สวัสดีครับผมมีเกมนึง คุณอาผมเคยโหลดให้ตอนเด็กๆ ผมเล่นจนติดมากๆ แม่ผมเองยังติด เป็นเกมแนวคาวบอย
มันจะมี 3 ประตูครับไม่ใช่แนววิ่งหรืออะไร แต่มันเปรียบเทียบเหมือนกับว่าเรายืนอยู่เฉยๆแล้วรอ คาวบอย เปิดประตู มา แต่ละคนจะมีพิรุจ เราห้ามยิงผญหรือคนที่เป็น Innocent
และเราห้ามยิงคาวบอยก่อนที่จะเอาปืนออกมา มันจะมีเลเวลของมันไปเรื่อยๆอะครับ ผมอยากเล่นอีกรอบจริงๆครับแต่จำชื่อไม่ได้จริงๆ
ได้โปรดใครทราบช่วยแจ้งชื่อจริงๆนะครับ ขอขอบคุณอย่างสูงนะครับ