ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 95

[PC][SF] Pro Evolution Soccer 2012 [Repack] 3.84 GB

เกมส์นี้มาช้าจริงๆแต่ก้อจะทยอยอัพเดท Patch ล่าสุดให้นะครับ

รายละเอียด By Ozonegame : มันมาแล้ว !! PES 2012 เกมส์ฟุตบอล แห่งมวลมนุษยชาติ !! และเกมส์ที่ขายดีที่สุดบนเว็บ !!

PES 2012 เกมส์ฟุตบอล แห่งมวลมนุษยชาติ !! และเกมส์ที่ขายดีที่สุดบนเว็บ !!
    ไม่ต้องมีคำบรรยายใดๆเลยครับ มันยอดมากอีกแล้ว !! ตัวเกมส์มีความลื่นไหลดุจสายน้ำ (เวอร์มั้ย หุหุ)

ปลื้มครับ !! ไม่ว่าจะเป็นจังหวะ จับบอล จังหวะพลิกตัว จังหวะแย่งบอล ทำได้ดีกว่าเดิมมากๆ

ปลื้มครับ !! ความฉลาดของ AI พัฒนาขึ้นมากๆๆๆ ภาคก่อนนี่กองหลัง ถ้าโดนกดดันมากจะเตะทิ้งมั่วซั่วเลย แต่ภาคนี้ไม่ครับ ฉลาดกันสุโค่ยๆๆ

ปลื้มครับ !! จังหวะเซฟประตูของผู้รักษาประตูครับ ทำได้ดีมาก ดูสมจริง มีความผิดพลาดของผู้รักษาประตูด้วย มันต้องแบบนี้ถึงจะสมจริงๆๆๆ ไม่ขี้เซฟ หุหุ
    ปลื้มครับ !! หน้าตานักเตะเหมือนจริงกว่าเดิมมาก เดิมก็เหมือนอยู่แล้ว จะเหมือนไปไหนเนี่ย !!
    PES 2012 เป็นเกมส์ฟุตบอลที่ต้องใช้จินตนาการล้วนๆ
    คุณสามารถทำทุกอย่างเท่าที่จะเป็นไปได้ในกีฬาฟุตบอลของชาวโลก
    Screen Short

ความต้องการของระบบ
    Processor: Intel Pentium IV 2.4GHz or equivalent processor
    Memory: 1GB RAM
    Hard Disk Space: 8GB free hard disk space
    Video Card: DirectX 9.0c compatible video card. 128MB Pixel Shader 3.0 (NVIDIA GeForce 6600 or AMD/ATI Radeon x1300 video card)
    DirectX?: DirectX 9.0c
    Sound: DirectX Compatible
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ramis อ่านกระทู้
    หากไฟล์เสียให้เปิดไฟล์นั้นขึ้นมากด Alt+R เพื่อซ่อมจะได้ไฟล์ใหม่ขึ้นมาครับ
    หากทำไม่ถูก > คลิกที่นี่ <
    วิธีลงเกมส์ Pro Evolution Soccer 2012 นะครับ

1.แตกไฟล์ Pes 2012 Repack By PK.part01 โดยโหลด Password จากด้านล่าง
    2.จากนั้นจะได้โฟรเดอร์ Pes 2012 Repack
    3.แล้วทำการ Setup
    4.เสร็จแล้วก้อลุย !!

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PKGameDL : 30th October 2011 เมื่อ 21:36

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    17
    ไม่มีใครสนใจเยย

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,196
    ได้รับคำขอบคุณ: 178
    เสียง eng หรือป่าวครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เป็นกำลังใจให้คับ ขอบคุณคับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณแต่ENหรือป่าวคับ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ว้าว repack ของชอบ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    17
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lionhearts อ่านกระทู้
    เสียง eng หรือป่าวครับ
    ตัวนี้มีแค่เสียงพากย์ German ครับ
    เสียงพากย์ ENG ต้องโหลดมาเพิ่มเอาได้เลยครับ

