ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบChorongเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    470
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,342

หม่อมเหยินยิ้ม! สื่อไม่พบหลักฐานตามพี่ติ๊กกล่าวอ้าง

หม่อมเหยินยิ้ม! สื่อไม่พบหลักฐานตามพี่ติ๊กกล่าวอ้าง

งานนี้หลุยส์ ซัวเรซดาวยิงฟันล้ำหน้าของลิเวอร์พูลอาจจะไม่ผิดจริงก็เป็นได้หลังสื่อแดนผู้ดีสืบเรื่องการเหยียดผิวตามคำกล่าวอ้างของปาทริซ เอวร่าแบ็คซายแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ดทว่ากลับไม่พบหลักฐานใดๆเลย

ในเกมแดงเดือดเมื่อคืนวันเสาร์ที่ผ่านมาซึ่งจบลงด้วยผลเสมอกันไป 1-1 เอวร่าได้กล่าวอ้างว่าซัวเรซกล่าวถ้อยคำเหยียดผิวเขาไม่ต่ำกว่าสิบครั้งและน่าจะมีกล้องหลายตัวที่จับภาพเอาไว้ได้

อย่างไรก็ตามล่าสุดจากการขุดคุ้ยของสื่อแดนผู้ดียังไม่พบหลักฐานใดๆตามคำกล่าวอ้างของแบ็คซ้ายทีมชาติฝรั่งเศสทั้งสิ้น

- ซัวเรซได้ปฏิเสธข้อกล่าวหาดังกล่าวแล้วและพร้อมพิสูจน์ความบริสุทธิ์ของตัวเอง

- สกาย สปอร์ตส์ ไม่พบภาพเคลื่อนไหวที่สนับสนุนคำพูดของเอวร่าแต่อย่างใด

- อังเดร มาริเนอร์ผู้ตัดสินในเกมดังกล่าวไม่ยินการเหยียดผิวกว่า 10 ครั้งตามที่กล่าวอ้างแม้แต่ครั้งเดียว

- แม้จะสนับสนุนนักเตะแต่แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ดกำลังปล่อยให้เป็นเรื่องของเอวร่าคนเดียว

ทั้งนี้ซัวเรซได้ทวีตข้อความผ่านเว็บไซต์ทวิตเตอร์ส่วนตัวยืนยันถึงความบริสุทธิ์ว่า"ผมหัวเสียคำข้อกล่าวหาเรื่องการเหยียดผิว ผมสามารถพูดได้แค่ว่าผมได้รับความเคารพและเคารพทุกคนอยู่เสมอ พวกเราทุกคนเหมือนกัน ผมลงสนามด้วยจินตนาการที่เหมือนกับเด็กๆที่สนุกสนานกับสิ่งที่พวกเขาทำ ไม่ใช่เพื่อสร้างปัญหา"

ข่าวจาก Soccersuck by Sir-Oh

ป.ล ไม่เป็นไรพี่เหยินงวดหน้าไปโอเอาให้หายปากมายไปเลย เอาให้พูดไม่ออกเลย ดูสิโดนในบ้านจะดิ๊ฟได้อีกไหม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jung Hye Wook : 17th October 2011 เมื่อ 19:56

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

◣◥
    Home Sweet Hole
    กล่าวขอบคุณ
    261
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,618
    ไม่เป็นไรพี่ติ๊ก รอบหน้ามาถิ่นเราเอาให้ฟันหายเหยิน 555+

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เลิกเกรียนแล้วไปเรียนซะ!
    กล่าวขอบคุณ
    451
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,776
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Maggots อ่านกระทู้
    ไม่เป็นไรพี่ติ๊ก รอบหน้ามาถิ่นเราเอาให้ฟันหายเหยิน 555+
    555 ถูกใจ จริงๆ

Stay SIC!
    "[อย่ารักพ่อเฉพาะวันที่ 5] [อย่ารักแม่เฉพาะวันที่ 12]"

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

รัก ดรีม ที่สุด ><
    กล่าวขอบคุณ
    586
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    พูดถูกใจชะมัด 555555555555 หาย เหยิน เเน่ ซัวเรซซซ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    โดนบุกอย่างเดียวพี่ติ๊กก็ต้องหัวเสียอยู่แล้ว....หญ้าตายไปฝั่ง...-*-

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 87
    http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=30570 อันนี้เงิบกันแทบทั้งมู้

หนุ่มน้อย'
    @ Studio เพื่อชีวิต'
    กล่าวขอบคุณ
    278
    ได้รับคำขอบคุณ: 809
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Maggots อ่านกระทู้
    ฮ่ะๆ.. ถูกใจจิงๆคำนี้

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    606
    ได้รับคำขอบคุณ: 721
    เอาอะไรมากกะ FA สอบสวนอย่างกะตำรวจแห้ง 555+

~ Dead Memmories^ >O<"
    บอร์ด[ Liverpool,Metal ]>O<"
    กล่าวขอบคุณ
    1,487
    ได้รับคำขอบคุณ: 449
    อีกละๆๆๆ พวก...แพ้แล้วพาล -/-