คอมผมเป็น core 3 นะ ตรง CPU MINING จะมี ตัวเลข1-4 ผมสามารถเลือกขุด 4 เหรียญ โดยกำหนดที่ ตัวละ 1 ได้ หรือจะขุด ตัวเดียว 4 เลยก็ได้ แต่ต้องรวมกันได้ไม่เกิน 4 ถ้าเกินจะมีภาษาอังกฤษ โผล่มาด้านล่างสุด ประมาณว่าจำนวนการขุดเกิน speed ของ CPU

ตามความคิดผมนะ ตอนนี้ขุดตัวนี้ถ้าจะเอาแบบจริงจังๆ เปิด 24 ชม ไม่คุ้ม แต่ถ้าใช้ควบคู่ไปกับการทำงานหรือดูหนังเล่นเกมก็ดูจะดีกว่า คอมฟรีไฟฟรีก็คุ้มนะ เปิดวันละ4-5ชมหรือ กำหนดที่ 50% (คือตั้งไว้ที่ไม่เกิน 2 CPU ก็จะดี แต่อย่าโหมนะเอาพอประมาณเดี๋ยวคอมพัง ) อย่างน้อยก็เอาไปเปลี่ยนเป็น Bitcoin ได้มั่ง

คำเตือน การขุด Coin สามารถทำให้คอมพังได้ (เขาว่ามางี้ แต่ผมเข้าใจว่าถ้าไม่โหม จนเครื่องร้อนหรือพักบ้างเป็นครั้งคราวก็น่าจะยืดอายุได้บ้าง แต่ยังไงมันก็เสื่อมแหละ เพราะผมเล่นเกมส์ที่เป็น 6-7 ขม. )

Download