้าที่ยับยั้งเหตุร้าย > ตามหามือระเบิด
    > ถูกทำร้ายบาดเจ็บสาหัส > เจอตัวเองตอนผ่าตัดมาดูเหตุการณ์ > ผ่าตัดศัลยกรรม > ทำงานต่อ > พบว่ามือระเบิดเป็นตัวเองตอนแก่ > ฆ่ามือระเบิด
    > ทำงานต่อ > ดักรอคุยกับตัวเองของเป็นทอมบอย > วนเป็น loop ไปเรื่อยๆ (และในอนาคต พระเอกก็จะกลายเป็นมือระเบิดคนต่อไป)

สรุปคือ สาวอวบใส่แว่น ทอมบอย พระเอกและมือระเบิดคือคนๆเดียวกันทั้งหมด
    อ่อเป็นหนังที่จบ ในเรื่องเเต่หมดเเผ่น loop ก็ยังวนอยู่ยังใช่มั้ยครับ

ชิว ชิว กับ ชี วิต...
    กล่าวขอบคุณ
    1,354
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,930
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 482566789 อ่านกระทู้
    อ่อเป็นหนังที่จบ ในเรื่องเเต่หมดเเผ่น loop ก็ยังวนอยู่ยังใช่มั้ยครับ
    ประมาณนั้นครับ หนังนำเสนอเรื่องราวของพระเอกแค่ 1 loop ซึ่งมันจะเป็น loop แบบนี้ไปเรื่อยๆครับ
    Intel Core i5 3570 | Gigabyte HD 7950 OC | Kingston 8GB 1600 | Seasonic M12ii 750W