ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 44 จากทั้งหมด 75 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 34424344454654 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 1,076 ถึง 1,100 จากทั้งหมด 1851
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    widnows 7 64bit ครับเดียวลองไปลง C: ดูนะพอดีผมเคยเล่นเกมอืนแล้วมันลง E: ไม่ได้ผมเลยไปลง C: ไม่มีปัญหาเล่นได้เดียวลองโง่ต้องนานจะลองดูดิน่าจะได้เชื่อมั้นจากใจต้องได้แน่ๆ

กล่าวขอบคุณ
    537
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    Blog Entries
    1
    ลงตัว Limited Edition ก็ยังเหมือนเดิมครับ

กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zipponeon อ่านกระทู้
    ใช่ครับ ไม่มีการ Setup ใดๆ ทั้งสิ้น ก๊อบวางๆ เล่นได้เลยครับ
    ขอบคุณมากครับ สำหรับคำตอบ ตอนนี้ผมเล่นได้แล้วครับ
    ผมจึงมาแนะนำให้เพื่อนๆ โหลดตัว LE เพราะมันไม่ต้องยุ่งยากอะรัย ขอบคุณอีกทีครับ ไปเล่นต่อตรับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    ผมอยากจะขอร้องผู้ที่โหลด BF3 ทุกท่่านนะครับ

ทุกคนที่ทั้งโหลดยังไม่ได้ กรุณาช่วยอ่านทบทวนวิธีลงสักนิดนึง เพราะมันเล่นได้ 100 %

เพียงแค่ว่าที่คุณยังเล่นไม่ได้นั้น บางทีเป็นเพราะคุณไม่รอบคอบ หรือไม่อดทนพอที่จะแก้ปัญหาเฉพาะหน้าด้วยตัวเอง

ผมอ่านมา 40 กว่าหน้า บางโพสต์อยากจะบอกว่าเป็นปัญหาเล็กน้อยมาก ซึ่งก็ยังตั้งโพสต์ถาม ผมว่ามันไม่จำเป็น

เพียงแค่คุณลองผิดลองถูก กล้าที่จะลง จะทำ คุณก็เล่นได้ ( บางคนแก้จนท้อ แต่สุดท้ายก็แก้จนเล่นได้ )

อยากจะวอนขอเพื่อนๆ ทุกคนครับ ใครพึ่งตนเองได้ ก็ขอให้ลองก่อน สงสารคนปล่อยมั่งครับ

ตอบคนเดียว ถามเป็น 20 30 คน แบบนี้มันก็ไม่ไหว ครับ

อีกอย่างครับ อันนี้สำหรับคนที่ โหลดไป และ เล่นได้แล้ว

ใครมีวิธีอะไร เคยติดตรงไหน แล้วแก้ได้ ช่วยกันเอาวิธีที่ท่านแก้ได้ มาลงทีครับ จะได้ลดภาระของ จขกท.

