ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,673
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,048

ยูริ Yuri + Red Alert 2 ฟรี | ไฟล์เดียวจบ

โหลดเกมส์ ยูริ Yuri + Red Alert 2 + Patch ฟรี | [one2up] ไฟล์เดียวจบ | 346 MB

==== ตัวอย่างเกมส์ ====

Download File : ONE2UP OR MediaFile OR Openload
    Password แตกไฟล์: loadgamepc-free.com
    เครดิต : loadgamepc-free.com

วิธีเข้าเล่นเกมส์ที่ ไปไดฟ์ที่ติดตั้งเช่น C:\Westwood\Ra2 แล้วคลิ๊กที่ ไอคอนเกมส์

วิธีแก้ไขเมื่อลงเกม Yuri’s Revenge Red Alert 2 เล่นไม่ได้

เนื่องจากเกมนี้เป็นเกมค่อนข้างเก่า สมัยปี 2000 ซึ่งตอนนั้นถูกออกแบบให้เล่นกับ Windows ME, XP แต่ตอนนี้มาเป็น Windows 7,8 แล้วทำให้เราต้องกำหนดให้วินโดวส์จำลองเพื่อที่จะเล่น Run เกมได้ โดยวิธีทำก็ง่ายๆ ครับตามรูปด้านล่าง

***FATAL*** String Manager failed to initialize properly

คลิกขวาที่ไอคอน Yuri’s Revenge เลือก Properties
    ไปที่ Tab Compatibility > เลือก Run this program in compatibility mode for > เลือกเป็น Windows XP Service Pack3 > เลือก Run this program as an administrator

เลือก 1,2,3,4 ตามรูปเลยนะครับ

วิธีใช้ Mod เพิ่มเงิน เปิด Map เกมยูริ รีเวนจ์

ถ้าเปิดขึ้นมาแล้วขึ้นปุ่มแดงอย่างนี้ ใช้ไม่ได้นะครับ

เปิดโดยคลิกขวา Run as Administrator

ถ้าขึ้นปุ่มเขียวคือใช้ได้ครับ ดับเบิลคลิกที่ปุ่มเขียวเลยครับ

*****ใครโหลดไปแล้วช่วยกรุณากลับมายืนยันด้วยนะครับผม

ดูโปรแกรมอื่นๆได้ที่นี่ครับ

ดูคลังเกมส์อื่นๆได้ที่นี่ครับ

อ่านการ์ตูนโดจิน ที่นี่ครับ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: