ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 699

โน๊ตบุ๊ก วินโดว์ 10 มีปัญหาในการเล่นเกมเก่าๆครับ

ตอนนี้อยากกลับไปเล่นเกมเก่าๆอย่าง Mass Effect 3 ลงเสร็จแล้วจอดำอ่ะครับ เกมอื่นๆก็มีปัญหา ไม่ทราบว่ามีวิธีแก้ไขไหมครับ
    [IMG] [/IMG]

.:: MCR HELENA ::.
    The Walking Dead
    กล่าวขอบคุณ
    1,260
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,020
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ILoveJKG อ่านกระทู้
    ตอนนี้อยากกลับไปเล่นเกมเก่าๆอย่าง Mass Effect 3 ลงเสร็จแล้วจอดำอ่ะครับ เกมอื่นๆก็มีปัญหา ไม่ทราบว่ามีวิธีแก้ไขไหมครับ
    Window 10 ผมก็เล่นเกมเก่าๆได้น่ะ the walking dead กับ cs go เล่นไม่ได้จอดำ แต่พอถอดจอยเกมออกปุ๊ป เล่นได้ตามปกติ 555 ลองดูวิธีนี้อาจได้ผล "ถอดจอยเกมออก"
    Facebook :: Buddy Lord

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 14
    Mass effect 3 windows 10 ผมเล่นได้ปกติครับ เป็นกับเสปกคอม หรือตัวเกมนี่เเหละ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 231
    ง่ายๆ Windows ที่ลง กาก ครับ ลองหา Windows 10 1670 ลง ดู

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    ลอง อัพเดต ไดร์ฟเวอร์การ์ดจอดูครับ ผมก็เคยเป็นแต่เป็นเกม BF4 ลองอัพเดตแล้วหายครับ
    http://www.geforce.com/drivers (ถ้าใช้ของ Geforce) เข้าไปโหลดได้ครับ โหลดตัว Automatic Driver Updates ไปเลยก็ได้ครับผมว่าดีนะ