ช่วยๆ กันครับ ถึงเราเล่นได้แล้ว ก็ช่วยคนที่ยังเล่นไม่ได้แล้วอยากเล่นเถอะครับ

ผมเปิดดูก็เห็นแต่ปัญหาซ้ำๆ แหละครับ ที่คนโพสๆ กันมา อยากให้ช่วยกันตอบปัญหาครับผม

น้ำใจคนไทยครับ สู้ๆ

***ปล. ขอบคุณที่อ่านจนจบครับ หวังหว่าทุกคนจะร่วมมือกัน***

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    61
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ agg001 อ่านกระทู้
    ลงตัว Limited Edition ก็ยังเหมือนเดิมครับ
    ไม่ต้องลงอะรัยนะครับ แตกไฟล์ นำ crack มาวางในฟอร์เดอร์ ก็เข้าเล่นได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pk_k1@hotmail.com อ่านกระทู้
    มาบอกเพื่อนๆ ทุกคนนะครับ ผมเห็นใจหลายคนที่พบปัญหามากมายหลายประการ ก็พยายามแก้กันมาหลายหน้าแล้ว ผมก็อ่านมาตลอดตั้งแต่เช้า
    มาตอนนี้ผมโหลดเสร็จแล้ว LE แล้วก็เล่นได้ไม่มีปัญหา 1 ช.ม แล้ว
    ผมขอแนะนำนะครับ ให้โหลดตัว LE เมื่อครบแล้ว แตกไฟล์ เมื่อแตกไฟล์เสร็จ ไม่ต้องทำอะรัยทั้งสิ้น ให้โหลด carck แล้วแตกไฟล์
    นำcarck ไปวางไว้ฟอร์เดอร์ที่เราแตกไฟล์ไว้ เข้าเล่นได้เลย มันง่ายแสนจะง่ายนะผมว่า ไม่มีกระตุกลื่นไหลดี ไม่ต้องปรับอะรัยทั้งน้ัน
    ผมกลับไปเล่นต่อนะครับ ขอบคุณครับ
    โกหกครับว่านั้งอ่านแต่เช้าผมไม่เชื่อลืมอ่านอะไรไปมั้ย 3bb โหลดช้าเป็นเต่ามันบล็อกเว็บนอกไวแต่ก็ขอยบคุณ GIGKOK มากครับ ไปหาอ่านเลยว่าใครพิมว่ามาบอกว่าอ่านมาแต่เช้าลืมคำนี้ไปปะแล้วเรื่องเน็ตอะมัน 3bb ปลวกๆมันบล็อกไวอะจะว่ายังไงโทรไปหามันก็บอกแบบว่าเราโง่แบบนั้นไม่ไหว

WeeDManZ
    กล่าวขอบคุณ
    279
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    ลงตัวfull ลงแล้วลงอีกก็เหมือนเดิม T_T

กล่าวขอบคุณ
    61
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zipponeon อ่านกระทู้
    ผมอยากจะขอร้องผู้ที่โหลด BF3 ทุกท่่านนะครับ

ทุกคนที่ทั้งโหลดยังไม่ได้ กรุณาช่วยอ่านทบทวนวิธีลงสักนิดนึง เพราะมันเล่นได้ 100 %

เพียงแค่ว่าที่คุณยังเล่นไม่ได้นั้น บางทีเป็นเพราะคุณไม่รอบคอบ หรือไม่อดทนพอที่จะแก้ปัญหาเฉพาะหน้าด้วยตัวเอง

ผมอ่านมา 40 กว่าหน้า บางโพสต์อยากจะบอกว่าเป็นปัญหาเล็กน้อยมาก ซึ่งก็ยังตั้งโพสต์ถาม ผมว่ามันไม่จำเป็น

เพียงแค่คุณลองผิดลองถูก กล้าที่จะลง จะทำ คุณก็เล่นได้ ( บางคนแก้จนท้อ แต่สุดท้ายก็แก้จนเล่นได้ )

อยากจะวอนขอเพื่อนๆ ทุกคนครับ ใครพึ่งตนเองได้ ก็ขอให้ลองก่อน สงสารคนปล่อยมั่งครับ

ตอบคนเดียว ถามเป็น 20 30 คน แบบนี้มันก็ไม่ไหว ครับ

อีกอย่างครับ อันนี้สำหรับคนที่ โหลดไป และ เล่นได้แล้ว

ใครมีวิธีอะไร เคยติดตรงไหน แล้วแก้ได้ ช่วยกันเอาวิธีที่ท่านแก้ได้ มาลงทีครับ จะได้ลดภาระของ จขกท.

ช่วยๆ กันครับ ถึงเราเล่นได้แล้ว ก็ช่วยคนที่ยังเล่นไม่ได้แล้วอยากเล่นเถอะครับ

ผมเปิดดูก็เห็นแต่ปัญหาซ้ำๆ แหละครับ ที่คนโพสๆ กันมา อยากให้ช่วยกันตอบปัญหาครับผม

น้ำใจคนไทยครับ สู้ๆ

***ปล. ขอบคุณที่อ่านจนจบครับ หวังหว่าทุกคนจะร่วมมือกัน***
    ผมมาช่วยแนะนำแล้วนะครับ ผมเห็นใจคอเกมส์ด้วยกัน

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ akanent อ่านกระทู้
    widnows 7 64bit ครับเดียวลองไปลง C: ดูนะพอดีผมเคยเล่นเกมอืนแล้วมันลง E: ไม่ได้ผมเลยไปลง C: ไม่มีปัญหาเล่นได้เดียวลองโง่ต้องนานจะลองดูดิน่าจะได้เชื่อมั้นจากใจต้องได้แน่ๆ
    อ่าวไปลง C: แต่ดันแตกไฟล์ Data แตกแล้วมันเสียกระจายเลยไม่เหมือนแบบแตกใน E: เลยหว่าซะงั้นแหละเอ๋มันยังไงหว่า

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ markza03 อ่านกระทู้
    ต้องเอาไปไว้ใน data นะครับไม่ใช่ในโฟลเดอร์เกมเฉยๆ
    อย่างของผม E:\New floder2\data <ไว้ในนี้นะครับ
    เอาไปไวแล้วนะครับพี่ GIGKOK เค้าบอกผิดผมก็เลยเอามานอกเกมเค้าบอกว่าตัวเข้าเกมยังผิดที่อยุ่นะครับแบบนี้อะ

กล่าวขอบคุณ
    61
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ akanent อ่านกระทู้
    โกหกครับว่านั้งอ่านแต่เช้าผมไม่เชื่อลืมอ่านอะไรไปมั้ย 3bb โหลดช้าเป็นเต่ามันบล็อกเว็บนอกไวแต่ก็ขอยบคุณ GIGKOK มากครับ ไปหาอ่านเลยว่าใครพิมว่ามาบอกว่าอ่านมาแต่เช้าลืมคำนี้ไปปะแล้วเรื่องเน็ตอะมัน 3bb ปลวกๆมันบล็อกไวอะจะว่ายังไงโทรไปหามันก็บอกแบบว่าเราโง่แบบนั้นไม่ไหว
    ผมไม่ได้โกหกนะครับ ผมอยู่จังหวัดอุตรดิตถ์ ใช้ net ของ TOT 4 M ชนบทด้วยครับ ผมก็โหลดมาแต่เช้า PRAT ละ 1 G ของ JAMBO ผมโหลดเสร็จตอน 1 ทุ่ม
    ทีแรกมันติดที่ พาท 15 ผมเข้าโหลด 4/5 ครั้ง net ไม่วิ่ง สักพักผมโหลดใหม่ ก็เลยได้ครบ 15 พาท แล้วก็แตกไฟล์ นำ crack ไปวางทับ ก็เล่นได้สบายๆ
    ผมจึงเข้ามาบอกเพื่อนๆ ว่าให้โหลดตัว LE เพราะไม่ต้องยุ่งยากอะรัย ผมจะก็หกเพื่อนๆ ไปทำไมกัน ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    ผมลง Limited ตามที่บอกพอแคร๊กแล้ว ดับเบิลคลิกเกมส์เข้าไปแล้วไม่มีอะไรขึนเลยอะครับ
    ไม่หล่อแต่เลว

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pk_k1@hotmail.com อ่านกระทู้
    ผมไม่ได้โกหกนะครับ ผมอยู่จังหวัดอุตรดิตถ์ ใช้ net ของ TOT 4 M ชนบทด้วยครับ ผมก็โหลดมาแต่เช้า PRAT ละ 1 G ของ JAMBO ผมโหลดเสร็จตอน 1 ทุ่ม
    ทีแรกมันติดที่ พาท 15 ผมเข้าโหลด 4/5 ครั้ง net ไม่วิ่ง สักพักผมโหลดใหม่ ก็เลยได้ครบ 15 พาท แล้วก็แตกไฟล์ นำ crack ไปวางทับ ก็เล่นได้สบายๆ
    ผมจึงเข้ามาบอกเพื่อนๆ ว่าให้โหลดตัว LE เพราะไม่ต้องยุ่งยากอะรัย ผมจะก็หกเพื่อนๆ ไปทำไมกัน ขอบคุณครับ
    ครับผมเข้าใจแต่คนที่ใช้ 3bb แล้วมีปัยหาเร่ืงอเน็ตมันไม่ยอมให้โหดของนอกวิ่งแค่ 50kb เองไทยมัน 700 ของผมนะคนอืนอะได้คนที่มีปัญหานี้คือเน็ตที่โหลดอันอืนไม่ได้ครับมันงั้นเค้าก็ลบทิ้งละไปโหลดแบบนายไปนานแล้วครับไม่มานั้งบ่นกันหรอ ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    290
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    สำหรับใครที่เข้าเกมส์แล้วขึ้นว่า stopped working แบบนี้ลองทำวิธีนี้นะให้คุณลองเปลื่อนไดร์ที่ลงเกมส์อย่างเช่นตอนแรกลงไดร์ D ก็เปลื่อนไปลงไดร์ C สร้างโฟเดอร์แล้วแตกไฟล์ในโฟเดอร์ที่สร้างพอเสร็จก็อปแคร๊กลงเข้าเกมส์จบครับได้หรือไม่ก็มายืนยันด้วยนะครับเพราะผมลองวิธีนี้แล้วเข้าเกมส์ได้แล้ว

