ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 59 จากทั้งหมด 66 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 9495758596061 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 1,451 ถึง 1,475 จากทั้งหมด 1644
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    เอ่อ ผมมีปัญหาตอนลงเกมอ่ะครับ ตัว Repack blackbox คือตอนคลิกจะลง มันขึ้นเเบบนี่อ่ะครับ ผมวินโด้7 นะครับ
    Runtime eror
    Cannot open file
    c:/users/Appdata/Local/Temp/is-8DHDS.tmp/Button.bmp
    พอผลกดลงใหม่อีกทีตรง /is-8DHDS.tmp/มันจะเปลื่ยนไปเรื่อยๆตอนเรากดลงใหม่
    ใครมีวิธีเเก้ช่วยบอกทีนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    52
    เอ่อ ไม่มีใครรู้วิธีเเก้เลยหรอครับ rep บนที่ผมโพสต์ไว็อ่ะครับ โฮผมโหลดมา 4-5วัน วันละนิดวันล่ะหน่อย เล่นไม่ได้นี่ โห เศร้า+เซง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    186
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ขอบคุณพี่ Ramis มากครับ

ว่าแต่การ์ดจอ GeForce 9500 GT จะเล่นได้ไหมอ่ะครับ (นอกนั่นผ่านหมดอ่ะครับ)

:NaZi:
    กล่าวขอบคุณ
    250
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,068
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boomman อ่านกระทู้
    Battlefield 3 Multiplayer Without Origin Internal-CRACK ONLY | SKIDROW CRACK and GAMES
    มาจากเว็บนี้
    http://skidrowcrack.com/battlefield-...al-crack-only/

ไวรัสเยอะ อย่าโหลดนะครับ เอามาให้ดูและเตือน อย่าโหลด
    เค้าเตือนไปในหน้าโหลดแล้วว่า ตัวนี้ต้องใช้โทรจันในการเจาะOrigin อยากใช้ก็ใช้ ไม่อยากใช้ก็ไม่ต้องใช้
    Name : Nazi (C)My Center Nazi

กล่าวขอบคุณ
    6
    คือผมเล่นใน notebook ครับ พอกดเข้าเกมแล้วมันให้ผมอัพ NVIDIA เป็นเวอชั่น 285.38 แต่ของผมมันเป็น เวอชั่น 266.69 พอกด OK มันก็เข้าเล่นได้ครับ

แต่ปัญหาคือว่า เล่นไปสักพักแล้วมันค้างครับ ต้องรีเครื่องใหม่อย่างเดียว พอเข้ามาใหม่อีกรอบมันก็เล่นได้ประมาณ 1ด่าน ไม่ก็เล่นได้ ประมาณ 5 นาทีได้มันก็ค้างอีกครับ

ผมก็โหลด เป็นเวอชั่น 258.38 แล้วนะครับ แล้วมันก็ติดตั้งไม่ได้ เลือกรุ่นก็ถูกแล้วด้วย

รุ่นของผมคือ GeForce GT 525M win 7 64d ครับ ใครใจดีให้ลึงผม ผมขอแบบกดเข้าไปแล้วโหลดได้เลยจะขอบคุณมากครับ เพราะเลือกรุ่นเองหลายรอบแล้วลงไม่ได้สักที

กล่าวขอบคุณ
    6
    ลืมบอก สเป็กเครื่องผ่านหมดครับ เล่นลื่นไม่มีกระตุก

กล่าวขอบคุณ
    52
    เอ่อ ผมมีปัญหาตอนลงเกมอ่ะครับ ตัว Repack blackbox คือตอนคลิกจะลง มันขึ้นเเบบนี่อ่ะครับ ผมวินโด้7 นะครับ
    c:/users/Appdata/Local/Temp/is-8DHDS.tmp/Button.bmp
    พอผลกดลงใหม่อีกทีตรง /is-8DHDS.tmp/มันจะเปลื่ยนไปเรื่อยๆตอนเรากดลงใหม่

ⓛⓞⓥⓔ J❤kEr
    กล่าวขอบคุณ
    363
    ได้รับคำขอบคุณ: 456
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 0858768127 อ่านกระทู้
    คือผมเล่นใน notebook ครับ พอกดเข้าเกมแล้วมันให้ผมอัพ NVIDIA เป็นเวอชั่น 285.38 แต่ของผมมันเป็น เวอชั่น 266.69 พอกด OK มันก็เข้าเล่นได้ครับ

แต่ปัญหาคือว่า เล่นไปสักพักแล้วมันค้างครับ ต้องรีเครื่องใหม่อย่างเดียว พอเข้ามาใหม่อีกรอบมันก็เล่นได้ประมาณ 1ด่าน ไม่ก็เล่นได้ ประมาณ 5 นาทีได้มันก็ค้างอีกครับ

ผมก็โหลด เป็นเวอชั่น 258.38 แล้วนะครับ แล้วมันก็ติดตั้งไม่ได้ เลือกรุ่นก็ถูกแล้วด้วย

รุ่นของผมคือ GeForce GT 525M win 7 64d ครับ ใครใจดีให้ลึงผม ผมขอแบบกดเข้าไปแล้วโหลดได้เลยจะขอบคุณมากครับ เพราะเลือกรุ่นเองหลายรอบแล้วลงไม่ได้สักที
    ปัญหามีไว้แก้ ลบของเก่าออก รีสตาร์ท ภาพจะเบลอ ๆมัว ๆ ช่างมัน เซตอัพของใหม่ไป รี ฯ อีกครั้ง จบครับ

ⓛⓞⓥⓔ J❤kEr
    กล่าวขอบคุณ
    363
    ได้รับคำขอบคุณ: 456
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ newpunk311 อ่านกระทู้
    น่าจะเกี่ยวกับฮาร์ดิสไม่พอต่อการลงของเกมส์ เพราะกินพื้นที่เยอะ ลองเช๊คดูยังครับ ถ้าไม่พอย้ายไปลงไดร์อื่นครับ

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    52
    คือตอนคลิกที่ไอคอนจะลงมันก็ขึ้นเเบบนั้นเลยครับ ยังไม่เลือกไดร์ที่จะลงเลยรับ

กล่าวขอบคุณ
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 0858768127 อ่านกระทู้

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nikorn อ่านกระทู้
    ปัญหามีไว้แก้ ลบของเก่าออก รีสตาร์ท ภาพจะเบลอ ๆมัว ๆ ช่างมัน เซตอัพของใหม่ไป รี ฯ อีกครั้ง จบครับ
    วิธีนี้ทำไปเมื่อ 2 วันก่อนแล้วครับ ทำไม่ได้เหมือนเดิม แต่เกิดปัญหาใหม่ -*-

ก่อนทำ เวลาเราคลิกขวาที่หน้าจอ มันจะมีโปรแกรม NVIDIA อยู่ในนั้น แต่ทีนี้คลิกขวาแล้วมันหายไปครับ ทำยังไงให้มันกลับเข้าไปอยู่ในคลิกขวาเหมือนเดิม ?

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 116
    REPACK นี่ไม่ต้อง CRACK ใช่ไหมครับ แล้วแต่ละเวปโหลดแทนกันได้มั้ย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุงคับ

กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ครับ ปัญหาทั้งหลายทั้งปวง บางทีอาจเกิดจาก ตัวแอนติไวรัสบล็อกไฟล์บางไฟล์ หรือ ลบไฟล์บางไฟล์ออกไปในขณะโหลด หรือ ในขณะแตกไฟล์

เพราะฉะนั้น เวลาโหลดแคร็ก หรือ เวลาแตกไฟล์เกมส์ ลงเกมส์ ลงแคร็ก ควรปิดแอนติไวรัสก่อนเป็นอันดับแรก แล้วค่อยลงเกมส์+แคร็ก

วิธีนี้ผมใช้ทุกครั้งที่ลงเกมส์ และไม่เคยมีปัญหาในการลงเกมส์เลยครับ นำไปใช้ตามที่บอกแล้วเดี๋ยวจะร้องอ๋อ ......อย่างงี้นี่เอง

ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย psll2009 : 4th November 2011 เมื่อ 21:28

