ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 153
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ amyonggoi อ่านกระทู้
    ผมโหลดไม่ได้ซักเกมเลยอ่า ลองโหลดแล้วนะu1060 เปิดแล้วเข้ามาโหลด ก็โหลดไม่ได้อ่ะครับ
    ขอภาพ หน่อยคับจะได้แก้ไข ให้

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เยอะเนาะ....ช่วยดันอีกแรงคร๊าบ....

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    โหลด ไปประมาณ 3 เกมส พอจะครบ100 เปอ มันเหมือนกำลัง เซฟ ลงเครื่อง แล้วก้บอก eror อะคับ

กล่าวขอบคุณ
    28
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mixmotheo อ่านกระทู้
    โหลด ไปประมาณ 3 เกมส พอจะครบ100 เปอ มันเหมือนกำลัง เซฟ ลงเครื่อง แล้วก้บอก eror อะคับ
    ผมก็เคยเป็นคับ ลอง โปรแกรม U1016 ดูครับ (บนสุดของหน้า) และก็แนะนำอีกข้อครับ คือไม่ต้องทำอะไรเกียวกับเน็ต จนกว่าจะโหลดเสร็จลองดูครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เปนกำลังใจให้ นะคับ

ถููกสังคมรัก ^^
    กล่าวขอบคุณ
    842
    ได้รับคำขอบคุณ: 513
    เอาใจผมไปเลย

SJSKGAMER.COM
    กล่าวขอบคุณ
    511
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,370
    Blog Entries
    5
    ท่าก็อบแค่ลิ้ง มาแปะ ++ ก็แล้วไป แต่ท่า ก็อบลงID putlocker ตัวเองแล้วมา ปล่อยต่อนี่ อันนี้ ผิดเต็มๆ นะท่าน โปรดระวังให้ดีเดียวผม ลองไป ขุด ลิ้งดูแล้วกันว่า - -มันฐานข้อมูลเดียวกัน ปล่าว

สรุป ADF - -ก็คนละชุด คุณเล่นเอาลิ้ง เขามาหากินเลยนี่ครับนิ -*- เจ้าต้น โดนอีก แล้ว เฟล
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย shuji : 18th October 2011 เมื่อ 19:37
    นึกออกเดียวใส่ใหม่

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    272
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    ขอบคณมากครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    28
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ shuji อ่านกระทู้
    ท่าก็อบแค่ลิ้ง มาแปะ ++ ก็แล้วไป แต่ท่า ก็อบลงID putlocker ตัวเองแล้วมา ปล่อยต่อนี่ อันนี้ ผิดเต็มๆ นะท่าน โปรดระวังให้ดีเดียวผม ลองไป ขุด ลิ้งดูแล้วกันว่า - -มันฐานข้อมูลเดียวกัน ปล่าว

สรุป ADF - -ก็คนละชุด คุณเล่นเอาลิ้ง เขามาหากินเลยนี่ครับนิ -*- เจ้าต้น โดนอีก แล้ว เฟล
    รับรอง ว่า ผมไม่ได้ เอาลง ID Putlocker ตัวเอง ตรวจสอบได้นะครับ ผมใช้จากต้นฉบับ เลย

กล่าวขอบคุณ
    28
    ถ้าหากจะมาด่ากันหรือ จะมาจับผิดกันก็ เชิญออกไป ข้างนอก ครับ

กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 126
    Assassin Creed 2 ลงยากไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    511
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Jenpinjai อ่านกระทู้
    ถ้าหากจะมาด่ากันหรือ จะมาจับผิดกันก็ เชิญออกไป ข้างนอก ครับ
    ขอโทษทีนะ -*- เพราะ ผม ถาม เจ้า น้องต้น แล้วถึงมาถาม นะครับผม ส่วน putlockerน่ะ ชุดเดียวกันแต่ ADF มันคน ละชุด ครับ ผมก็ไม่เข้าใจว่า คุณ - -จะเอาไฟลของ เจ้าต้นมาทำไมในเมื่อ ++เขาก็มีเซ็นเตอร์อยู่แล้ว ยังงงๆ อยู่มันก็มานั่งขำ กับผมอยู่เนี่ย -*-

กรุณาอ่าน ข้อความ กฎสะ หน่อย ก่อนจะมาตั้งมู้นะน้องเอย - -ไม่โกธรไม่โมโห ไรหรอก แค่ขำ ADF มันคนละชุด มันก็ผิดแล้วโยม แต่ผมขี้เกียจบ่นเพราะถ้าบ่นปุ้บคุณก็เปลี่ยนลิ้งค์แว้บไปลิ้ง เจ้าต้นได้อยู่ดี - -ปล่อยผ่านแล้วกัน ขี้เกียจบ่น มาก ฮ่าๆ แค่มาเตือน นะ -*- ไม่รุ่งหรอก โยม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย shuji : 19th October 2011 เมื่อ 18:32

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Eagle Eye Group 2
    กล่าวขอบคุณ
    460
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,406
    75
    จขกท นี้ แย่ จริงๆครับ COPY เขามาไม่พอ ยังใส่ LINK หาเงินใส่ตัวเองอีก อัพก็ไม่อัพ -*-

เช่น เกมส์ BAD LA

นี้ของต้นฉบับ http://adf.ly/3FdO0

และนี้ของคุณ http://adf.ly/3FZCl

ผมดูก็รู้เลยอัพก็ไม่อัพเองแล้วเปลียน อีก แย่ๆมาก ถ้าจะด่าผมผมก็บอกได้ว่าคุณผิด !!

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

{O}Ve[R][L]oR{D}
    http://infgames.blogspot.com
    กล่าวขอบคุณ
    2,271
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,681
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ shuji อ่านกระทู้
    ขอโทษทีนะ -*- เพราะ ผม ถาม เจ้า น้องต้น แล้วถึงมาถาม นะครับผม ส่วน putlockerน่ะ ชุดเดียวกันแต่ ADF มันคน ละชุด ครับ ผมก็ไม่เข้าใจว่า คุณ - -จะเอาไฟลของ เจ้าต้นมาทำไมในเมื่อ ++เขาก็มีเซ็นเตอร์อยู่แล้ว ยังงงๆ อยู่มันก็มานั่งขำ กับผมอยู่เนี่ย -*-

กรุณาอ่าน ข้อ ความกฎสะ หน่อย ก่อนจะมาตั้งมู้นะน้องเอย - -ไม่โกธรไม่โมโห ไรหรอก แค่ขำ ADF มันคนละชุด มันก็ผิดแล้วโยม แต่ผมขี้เกียจบ่นเพราะถ้าบ่นปุ้บคุณก็เปลี่ยนลิ้งค์แว้บไปลิ้ง เจ้าต้นได้อยู่ดี - -ปล่อยผ่านแล้วกัน ขี้เกียจบ่น มาก ฮ่าๆ แค่มาเตือน นะ -*- ไม่รุ่งหรอก โยม
    แวะมาดู เผื่อมีมาม่าให้เสพย์ รอบนี้ขอรสต้มโคล้ง ใส่พริกเยอะๆ ๕๕๕

ปล. ปู่จิอย่าโยงถึงตู ตูไม่รุ้ ตู้บ้า แอร๊ย!

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,873
    จขกท เกรียนมากครับ ฮ่าๆๆๆๆ

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

QUINN♥
    กล่าวขอบคุณ
    5,981
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,124
    โม้อะไรกันทุกคน ^______________________________________^

เด็กๆ อย่าลืมแปรงฟัน ถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถ

ปล. นุงต้น ลอย.

กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,097
    รอกินรสต้มยำอัดพริกเยอะๆ ท่าทาง จขกท จะเก--- ไม่ใช่น้อย

25. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

One Shot One Kill
    Samutprakarn :)
    กล่าวขอบคุณ
    518
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,582
    2
    จขกท เอาลิ้งค์ของเกย์ต้นมาหากำไรแบบนี้ไม่ถูกนะครับ แสดงว่า จขกท ก็เกย์ไม่ใช่น้อย

ขอมาม่าเผ็ดๆเลยนะครับ

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

{O}Ve[R][L]oR{D}
    http://infgames.blogspot.com
    กล่าวขอบคุณ
    2,271
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,681
    จขกท. ระวังนะครับ สุจิ เป็นเกย์ครับ เค้าจะไล่ยาราไนก้าผู้ชายวันละ10คน

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    511
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ InFiNiTy อ่านกระทู้
    จขกท. ระวังนะครับ สุจิ เป็นเกย์ครับ เค้าจะไล่ยาราไนก้าผู้ชายวันละ10คน

เอ็งคนแรก -*- บร๊ะมีการ บอกไม่เอี่ยว มะวานเอ็ง ตัว นำ เลยไม่ใช่เรอะ มู้เนี้ย อุส่า ปล่อย แล้วนา มี มา บอก พี่ กัดอีก นะเออ -*-

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    307
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,832
    1
    ผมว่าเอามาม่าไปบริจาคช่วยเหลือคนที่โดนน้ำท่วมดีกว่านะ กินจนเบื่อ

33. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Dota 2 Forever
    Silent Hill : Harry Mason's House
    กล่าวขอบคุณ
    459
    ได้รับคำขอบคุณ: 308
    น่าเบื่อคนที่ชอบเอาของจขกท.อื่นก๊อบแล้วมาใส่ลิงค์หาเงิน อยากเตะเกรียนจะขาด เบื่อจริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ!!!!! ใช้อารมร์เลย อย่าให้เจออีกนะ
    i5 760 2.80GHz HIS HD 7870 Corsair 4GB Raidmax RX600AF 600Watt

35. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Eagle Eye Group 2
    กล่าวขอบคุณ
    460
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,406
    75
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ InFiNiTy อ่านกระทู้
    5555 จิงดิ !

37. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Uuuuuuuuu!
    กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 776
    เพิ่งกินยำมาม่า เเล้วขี้แตกไปเนี่ย = =*

39. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ auuinw อ่านกระทู้
    5555 จิงดิ !
    เห็นเยี่ยงนี้ไอ InFiNiTy ****ก็เกย์ครับ

มันชอบแขวะพวกเดียวกัน

41. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: