ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 56

Red face [PC] Marvel : Ultimate Alliance [mediafire]2.5 GB

Marvel : Ultimate Alliance

:::By youtube:::

::: Detail :::
    Marvel: Ultimate Alliance คือเกมแอคชั่นกึ่งเกมภาษารูปแบบใหม่ ผู้เล่นจะสามารถสร้างทีมของเหล่าฮีโร่ที่ตัวเองชื่นชอบได้ตามต้องการ โดยเลือกจากเหล่าบรรดาฮีโร่ต่างๆจากค่าย Marvel ไม่ว่าจะเป็นฮีโร่บนโลกหรือ
    ฮีโร่แห่งจักรวาล โดยปกติแล้วเหล่าฮีโร่ก็จะมีหน้าที่ซึ่งจะต้องพิทักษ์ความสงบสุขเรียบร้อยและปราบปรามเหล่าอธรรมในเมืองที่ตัวเองอาศัยอยู่ หรือสู้กับศัตรูที่เป็นอริมาช้านาน แต่ว่าคราวนี้มันไม่ใช่เรื่องขี้ผงแค่นั้นน่ะสิ เพราะว่าเจ้า Dr. Doom และเหล่าตัวร้ายหัวโจกทั้งหลายมันเกิดสามัคคีกันพร้อมใจวางแผนชั่วร้ายขึ้น จนก่อเกิดกลายเป็นสมาพันธ์วายร้ายขึ้นมา แล้วมันก็วางแผนที่จะยึดครองโลก ทำไงล่ะทีนี้ ถามได้!! เหล่าพระเอกฮีโร่ทั้งหลายก็ต้องรวมพลังกันบ้างสิ

เมื่อเหล่าฮีโร่พร้อมใจกันที่จะปราบเจ้าสมาคมเหล่าร้าย ผู้เล่นก็ต้องเลือกทีมฮีโร่ของตัวเองขึ้นมาเดินทางไปปราบพวกมัน ระหว่างทางนั้นก็จะพบกับปริศนาและอุปสรรคมากมาย ให้ดูสมกับที่เป็นเกมภาษา และแน่นอนที่ขาดไม่ได้ก็
    คือดันเจี้ยนสุดโหดทั้งหลายแหล่ที่เอามาจากฐานทัพวายร้ายในเรื่องต่างๆกันเช่น Atlantis, the Shield Heli-Carrier และ the Skrull ลุยฐานทัพไหนบอสในฐานทัพนั้นๆก็จะเป็นตัวเดียวกับในเรื่อง ถ้าเราใช้ฮีโร่ที่เป็นอริมาสู้กับวายร้ายนั้นก็จะมีอิเว้นท์พิเศษตามเนื้อเรื่องด้วยนะ

KEY FEATURES:
    - สร้างดรีมทีมฮีโร่ที่คุณชื่นชอบได้ด้วยตัวเอง เลือกจากเหล่าฮีโร่ของ Marvel กว่า 140 เรื่อง โดยเริ่มจากตอนแรกต้องเลือกฮีโร่ที่ต้องการมา 20 คนเป็นกองกำลังของตัวเอง จากนั้นก็ต้องทีมที่จะเล่น โดยหนึ่งทีมจะมี 4 คนมา
    จาก 20 คนที่เลือกไว้ เหล่าฮีโร่ดังๆก็เช่น Spider-Man, Wolverine, The Thing, Captain America, Elektra และ Thor

- เลือก ปรับแต่ง จัดสรรทีมได้อย่างลึกซึ้งและลงตัว ผู้เล่นสามารถจัดแต่งทีมได้ตามใจชอบนอกเหนือจากเลือกสมาชิกทีมแล้วก็ยังมีตั้งชื่อทีม ตราประจำทีม ยานพาหนะของทีม และฐานทัพของทีม แต่ไม่ว่าจะเป็นสมาชิกคน
    ไหนก็จะต้องเล่นตามเนื้อเรื่องที่เกมจัดมาให้ ไม่เกี่ยวข้องกับว่าเลือกฮีโร่คนนี้แล้วจะเป็นอีกเนื้อเรื่อง ส่วนในการต่อสู้นั้นผู้เล่นยังสามารถเลือกระบบการแบ่งค่าประสบการณ์ได้ด้วย ว่าจะเป็นแบบแชร์กันได้ทุกคนเท่ากันหมด หรือว่าจะให้ได้เฉพาะคนที่ต่อสู้

- สู้ สู้ และก็สู้ เกิดเป็นฮีโร่มันก็ต้องสู้กับอธรรมอย่างเลี่ยงไม่ได้ ในการต่อสู้เกมนี้จะมีการต่อสู้ในหลากหลายแบบ ไม่ว่าจะเป็นการต่อสู้บนพื้น สู้กลางอากาศ สู้ในน้ำ หรือจะอื่นๆอีกมากมายตามแต่ฉากในเรื่องต่างๆจะมี ซึ่งผู้เล่น
    จะต้องคิดวางแผนในการจัดทีม โดยต้องคำนึงถึงความสามารถและอุปกรณ์ที่ฮีโร่แต่ละคนมีว่าเหมาะสมกับการต่อสู้แบบไหน และท่าโจมตีทั้งหลายก็มีผลต่อสถานที่เช่นกัน ไม่ว่าจะเป็นท่าต่อสู้ประชิด ท่าจับ ป้องกัน ท่าต่อเนื่องหรือท่ายิงพลังต่างๆ อ้อแล้วก็ข้าวของในฉากก็ใช้เป็นอาวุธได้นะ

- ชะตาของเหล่าฮีโร่ – แม้ว่าในเกมนี้จะมีเนื้อเรื่องที่รวมเป็นอันหนึ่งอันเดียวกัน แต่ผู้เล่นไม่ได้เป็นเพียงผู้กุมชะตากรรมของโลกไว้เท่านั้นแต่เป็นชะตากรรมของเหล่าฮีโร่ Marvel ถ้าภารกิจไหนที่รับมาแล้วมีฮีโร่ที่เกี่ยวข้องกับ
    ภารกิจนั้นๆด้วย ก็จะช่วยให้เนื้อเรื่องในช่วงภารกิจนั้นเข้มข้นขึ้น เพราะเป็นการเผอิญหน้ากันของชะตาระหว่างฮีโร่และวายร้ายที่เป็นอริกัน

- นอกเหนือจากเนื้อเรื่องโหมดเล่นคนเดียวแล้ว ก็ยังมีโหมดเล่นหลายคนอีกด้วย ซึ่งมีทั้งเล่นแบบร่วมมือกันและแบบสู้กัน : Sanook

:::System Requirements:::
    System : Pentium 4 2.0 GHz or equivalent
    RAM : 512 MB
    Video Memory : 128 MB
    Hard Drive Space : 8000 MB
    www.asia.gamespot.com

:::How to install:::
    - โหลดไฟล์ part1 - part14
    - แตกไฟล์โดยใช้โปรแกรม Winrar 32 หรือ 64 จะได้ไฟล์ image
    - ทำการ mount image โดยใช้โปรแกรม Deamon tools
    - รันไฟล์ setup.exe ที่อยู่ใน [Game]
    - ทำตามขั้นตอน
    - แล้วก็ลุยยยยย

::: Download :::

Part 1 - Part 13 = 199 MB, Part 14 = 3.17 MB

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thechildenofkorn อ่านกระทู้
    ขอบใจท่านมากสูบได้ไม่มีปัญหา แตกได้ ลงได้ เล่นได้ คับผม
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~DANTE~ อ่านกระทู้
    http://www.actiontrip.com/cheats/mar...alliance.phtml

เอาสูตรมาฝากครับ เกมนี้สนุกดีนะครับโดยเฉพาะใครที่ชอบฮีโร่อยู่แล้ว

::: มือใหม่อยากได้คำว่า "ขอบคุณ" :::

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kansarut : 6th January 2012 เมื่อ 14:39
    Do what you love, You'll love what you do.

