ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

Assassin’s Creed: Origins พบกับคลีโอพัตราและปโตเลมี ในตัวอย่างฉบับ CG

Assassin’s Creed: Origins
    พบกับคลีโอพัตราและปโตเลมี ในตัวอย่างฉบับ CG

ถือว่ากลายเป็นเอกลักษณ์ของเกมซีรี่ส์ Assassin’s Creed ไปแล้วที่ต้องมีบุคคลสำคัญทางประวัติศาสตร์เข้ามามีบทบาทในเกมด้วย และในตัวอย่างใหม่ของเกม Assassin’s Creed: Origins

ก็เผยโฉมให้เห็น คลีโอพัตรา และ ปโตเลมี ที่ดูเหมือนว่าเราต้องทำภารกิจสังหารทั้งคู่ครับ รับชมด้านล่าง

คลีโอพัตราเป็นพระราชินีแห่งอียิปต์โบราณและเชื้อพระวงศ์องค์สุดท้ายของราชวงศ์ทอเลมีแห่งมาซิโดเนีย ซึ่งนับว่าเป็นผู้ปกครองอียิปต์โบราณที่มีชื่อเสียงมากที่สุด ส่วนปโตเลมีเป็นนักภูมิศาสตร์

นักดาราศาสตร์ และนักโหราศาสตร์ชาวกรีกโบราณ ที่แต่งตำราที่สำคัญหลายเล่มจนกลายเป็นเป็นคัมภีร์ทางวิชาการ

เกมเป็นแนวแอ็คชั่นโลกเปิด ผู้เล่นจะได้รับบทเป็น บาเย็ค ผู้พิทักษ์คนสุดท้ายของหมู่บ้านของเขาในเรื่องราวต้นกำเนิดของบราเธอร์ฮูดที่ต่อสู้กับหนึ่งในจักรวรรดิที่ยิ่งใหญ่ที่สุดในประวัติศาสตร์ วาง

จำหน่าย 27 ตุลาคมนี้บน PS4, Xbox One และ PC

Assassin’s Creed Origins: Gamescom 2017 Cinematic Trailer | Ubisoft [US]

CREDIT BY 4GAMERTH

ปล.ช่วงนี้ไม่ค่อยมีข่าวใหม่ๆเลยจัดให้ครับ (^ ^)lll

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 21 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    ภาพสวยมาก แต่สังหารนางไม่ลง
    ผู้ประสานงาน OffGamers.com ประเทศไทยอย่างเป็นการ
    ว่างก็มาทักทายกันได้ในเพจFB นะจ้ะ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    เสียดายทำออกมาแต่ Assassin’s Creed แล้ว Prince of Persia ผมล่ะ มันหายไปนานแล้วนะ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    Uthai, Ayutthaya
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ภราดรนักฆ่าา

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: