ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 61 จากทั้งหมด 66 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 11515960616263 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 1,501 ถึง 1,525 จากทั้งหมด 1644
    สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    จะเล่นได้จริงไหมนะ โหลด รีเเพตอยู่

ANGLES-FS
    กล่าวขอบคุณ
    191
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    Thank Kub : )

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    Online ได้ป่าวครับ ?

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    repack พาส35 และดูพาส 46 ด้วยไม่แน่ใจเสีย ช่วยแก้ด้วยนะคับ ไมไม่ได้เล่นซะที โหลดตัวเต้มมีปันหาไม่มีคนตอบ เลยโหลดตัวนี้แทน

มหานครโคราช-มหาวิทยาลัยขอนแก่น
    กล่าวขอบคุณ
    41
    THX Q มากมายเลยครับ พอดีเพิ่งตอบกระทู้ได้

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jelpang อ่านกระทู้
    ใครที่เล่นจบแล้วช่วยบอกหน่อยครับว่าไอ้ตรงด่านที่มันให้เราซุ้มยิงอยู่บนตึกแล้วเพื่อนเราส่องกล้องตรงนี้มันให้เรายิงอะไรครับส่องอยู่ตั้งนานไม่มีอะไรให้ยิงเลยขอบคุณครับ
    ยิงไฟครับ หลอดไฟด้านขาวมืออ่า ยิงให้ดับ เราจะได้จอด ฮ. ได้ (ยิงให้หมดนะครับรู้สึกจะ 4 ดวง)

กล่าวขอบคุณ
    105
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    มันน่าจะสนุกนะ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    พี่ครับขอพาสแตกไฟล์หน่อยครับ
    ซีรีย์เกาหลี หนังเกาหลี
    โหลดจากตรงนี้ครับ
    เอาพาสตรงนี้ใส่ก็ไม่ได้ครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ex-trem อ่านกระทู้
    พี่ครับขอพาสแตกไฟล์หน่อยครับ
    โหลดจากตรงนี้ครับ
    เอาพาสตรงนี้ใส่ก็ไม่ได้ครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    พาสคือให้คลิกไปที่ลิงค์ใดก็ได้ 4 ลิงค์ด้านล่างสุดแล้วกด SKIP หรือกดข้ามจะเห็นพาสครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ใครเล่นตัว repack หรือตัวหลักกัย Core 2 Dual แล้วมีปัญหาเสียง Echo บ้างไหมครับ

Battlefield 3 Double Sound Echo.......ผมงงว่าเป็นที่อะไรฝรั่งก็เป้นกันเยอะเหมือนกัน

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    ของผมโหลด BATTLEFIELD 3 : LIMITED EDITION เล่นได้ครับ แต่เสียงมีกระตุกอะ แก้ไขได้ไหมครับ มันเกิดจากอะไรเหรอครับผู้รู้รบกวนช่วยด้วย
    CPU: Intel Core™ 2 Duo E6750
    NVIDIA GeForce™ 9500GT 1GB
    RAM 2 GB
    คนที่แข็งแกร่งเท่านั้นที่จะรอด

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Moo-Kung อ่านกระทู้
    ใครเล่นตัว repack หรือตัวหลักกัย Core 2 Dual แล้วมีปัญหาเสียง Echo บ้างไหมครับ

Battlefield 3 Double Sound Echo.......ผมงงว่าเป็นที่อะไรฝรั่งก็เป้นกันเยอะเหมือนกัน
    ปัญหาเดียวกันเลยครับ แก้ยังไงดีหนอ
    คนที่แข็งแกร่งเท่านั้นที่จะรอด

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    คุณ Cavalry ใช้ไฟล์ตัวไหนครับ Repack หรือ ตัวเต็ม.....ของผมเล่นตัว repack แล้วเป็นเหมือนกัน

เห็นว่าให้ไปปรับให้ Run แค่ Core เดียวนะครับ แต่เกมจะช้าลงด้วยถ้าการ์ดจอหรือส่วนอื่นไม่แรก ลองแล้วก็ดีครับเสียงแก้แต่ แต่ผมเล่นไปแล้วหน่วงไป

วิธีฝรั่งบอกคือ ต้องลบ save เดิมออกก่อนนะครับ แล้วไปที่โฟรเดอร์ที่ลงเกม คลิกขวาที่ icon BF3.exe แล้วไปที่ compatibility ติก Run this program...... แล้วในกรอบเลือก Window Me/98 ครับ

