ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 61 จากทั้งหมด 75 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 1151596061626371 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 1,501 ถึง 1,525 จากทั้งหมด 1851
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hernfa อ่านกระทู้
    เป็นกำลังใจให้ครับ แด่ ผู้ที่ยอมเป็นหนู ทดทอง การทดลอง ของท่านอาจจะทำให้ คนทั้ง โลก เล่น แบบ repack ได้ แล้วผมจะรอคับ ^^
    ถูกต้องอย่าง แรง ก้าปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปป

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    แบบFull ทำตามทุกอย่างแล้วครับ รวมทั้งปัญหาที่ไม่มีไรเกิดขึ้น
    ก็ยังไม่มีอะไรเกิดเหมือนเดิม ใครเป็นบ้างครับ

ปล.แคร๊กแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ: 40
    เสปคไม่ถึง งาม ไส้ มาก ๆ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0

title

ขอบคุนแรงๆเลย ผมตั้ง ultra ภาพสวยมาก เล่นรื่นมาก

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    109
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    สวัสดีครับคุณ GIGKOK อัพ BATTLEFIELD 3 part ที่ 10 ของ JUMBOFILE 1GB/PART
    ขาดแค่อันเดียว เมือวานผมพยามยามโหลดครั้งหลายเวลา โหลดตั้งแต่ 8 โมงเช้า ถึง เที่ยงคืน
    ยังไม่ได้เลย ปิดเร้าเตอร์ ไปหลายรอบแล้ว ลง Windows ใหม่ก็แล้ว ยังโหลดไม่ได้เลย
    part 10 ของSAVEUFILE โหลดได้แต่พอแตกไฟล์ ไม่ได้ ซ่อมไฟล์ก็ไม่ได้
    part 10 ของSAVEUFILE ผมโหลดมา18ครั้ง เหนือยและจนปัญญาจริงๆ
    ช้อวทีนะครับ ขอบคุณครับ

อัพโหลดขั้นเทพ !!
    กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,836
    ห้ามโหลดสลับกันน่ะครับ เพราะว่าไฟล์คนละตัวกันเฉพาะของ saveufile แล้วจะแตกไฟล์ไม่ได้ ลองเช็คดูว่าโหลดจากอันไหนมาบ้างครับ ไฟล์ทุกลิ้ง สามารถแตกได้แล้ว ไม่มีทางเสียน่ะครับ และสามารถซ่อมได้ผ่านแน่นอนครับ ลองเช็คดูดีดีอีกทีน่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    109
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ของSAVEUFILE มี BTF3-REPACK-GIGKOK-part10 อันเดียวครับ part1-9 เป็น JUMBOFILE

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    REPACK VERSION พาส 3 เสียรึเปล่าครับ โหลด มา 3 เว๊ปแล้ว

ช่วยแก้ไขให้ทีครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,483
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ KONTHAI อ่านกระทู้
    เหมือนเดิมเหมือนกันครับ ปัญหาเดียวกับท่าน floyza เลยครับ

เออผมอยากรู้ว่าปัญหานี้มันเป็นแค่ของSUFรึป่าวครับ แล้วตัวรีแพคที่เล่นได้มีแค่ของ filesonic อันเดียวรึป่าวครับคนที่เล่นรีแพคได้ไม่ได้บอกทีครับโหลดจากไรกันบ้าง

เป็นเหมือนผมเลย โหลด Repเเล้วลงเป็นแบบนี้อ่ะครับมีวิธีเเก่เมื่อไรมาบอกด้วยนะครับ
    อยากเล่นมาก ๆ
    Intel Core i7-2600k CPU @3.40 Hz, 8.0GB RAM, ATI Radeon 5570

กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pdavsn อ่านกระทู้
    ลองคลิกขวาไฟล์ติดตั้งแล้วเลือก Run as administrator ในการติดตั้งดูครับ ผมใช้ win7 64bit sp1 โหลดจาด filesonic
    คุณ pdavsn โหลดจากลิ้งไหนหรอครับ repack อะ

กล่าวขอบคุณ
    7
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ peeple11 อ่านกระทู้
    เป็นเหมือนผมเลย โหลด Repเเล้วลงเป็นแบบนี้อ่ะครับมีวิธีเเก่เมื่อไรมาบอกด้วยนะครับ
    เป็น เหมือนกันหมดคร้าฟ แต่บางคน ก้ลงผ่าน อะ ไม่รู้เป็นที่ไร แปลก แต่เท่าที่ผม ศึกษามา error มันแปลว่า register มันเสียหายเลยเรียกไห้ติตั้งไม่ได้ ต้องลอง ล้างเครื่อง แล้วลงไหม่ อะ น่าจะได้ นะ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 27

ขอบคุณมากๆเลยครับ
    รอมานานแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ weackly อ่านกระทู้
    คุณ pdavsn โหลดจากลิ้งไหนหรอครับ repack อะ
    ผมโหลดจาก FILESONIC 1 GB/PART ครับ โหลดแบบ premium จากที่พี่เค้าแนะนำลิ้งนี้เลยครับ free premium account --> http://www.jokergameth.com/board/sho...d=1#post180869

เนื่องจากมันหมดอายุเร็วรีบๆโหลดนะครับ ประมาณ ตี 3-4 ก็หมดอายุ เท่าที่เคยโหลดมานะครับ อย่าลืมอ่านคำแนะนำของเค้าด้วยนะครับ

ตอนนี้ผมกำลังโหลด SAVEUFILE 1 GB/PART เพื่อทดสอบดูครับว่ามีปัญหาเหมือนกันหรือเปล้่า ไว้คืนนี้จะมาแจ้งอีกทีครับ โหลดกลางวันช้านะครับ

