ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 39

ฺBlack Desert เซิฟ Steam เวลาเล่นต้องดำดินไหมครับใครเล่นอยู่บอกที

ตามที่ถามเลยครับนอกจากมุดไปซื้อแล้วเวลาเล่นเรายังต้องมุดด้วยไหม
    I7 2600 OC 4.1 GHZ/GALAX GTX 960 2 GB/GALAX SSD 120 GB GAMER L / PSU SUPER FLOWER SILVER GREEN 600 W

กล่าวขอบคุณ
    247
    ได้รับคำขอบคุณ: 443
    " เกม steam ถ้าเราเห็นในบ้านเรามันก็แสดงว่าเราเล่นได้แบบไม่ต้องมุด มันมีบางเกมที่เราไม่เห็นแสดงว่าประเทศเราเล่นเกมนั้นๆไม่ได้ "
    ผมคิดว่างั้นอะนะ

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    ต้องมุด แต่ว่าเล่นไปก็lagอยู่ดี ไม่คุ้ม สุ้มุดเกาหลีหรือญี่ปุ่นดีกว่า ไม่lag

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 39
    สงสัยมุดเล่น ญี่ปุ่นเหมือนเดิม
    I7 2600 OC 4.1 GHZ/GALAX GTX 960 2 GB/GALAX SSD 120 GB GAMER L / PSU SUPER FLOWER SILVER GREEN 600 W

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    เล่นอยู่ สมัครสตรีมใหม่ US จ่ายตัง โหลดลง
    เล่นสด เริ่มตั้งแต่เปิดสตรีมยันเข้าเกมเล่นเลย ไม่ต้องมุดสักที่

ปล. เล่น na แล้วสบายเรื่องภาษาดี

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ถ้าซื้อได้แล้ว ไม่ต้องมุดเล่นครับ คอนเฟิร์ม 100% เพราะเล่นอยู่

เข้าเล่นได้ปรกติเลย

แลคก็มีบ้างเพราะว่า มันยิงยาวไปข้ามโลก แต่ไม่แลคมากขนาดเล่นไมไ่ด้ฮะ (ยกเว้นเน็ตเราเน่านะ)

God of mischief
    กล่าวขอบคุณ
    716
    ได้รับคำขอบคุณ: 340
    ซื้อเกมจากคนขาย เล่นได้เลยไม่มุด จ่ายค่า vpn เดือนละ 75 บาท ปิงจาก 200>72
    เพื่อนมันเล่นอยู่ *-*
    เกม 50 GB ต้องโหลดให้เสร็จทีเดียว เริ่มใหม่บ่อยมาก *-*