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 335

กล่าวขอบคุณ
    2,901
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,259
    ลง Win 7 32 Bit แล้วเดี๋ยวจะเอารูปมาฝากนะครับ
    ไม่ได้เสพกราฟฟิคโดยกำเนิด ไม่ต้องเปิด "High" หมดก็เล่นได้
    เห็นรอยหยักแล้วไม่ดิ้นสิ้นใจตาย คนเรามีความสุขได้แค่พอเพียง

WeeDManZ
    กล่าวขอบคุณ
    279
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bigboatza อ่านกระทู้
    สำหรับใครที่เข้าเกมส์แล้วขึ้นว่า stopped working แบบนี้ลองทำวิธีนี้นะให้คุณลองเปลื่อนไดร์ที่ลงเกมส์อย่างเช่นตอนแรกลงไดร์ D ก็เปลื่อนไปลงไดร์ C สร้างโฟเดอร์แล้วแตกไฟล์ในโฟเดอร์ที่สร้างพอเสร็จก็อปแคร๊กลงเข้าเกมส์จบครับได้หรือไม่ก็มายืนยันด้วยนะครับเพราะผมลองวิธีนี้แล้วเข้าเกมส์ได้แล้ว

ผมจะลองดูน่ะ ได้ไม่ได้เดียวมาบอกครับบบ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    เกมส์ลื่น เมาส์กระตุก = =

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ตอนเเตกไฟล์ ไฟลท่านเสียเเบบนี้ป่ะ
    [IMG][/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    58
    สำหรับคนที่เล่นแล้วเครื่องค้าง จอดำ รอตัวแก้ไขต่อไปนะครับ
    http://www.youtube.com/watch?v=_CqdNcQVlW4
    เมืองนอกมันก็เป็นกัน

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    แล้วของผมแก้ยังไงครับ แคร๊กอะไรเรียบร้อยตามที่บอกเปีะ แต่พอกดดับเบิลคลิกที่ตัวเกมสืมันไม่มีอะไรขึ้นเลยครับ เงียบไปเลย ลองแตกไฟล์ใหม่มาสองรอบแล้วก้เหมือนเดิมครับ
    ไม่หล่อแต่เลว

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    - โหลดไฟล์ Update ทำการแตกไฟล์ นำไฟทั้งหมดไปวางไว้ในโฟเดอร์ที่ติดตั้งเกมส์
    เนียท่าน GIGKOK เค้าบอกให้ทำตรงๆเอาไปไว Data บอกผิดเค้าบอกเองดูเองดิ

กล่าวขอบคุณ
    427
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ขอโทษทีน่ะครับ รบกวนหน่อย ของผมโหลด Limited Edition ทำตามขั้นตอนการลงแล้ว พอกดเข้าเกมมันขึ้นมาว่า The procedure entry point GetCurrentProcessorNumber could not be located in the dynamic link library KERNEL32.dll. แก้ยังไงอ่ะครับช่วยที ผมลองย้ายไดร์ ลองแตกไฟล์ใหม่ ก็เหมือนเดิมอ่ะครับ

WeeDManZ
    กล่าวขอบคุณ
    279
    ยังไงก็เหมือนเดิมมม has stopped working

กล่าวขอบคุณ
    537
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    Blog Entries
    1
    มาบอกเพื่อนๆ ทุกคนนะครับ ผมเห็นใจหลายคนที่พบปัญหามากมายหลายประการ ก็พยายามแก้กันมาหลายหน้าแล้ว ผมก็อ่านมาตลอดตั้งแต่เช้า
    มาตอนนี้ผมโหลดเสร็จแล้ว LE แล้วก็เล่นได้ไม่มีปัญหา 1 ช.ม แล้ว
    ผมขอแนะนำนะครับ ให้โหลดตัว LE เมื่อครบแล้ว แตกไฟล์ เมื่อแตกไฟล์เสร็จ ไม่ต้องทำอะรัยทั้งสิ้น ให้โหลด carck แล้วแตกไฟล์
    นำcarck ไปวางไว้ฟอร์เดอร์ที่เราแตกไฟล์ไว้ เข้าเล่นได้เลย มันง่ายแสนจะง่ายนะผมว่า ไม่มีกระตุกลื่นไหลดี ไม่ต้องปรับอะรัยทั้งน้ัน
    ผมกลับไปเล่นต่อนะครับ ขอบคุณครับ
    มันก็ขึ้น has stopped working อยู่ดี