//////////////////////////////////

สรุปหลังจากลองโหลด ตัว Repack มาลงดูเสร็จแล้ว
    Repack - FILESONIC 1 GB/PART - เล่นได้แน่นอนยืนยันแล้วครับพี่ Gigkok เอาไว้ที่หน้าแรกเลยตัวนั้นแหละครับ
    ติดตั้งได้เล่นได้

ส่วน Repack - SAVEUFILE 1 GB/PART
    โหลดได้ แตกไฟล์ได้ แต่ติดตั้งไม่ได้ครับ นี่คือภาพยืนยันครับต้องขออภัยด้วยที่ยืนยันว่าติดตั้งไม่ได้

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pdavsn : 1st November 2011 เมื่อ 22:43

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,483
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aulnoppon อ่านกระทู้
    เป็น เหมือนกันหมดคร้าฟ แต่บางคน ก้ลงผ่าน อะ ไม่รู้เป็นที่ไร แปลก แต่เท่าที่ผม ศึกษามา error มันแปลว่า register มันเสียหายเลยเรียกไห้ติตั้งไม่ได้ ต้องลอง ล้างเครื่อง แล้วลงไหม่ อะ น่าจะได้ นะ

เกี่ยวกับต้องล้างเครื้องเลยหรอครับ ^^
    Intel Core i7-2600k CPU @3.40 Hz, 8.0GB RAM, ATI Radeon 5570

กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    ผมโหลดตัว Repack ไป มันขึ้นแบบนี้อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    7
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ peeple11 อ่านกระทู้
    เกี่ยวกับต้องล้างเครื้องเลยหรอครับ ^^
    ใช่ ครับ เพราะ ตัวผมเอง ลงไม่ได้ แต่ เพื่อนผมมันเพิ่งล้างเครื่อง พอดี เลยไห้มันลง มัน ลงได้ อะ

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    Repack เป็นเหมือนกันครับ ผมลองลงวินโดวส์ใหม่ก็ยังไม่หาย เป็นเหมือนเดิมใครมีวิธีมั่ง

Windows 7 Ultimate SP1 64 bit อันนี้คือวินโดวส์ที่ผมลง แบบเดิมไม่ใช่วินโดวส์โมแต่อย่างใด

กล่าวขอบคุณ
    2,300
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GIGKOK อ่านกระทู้
    ไม่เกี่ยวครับ เพราะไฟล์ตัวเดียวกัน ปัญหาแบบนี้ ถ้าใครเป็นปัญหาแล้วตัวเกมส์จาก Repack Black Box จะเป็นตลอดครับ วิธีแก้นั้น ยังไม่มีหาทางออกที่ชัดเจน ถ้าคิดว่าทำตามทุกอย่างแล้ว ยังลงไม่ได้ ก็ลงวินโดวส์ใหม่ดูครับ
    ผมลองลงวินโดวส์ใหม่แล้วครับ win 7 32 bit ก็ยังไม่ได้เหมือนเดิมครับ(Repack_blackbox_SUF) จนปัญญาแล้วครับ (ทำตามที่เพื่อนๆแนะนำทุกอย่างแล้วในบอร์ดนี้ เพราะว่าผมอ่านทุกหน้าเลย) ไม่เป็นไรครับ เดี๋ยวจะโหลดตัว Full และ LE อีกรอบครับ (อยากเล่นมากมาย)

กล่าวขอบคุณ
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ajackiechan อ่านกระทู้
    Repack เป็นเหมือนกันครับ ผมลองลงวินโดวส์ใหม่ก็ยังไม่หาย เป็นเหมือนเดิมใครมีวิธีมั่ง

Windows 7 Ultimate SP1 64 bit อันนี้คือวินโดวส์ที่ผมลง แบบเดิมไม่ใช่วินโดวส์โมแต่อย่างใด

แม่นแล้วครับ หา วิธีแทบจะ มุด แผ่นดินหา แล้ว ลง ใหม่ก็แล้ว ลง เครื่อง อื่นก้ แล้ว มีอย่างเดียวโหลด full มาเล่น เลย ดีกว่ามั้ง แต่ ผม ขี้เกรียจแล้วอะ T^T

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hernfa อ่านกระทู้
    แม่นแล้วครับ หา วิธีแทบจะ มุด แผ่นดินหา แล้ว ลง ใหม่ก็แล้ว ลง เครื่อง อื่นก้ แล้ว มีอย่างเดียวโหลด full มาเล่น เลย ดีกว่ามั้ง แต่ ผม ขี้เกรียจแล้วอะ T^T
    รู้แบบนี้โหลดแบบ Full จบไปนานล่ะ กำจริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    4
    [QUOTE=ajackiechan;419123]รู้แบบนี้โหลดแบบ Full จบไปนานล่ะ กำจริงๆ[/QUOTE

ก็ นั้นแระ ครับ มากกว่า พาส เดียว แต่ ต้อง มา รอ ว่าใครจะแก้ ได้ กำยกกำลัง สองเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    6
    ใครที่เล่นแล้วเกมมันกินCPU บ้างครับ ของผมตอนเล่นแรกไม่กินเลย ไม่กระตุกด้วยพอจบรอบแรกจะเล่นรอบที่สองเท่านั้นแหละ

กินมากไม่รู้เพราะอะไร กินไป 99%-100% เลย ramกินแค่ 70%-82% เองครับ

ผมใช้ Core i5 M450 2.40GHz 2.39GHz

กล่าวขอบคุณ
    211
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    ของผมเป็นไรเนี่ย หรือว่าต้องลง ไดร์ c D C ผมไม่พอละนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    211
    ดันๆๆๆๆๆๆครับ ช่วยหน่อย

กล่าวขอบคุณ
    211
    HELP ME ช่วยหน่อยครับ