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุงก๊าป

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    REPACK - BLACKBOX

SaveUFile 1GB/PART
    โหลดสลับกับเว้บอื่นๆไม่ได้

Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5 : Part 6 : Part 7 : Part 8 : Part 9

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ psll2009 อ่านกระทู้
    ครับ ปัญหาทั้งหลายทั้งปวง บางทีอาจเกิดจาก ตัวแอนติไวรัสบล็อกไฟล์บางไฟล์ หรือ ลบไฟล์บางไฟล์ออกไปในขณะโหลด หรือ ในขณะแตกไฟล์

เพราะฉะนั้น เวลาโหลดแคร็ก หรือ เวลาแตกไฟล์เกมส์ ลงเกมส์ ลงแคร็ก ควรปิดแอนติไวรัสก่อนเป็นอันดับแรก แล้วค่อยลงเกมส์+แคร็ก

วิธีนี้ผมใช้ทุกครั้งที่ลงเกมส์ และไม่เคยมีปัญหาในการลงเกมส์เลยครับ นำไปใช้ตามที่บอกแล้วเดี๋ยวจะร้องอ๋อ ......อย่างงี้นี่เอง

ขอบคุณครับ
    ปัญหาทั้งปวง ขณะที่ผมโหลดเกม ลงเกม แตกเกม ผมปิดแอนตี้ไวรัสเสมอ ผมทำตามบอกทุกคนที่มาบอกผมเสมอ ทุกคำบอกทำให้ผมมีกำลังใจ
    แต่ แต่ แต่ แต่ ! มันก็ทำให้ผมเล่นไม่ได้เสมอ!!

Chachoengsao, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ผมลงตัว repack ไร้ปัญหาเวลาลง เวลาลงกินแรม 1 GB โคตรสุดยอดเลยครับ แต่เวลาเล่นอะดิ มันเด้งหลุดออก พอขึ้นหน้า loading สักแปป มันก็หลุดออก ไม่ทันได้เล่นอะไรเลย แก้ไงครับ Stopped working
    ปล.ผมใช้โน๊ตบุ๊ค ไดรว์เวอร์การ์ดจอก็โหลดตัวล่าสุดแล้ว

spec
    CPU core i5 2nd generation 2410M 2.3GHz up to 2.9GHz
    RAM 4 GB DDR3
    Graphics: NVIDIA GeForce GT 540M 1 GB
    Harddisk: 750 GB HDD 5400 RPM
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย off99555 : 4th November 2011 เมื่อ 23:25
    http://youtu.be/QFFrLXbQMjk วิธีลงและเล่นเกม Left 4 Dead 2 online!!!

กล่าวขอบคุณ
    6
    ผมติดเรื่องพาสอะครับมันบอกพาสผิดตลอดลองครบทุกอันแล้ว พิมก็แล้วก็อบมาวางก็แล้ว ก็ไม่ได้ ผมโหลดตัวนี้REPACK - BLACKBOX

ต้องขออภัยดัวยหากมีการตอบเรื่องนี้ไปแล้วเพราะข้อมูลหลายหน้าหาไม่เจอ

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    105
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    โหลดแบบนี้มา FULL GAME - LIMITED EDITIONFULL GAME - LIMITED EDITION แต่ดันลงไม่เป็น เค้าบอกต้องวางแคร็กแต่ผมไม่รู้ว่า crack มันอยู่ไหน

ขออภัยมือใหม่ !

กล่าวขอบคุณ
    6
    LIMIED EDITION

mediafire พาร์ท 68 กับ 71 เสียอ่ะครับ

ซ่อมแล้วก็ยังไม่หายครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุงคับ มันโตดๆๆๆๆๆๆๆๆ เล่น ((จบแล้ว))

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    FULL GAME - RELOADED
    MF โหลดไม่ได้ โหลดมา 50 พาทละคับจะเสร็จเเล้วเนีย
    ช่วยด้วยยยยยยยยยยยยยยยยย
    อยากตามหาสิ่งที่เรานั้นมองไม่เห็น

กล่าวขอบคุณ
    5
    REPACK - BLACKBOX

ลิ้งค์ Mediefire 46 พาร์ท

พาร์ทที่ 45 มันเป็นพาร์มอะไรอ่ะครับงง

Tags for this Thread