ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 2

AIDA64 Extreme 5 (Full) ตรวจเช็คอุปกรณ์คอม

AIDA64 Extreme Edition (โปรแกรม AIDA64 เปรียบเทียบ ความสามารถ Hardware) : สำหรับโปรแกรมนี้มีชื่อว่า โปรแกรม AIDA64 Extreme Edition มันเป็นโปรแกรมที่มีคุณสมบัติเอา ใช้ในการ วิเคราะห์ฮาร์ดแวร์ ที่มีอยู่บนเครื่องคอมพิวเตอร์ PC ของผู้ใช้ได้อย่างละเอียด พร้อมนำไปเปรียบเทียบกับมาตรฐานกลาง หรือ ที่เรียกว่า "Benchmark" โดยโปรแกรมจะโชว์ข้อมูลสำหรับรุ่นของเมนบอร์ด ชนิดของ CPU รวมทั้งความเร็ว รายละเอียดของ Chipset ความเร็วของหน่วยความจำ ซึ่งยังลงลึกไปในหน่วยความจำหลัก (RAM - Memory) หรือ หน่วยความจำแบบแคช (ทั้ง L1 L2 และ L3) รวมไปถึง ข้อมูลของบัส หรือ BIOS และข้อมูลอีกมากมายที่สามารถตรวจสอบได้
    นอกจากนี้แล้ว หรือถ้าผู้ใช้วางแผนที่จะทำการ Overclock ระบบของผู้ใช้ โปรแกรม AIDA64 Extreme Edition ก็ยังมีหน้าสำหรับแสดงผลสำหรับ Overclock ด้วยเช่นกัน นอกจากนี้ยังสามารถวัดอุณหภูมิตรวจสอบการทำงานของอุปกรณ์ได้ตลอดเวลา ว่าทำงานหนักไปหรือไม่ นอกจากดูระบบฮาร์ดแวร์แล้ว โปรแกรมยังสามารถตรวจสอบซอฟต์แวร์และไดรฟ์เวอร์ รวมทั้งการทำงานต่างๆ ได้อีกด้วย

ดาวโหลด : http://ouo.io/WbETik

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    รหัสผ่านด้วยก็จะดีครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    ขอบคุณนะครับผม

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    540
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    เอิ่มมม แล้ว รหัสผ่าน สิไปหายุไสล่ะ