แต่ผมว่านะ
    เสียพากย์ eng น่ะ ห่วยสุดแล้ว พูดน้อยสุดแล้ว
    เหมือนภาคก่อนๆแหละๆ น่าเบื่อโคตร
    ตอนเล่นพูดน้อยมาก

มันส์สุด สนุกสุด คือ commentary jap

เครดิต : นู๋เปิ้ลป๋าวิธ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อยากทราบว่า ตัวรีโหลด กับตัวเดิม เป็นคนละตัวกันใช่มั้ยครับ หากลงตัวนี้ตัวเก่าก็ลบออกเลยใช่มั้ยครับ ผมสับสนนิดนึงครับ ขอบคุณมากครับ

>>Advanced crazy game<<
    กล่าวขอบคุณ
    5,209
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,565
    Blog Entries
    1
    ไม่ต้อง carck คับ

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5,209
    1
    ต้อง crack ปะคับ

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    17
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ shogun147 อ่านกระทู้
    ต้อง crack ปะคับ
    ไม่ต้อง Crack ครับตัวนี้เป็นตัว Repack สามารถ เล่นได้เลย

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    17
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ al.teb อ่านกระทู้
    อยากทราบว่า ตัวรีโหลด กับตัวเดิม เป็นคนละตัวกันใช่มั้ยครับ หากลงตัวนี้ตัวเก่าก็ลบออกเลยใช่มั้ยครับ ผมสับสนนิดนึงครับ ขอบคุณมากครับ
    ตัวรีโหลด ก่ะ ตัวเดิม ผมว่านะจะคนละตัวนะ ถ้้าลงตัวของผม ก้อลบอันเก่้าไปเลยก้อได้่ครับ

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณครับ แล้วต้องก็อปปี้ไฟล์ เสริม เช่นไฟล์ภาษาอะไรมั้ยครับ

กล่าวขอบคุณ
    5,209
    1
    ขอบคุณคับ

กล่าวขอบคุณ
    5,209
    1
    ภาษาตอนลง งงนิดหน่อยนะคับ แต่ไม่เปนไร

กล่าวขอบคุณ
    17
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ shogun147 อ่านกระทู้
    ภาษาตอนลง งงนิดหน่อยนะคับ แต่ไม่เปนไร
    ครับผมเล่นได้ก้อเอารูปมายืนยันหน่อยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    17
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ al.teb อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ แล้วต้องก็อปปี้ไฟล์ เสริม เช่นไฟล์ภาษาอะไรมั้ยครับ
    ถ้าเป็นวิธีลงไฟล์เสริมก็ทำตามนี้นะครับ

HOW TO INSTALL
    1. Delete the folder “kitserver” from the PES 2012 main directory and also delete the start menu folder “PESEdit 2012 Patch” – skip this if this is the first time you install PESEdit 2012 Patch.
    2. Install the patch using install.exe , make sure to choose the directory you installed PES 2012 to.
    3. Start the game via pes2012.exe / start menu folder “PESEdit 2012 Patch” / PESEDIT SELECTOR

credit :: http://www.winning.in.th/web/

ส่วนวิธีลง Multi Language Text [ไฟล์เมนูภาษาต่างๆ รวม Eng ด้วย] ::

เมนูภาษาต่างๆ ไปวางที่ ไปวางที่ C:\Program Files\KONAMI\Pro Evolution Soccer 2012\img
    แล้วเข้าเกม เลือก System Settings / Language Settings / In-game Text / เลือก English

ส่วนลิงค์ดาวน์โหลดก้อนี่เลยครับ : http://adf.ly/2uA9Y

Credit : InFiNiTy
    Credit : เจ้าของลิงค์โหลดไม่รู้ว่าเป็นของใครเห็นเขาก๊อปมาแจกก้อเลยต่อยอดมาอีกทีครับผม

กล่าวขอบคุณ
    17
    ดัน !!