ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 36

Red face THE SIMS 3 36 in 1 [Edition Pack] [ภาษาไทย][MEGA] [4Part]

THE SIMS 3 36 in 1 [Edition Pack] [ภาษาไทย]

THE SIMS 3 36 in 1 [Edition Pack] [ภาษาไทย]

เกม The Sims 3 Limited Edition เป็นเวอร์ชั่นล่าสุดซึ่งรวมภาคเสริมต่างๆทุกภาค และสมบูรณ์แบบที่สุด รองรับ Mod เสริมได้เกือบทั้งหมด เอามาแจกทุกคนครับเผื่อใครอยากจะเล่นตัวเกมแบบสมบูรณ์

The Sims 3 ประกอบด้วยภาค

The Sims 3 ภาคหลัก
    The Sims 3 World Adventures
    The Sims 3 High-End Loft Stuff
    The Sims 3 Ambitions
    The Sims 3 Fast Lane Stuff
    The Sims 3 Late Night
    The Sims 3 Outdoor Living Stuff
    The Sims 3 Generations
    The Sims 3 Town Life Stuff
    The Sims 3 Pets
    The Sims 3 Master Suite Stuff
    The Sims 3 Showtime
    The Sims 3 Katy Perrys Sweet Treats
    The Sims 3 Diesel Stuff
    The Sims 3 Supernatural
    The Sims 3 Seasons
    The Sims 3 Monte Vista
    The Sims 3 70s 80s and 90s Stuff
    The Sims 3 University Life
    The Sims 3 Barnacle Bay
    The Sims 3 Moonlight Falls
    The Sims 3 Aurora Skies
    The Sims 3 Lucky Palms
    The Sims 3 Lunar Lakes
    The Sims 3 Hidden Springs
    The Sims 3 Riverside
    The Sims 3 Island Paradise
    The Sims 3 Movies Stuff
    The Sims 3 Into The Future
    The Sims 3 Dragon Valley Gold Edition
    The Sims 3 Aurora Skies Gold Edition
    The Sims 3 Lucky Palms Deluxe Edition
    The Sims 3 Sunlit Tides Deluxe Edition
    The Sims 3 Roaring Heights Gold Edition
    The Sims 3 Midnight Hollow Gold Edition
    The Sims 3 Store

ความต้องการของระบบ

WINDOWS
    ระบบปฏิบัติการ: XP SP2 / Vista SP1 / Windows 7
    หน่วยประมวลผล: สำหรับ XP - ซีพียู P4 2.0GHz หรือเทียบเท่า; สำหรับ Windows Vista และ Windows 7 - ซีพียู P4 2.4GHz หรือเทียบเท่า
    หน่วยความจำ: XP - 1GB RAM / Windows Vista และ Windows 7 - 1.5GB RAM*
    ฮาร์ดไดรฟ์: พื้นที่ฮาร์ดไดรฟ์อย่างน้อย 7.1GB และมีพื้นที่เพิ่มเติมอย่างน้อย 1GB สำหรับคอนเทนต์ปรับแต่งและไฟล์ข้อมูลบันทึกเกม
    การแสดงผล: การ์ดแสดงผลที่มีหน่วยความจำ 128MB และรองรับ Pixel Shader 2.0
    *สำหรับคอมพิวเตอร์ที่ใช้ NVIDIA ION™ เกมต้องการหน่วยความจำอย่างน้อย 2GB RAM
    การ์ดแสดงผลที่รองรับ: Nvidia GeForce 6 series หรือดีกว่าและการ์ดแสดงผล NVidia G, GT, GTS และ GTX ทั้งหมด ATI Radeon™ series card 9500 series หรือดีกว่าและการ์ดแสดงผล ATI X, X1 และ HD ทั้งหมด; Intel® Graphics Media Accelerator (GMA): GMA 3-Series, GMA 4-Series
    โปรดทราบว่าเกมไม่รองรับการทำงานของการ์ด GeForce 6100 และ 7100

Upload By ed-dl มีปัญหาสอบถามได้นะครับ #อัพเองครับ

มีวิธีการติดตั้ง พร้อม Mod ภาษาไทย ในตัวครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกนะครับพอดีไฟล์เก่าหายครับ อัพใหลดใหม่แล้วให้เข้าไปโหลดกระทู้นี้แทนครับ
    http://www.jokergameth.com/board/sho...70#post2861170

Download THE SIMS3 36IN1 4PART/PARTละ 5GB [MEGA]
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nattawatcity : 24th September 2017 เมื่อ 21:50

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Lazy Soldier
    กล่าวขอบคุณ
    1,025
    ได้รับคำขอบคุณ: 603
    พาสไรคับ
    .............
    cpu Intel(R) Core(TM) i5 4460 3.2 GHz GALAX GTX 1060 OC 3GB 8.00 GB RAM DDR3 BUS 1600 Win 10

กล่าวขอบคุณ
    100
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ขอพาสด้วยครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    สวัสดีครับ ขอพาสเวิดหน่อยครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    458
    ได้รับคำขอบคุณ: 206
    ลิ้งค์โดนลบไปแล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    ขออภัยในความไม่สะดวกนะครับพอดีไฟล์เก่าหายครับ อัพใหลดใหม่แล้วให้เข้าไปโหลดกระทู้นี้แทนครับ
    http://www.jokergameth.com/board/sho...70#post2861170

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    รบกวนขอพาสเวิร์ดแตกไฟล์จากกระทู้ใหม่ด้วยครับ พอดีเมื่อวานโหลดแล้ววันนี้จะเข้าไปดูพาสเวิร์ดแต่กรทู้ใหม่หายไปแล้ว TT ขอบคุณล่วงหน้าครับ