ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Post !!จัดทีม Dota ครับใครสนใจเข้ามาอ่านก่อนได้ครับ

คือว่าพอดีผมเล่น Dota แล้วรู้สึกอยากจัดทีมหรือว่าอยากพัฒนาฝีมืออะครับ ขอแค่ 4 คนเท่านั้นนะครับรวมผมเป็น 5 พอดี คือถ้าเกิดมีการแข่งขันหรืออะไรก็ตามอยากไปลองหาประสบณ์การอะไรบ้างอะครับ ไม่อยากเป็นเด็กติดเกมส์หรือเล่นเกมส์ไปวันๆ ถ้าใครสนใจทิ้งอีเมลล์ไว้ได้นะครับ (ปล. ผมเป็นคนเพชรบูรณ์นะครับ )

ขอโทษด้วยนะครับที่ตั้งกระทู้ไร้สาระขึ้นมา
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย idmegame : 19th October 2011 เมื่อ 13:54

เลิกเกรียนแล้วไปเรียนซะ!
    กล่าวขอบคุณ
    451
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,776
    Blog Entries
    1
    มันต้องไปที่หมวด PC GAME ครับ

E-mail - ผม montreepot@admin.in.th

แอดมาโลด!!
    "[อย่ารักพ่อเฉพาะวันที่ 5] [อย่ารักแม่เฉพาะวันที่ 12]"

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    291
    ได้รับคำขอบคุณ: 973
    Email-comgolf_001@hotmail.com
    แอดมาได้ทั้งวันครับ ผมถนัดสาย Tank,Carry ครับ
    ปล.ส่ง Email มานะครับเดี๋ยวเข้าไปดูในกล่องจดหมายเอง ขี้เกียจลง MSN
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย I3aSiC : 18th October 2011 เมื่อ 13:45

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    E-mail-gron_za555@hotmail.com
    แอดมาได้น่ะ ถนัด crarry ที่สุด

Senior Moderator
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,209
    Blog Entries
    6
    โพสเมล์ตัวเองโจ่งแจ้งแบบนี้ ระวังโดนเอาไปทำอะไรแปลกๆนะ แนะนำให้PMไปหา จขกท.แล้วแอดกันเองค่ะ
    [BLOG] : [Visitor Message] : [Private Message]

ลองเข้าบอร์ดด้วยหมาไฟดูสิ แล้วชีวิตจะดีกว่าเดิม