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 28 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Eagle Eye Group 2
    กล่าวขอบคุณ
    460
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,406
    Blog Entries
    75
    ขอบใจละกัน -0-

รู้สึกว่า พอกดรูป MEDIAFIRE มันเข้าไป LINK เกมส์ผมแหะ -.-

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ auuinw อ่านกระทู้

รู้สึกว่า พอกดรูป MEDIAFIRE มันเข้าไป LINK เกมส์ผมแหะ -.-
    เอ่อ หวะ
    *0* What !
    Garry Game Crasher

กล่าวขอบคุณ
    179
    ได้รับคำขอบคุณ: 103
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ auuinw อ่านกระทู้

ไปอัพเป็น MEDIAFIRE มาเร็วโหลดบิทไม่ไหวเดี๋ยวไฟไหม้ห้อง

กล่าวขอบคุณ
    460
    75
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thung อ่านกระทู้
    ไปอัพเป็น MEDIAFIRE มาเร็วโหลดบิทไม่ไหวเดี๋ยวไฟไหม้ห้อง

ได้ครับแต่คงนานหน่อยเน็ตบ้านๆ อะ

กล่าวขอบคุณ
    139

ผิดกฎอะไรของเวปหรือเปล่าครับ

ผมไม่รู้ อยากจะลอง up เองบ้างอ่ะครับ

ถ้าผิดอย่างไรขอโทษด้วยนะครับ
    Do what you love, You'll love what you do.

กล่าวขอบคุณ
    460
    75
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kansarut อ่านกระทู้
    ผิดกฎอะไรของเวปหรือเปล่าครับ

ผมไม่รู้ อยากจะลอง up เองบ้างอ่ะครับ

ถ้าผิดอย่างไรขอโทษด้วยนะครับ
    ผมก็ไม่ได้ว่าอะไรครับ แค่คุณลอง กด รูป mediafire ดิมันไป LINK เกมส์ผม ผมก็จะบอกแค่นี้ ถ้าจะยาว ก็ได้ ครับ

กล่าวขอบคุณ
    139
    ผมก็ไม่ได้ว่าอะไรครับ แค่คุณลอง กด รูป mediafire ดิมันไป LINK เกมส์ผม ผมก็จะบอกแค่นี้ ถ้าจะยาว ก็ได้ ครับ
    อ้อ ครับ ขอโทษทีนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    208
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    รอ อยู่ คับ

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    อัพไวๆน่ะพี่
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

.:"LC3AND":.
    "[[On The World]]"
    กล่าวขอบคุณ
    1,351
    ได้รับคำขอบคุณ: 278
    รอด้วยคนครับ

กล่าวขอบคุณ
    78
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    http://www.actiontrip.com/cheats/mar...alliance.phtml

เอาสูตรมาฝากครับ เกมนี้สนุกดีนะครับโดยเฉพาะใครที่ชอบฮีโร่อยู่แล้ว
    THIS IS A COMMON GUY

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,351
    ดันให้ครับๆ ^ ^

กล่าวขอบคุณ
    1,351
    อีก2พาทครับสู้ๆ ผมรออยู่นะครับ ^ ^

killuminati
    Des Moines, Iowa
    กล่าวขอบคุณ
    461
    ได้รับคำขอบคุณ: 216
    ดู Captain america ขบต้องต่อด้วยเกมส์นี้

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    สู้ๆนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    844
    ได้รับคำขอบคุณ: 553
    เป็นกำลังให้นะครับ สู้ๆ

กล่าวขอบคุณ
    1,351
    อัพเสร็จแล้วเย้!!! ขออนุญาตสูบเลยนะครับ : )

กล่าวขอบคุณ
    628
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    ขอบใจท่านมากสูบได้ไม่มีปัญหา แตกได้ ลงได้ เล่นได้ คับผม

กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    ยังเล่นได้ทุกไฟล์ไม่เสียเกมดี เล่นได้ 100 เปอร์เซ็น

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ภาค2 ทำลง pcป่ะ?

ถ้าลง มีไหมครับ?

เชียงใหม่ All Zone
    กล่าวขอบคุณ
    1,828
    ได้รับคำขอบคุณ: 766
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kismet อ่านกระทู้

- -.มา แล้ว เหร่อ

Otaku 
    กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 385
    ภาษารัสเซียเหรอครับ ผมโหลดมาแล้วเป็นภาษานี้ -*-

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kismet อ่านกระทู้

ภาค 2 ไม่ลง PC ครับ รู้สึกจะมีเเต่ใน Play 3 อยากให้ลง PC เหมือนกัน T-T
    Why So Serious?!