มันจะทำให้ CPU เรา Run แค่ Core เดียวเกมจะอืดลงสำหรับคนที่ Spec ไม่สูงเท่าไร แต่เสียงจะหาย เพราะเขาบอกว่าภาคนี้ประมวลเรื่องเสียงจาก CPU หรือไงนี้แหละครับ

ปล. มีวิธีไม่ต้องลบ Save ก็ได้ แต่มันต้องทำทุกครั้งที่โหลดเล่น วิธีลบ Save จึงดีกว่าครับ

สำหรับผมคงต้องรอหาวิธีแก้ที่ดีกว่านี้ ไม่รู้คนที่เล่นแผ่นแท้เป็นกันไหมสำหรับ Core 2 Dual หรือคนที่เล่นตัว Reload ตัวเต็มเป็นกันรึเปล่า

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    FULL GAME - RELOADED
    MF โหลดไม่ได้ โหลดมา 50 พาทละคับจะเสร็จเเล้วเนีย
    ช่วยด้วยยยยยยยยยยยยยยยยย
    อยากตามหาสิ่งที่เรานั้นมองไม่เห็น

กล่าวขอบคุณ
    10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ palmy043 อ่านกระทู้
    FULL GAME - RELOADED
    MF โหลดไม่ได้ โหลดมา 50 พาทละคับจะเสร็จเเล้วเนีย
    ช่วยด้วยยยยยยยยยยยยยยยยย
    เซิฟเวอร์ของ MediaFire มันมีปัญหาครับ ไฟล์ยังอยุ่แต่เชื่อมไปโฟลเดอร์ไม่ได้ ตอนนี้ผมลองย้ายโฟลเดอร์ดูโหลดต่อได้ยังครับ

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ใครก็ได้ช่วยบอกทีสำรองไฟล์ทำไงอะครับ ฉงน สงสัยจัง

กล่าวขอบคุณ
    10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aom1405 อ่านกระทู้
    ใครก็ได้ช่วยบอกทีสำรองไฟล์ทำไงอะครับ ฉงน สงสัยจัง
    สำรองไฟล์คือการก็อปเอาไฟล์ที่เราจะวาง Crack ทับไปวางไว้ที่อื่นก่อน เผื่อเวลา Crack มีปัญหาจะได้เอาไฟล์นี้กลับมาลงแทน

กล่าวขอบคุณ
    0
    [IMG]http://img846.imageshack.us/img846/1...ctxplaatje.jpg[/IMG]

มันขึ้นแบบนี้

อ่าครับต้องทำยังไง ผมทำไม่ถูก
    ใครรู้วิธีแก้ช่วยหน่อยนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Bad[MaN] : 10th November 2011 เมื่อ 21:01

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    มันลงอยากครับ เเต่ก็ขอบคุนด้วย(ลงง่าย หุ หุ) ขอบคุนคร้าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ

กล่าวขอบคุณ
    10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Bad[MaN] อ่านกระทู้
    [IMG]http://img846.imageshack.us/img846/1...ctxplaatje.jpg[/IMG]

มันขึ้นแบบนี้

อ่าครับต้องทำยังไง ผมทำไม่ถูก
    ใครรู้วิธีแก้ช่วยหน่อยนะครับ
    สเปคเครื่องคุณถึงขั้นตํ่าเปล่าอ่ะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    256
    ได้รับคำขอบคุณ: 279
    ด่าน Kaffarov ตัวRepack ด่านบัค นะครับ แก้ยังไง?

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    256
    ได้รับคำขอบคุณ: 279
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ good11 อ่านกระทู้
    ด่าน Kaffarov ตัวRepack ด่านบัค นะครับ แก้ยังไง?
    บัคเหมือนกับ คนที่โหลดตัว Full อ่ะครับ หน้า50ปลายๆ จุดนั้นเลย จุดเดียวกัน

กล่าวขอบคุณ
    34
    รีแพค พาท 20 35 36 40 เสียครับ รบกวนแก้ให้หน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    โหลดแบบ limited มาครับ ลงแล้วcrack เข้าเกมได้แต่cursorเมาส์เวลาเลื่อนไปไหนมันไม่ขึ้นแถบสีให้กดอะ ต้องใช้คีย์บอร์ด
    หน้าจอก็ไม่เต็ม ตอนด่านแรกบนรถไฟ ตอนจะเอาปืนออกจากประตูก็ไม่ขึ้นคำสั่งบอกให้กดRค้าง(ถามเพื่อนเอาว่าเก็บปืนไง)
    ไม่รู้จะทำไงแล้วลบลงใหม่ก็แล้ว

Tags for this Thread