ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

My Name Is SuZuKung
    Yoo~! Pleased to see you
    กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 299
    ขอไม่นะ(ไม่ใช่แน่ของผม) แต่มาก เจิมให้เป็นกำลังใจนะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ขอบคุณนะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เป็นเหมือนกระทู้ข้างบนเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    เคยเล่นใน ps2 ผมตกใจที่สุดมีอยู่ฉาก ที่มุดไปใต้พื้นไม้แล้วเจอ เราต้องรีบคลานหนี อย่างสยองเลย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    115
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณ มากครับ

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    System requirements:
    Operating system: Windows ® XP / Vista / 7
    Processor: Intel Pentium D - 3,2 GHz / AMD Athlon 64 X2 - 2,2 GHz
    Memory: 1 GB
    Video: 128 MB with SM3.0 (GeForce 6600GT / Radeon X1300XT)
    Sound Card: sovmestimoya with DirectX9.0
    Free hard disk space: 4,22 GB
    Operating system: Windows XP Professional Service Pack 2
    Processor: Intel(R) Pentium(R) CPU E5700 @ 3.00GHz (2 CPUs)
    Memory: 2 GB
    Video : 1024 MB (NVIDIA GeForce 8400GS)

สเปคเครื่องผมเคยลองโหลดมาเล่นเมื่อนานมาแล้ว หน่วงมากๆ ใครที่สเปคใกล้เคียงกับผมลงแล้วเล่นได้ลื่นหัวแตก มาบอกกันมั่งเน้อ ไม่อยากเล่นใน ps2 อ่ะ ขี้เกียจโหลดเว็ปนอกโหลดช้ามาก

กล่าวขอบคุณ
    6
    เล่นได้แล้วครับแต่ลองปรับตามที่บอกแล้วมันก็ยังสโลวอยู่ดี มันเป็นกับอะไรอ่ะคับ

GirlsUndPanzer
    กล่าวขอบคุณ
    1,257
    ได้รับคำขอบคุณ: 327
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ deckdogg อ่านกระทู้
    เล่นได้แล้วครับแต่ลองปรับตามที่บอกแล้วมันก็ยังสโลวอยู่ดี มันเป็นกับอะไรอ่ะคับ
    เกม Emu มักจะเป็นแบบนี้ล่ะครับ ปรับตามเครื่องตัวเองจะไวที่สุด ดีแล้วที่เล่นได้อ่ะครับ = =

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JohnKun อ่านกระทู้
    ใครก็ได้ช่วยที

1.เซฟยังไงครับ
    2.เดินระหว่างตั้งกล้องนี้กดตรงไหนครับ
    เรื่องเซฟ เดี๋ยวผมหาให้ครับ มันเคยมีอยู่

ก็กดเดินไงครับ ผมก็กดได้ ไม่ได้กวนด้วยนะเออ = =

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

ติดพาส

ติิดพาส ขอพาสด้วย

กล่าวขอบคุณ
    445
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    Blog Entries
    2
    ดูแล้วจะน่ากลัวมากๆ

สงครามเท่านั้น
    กล่าวขอบคุณ
    184
    ได้รับคำขอบคุณ: 210
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ izumikonata อ่านกระทู้

แบบนี้อ่ะครับ
    ให้เข้าไปหาเเฟ้มที่เราเเตกไฟล์มาครับ เเล้วก้อลงต่อได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ izumikonata อ่านกระทู้
    เกม Emu มักจะเป็นแบบนี้ล่ะครับ ปรับตามเครื่องตัวเองจะไวที่สุด ดีแล้วที่เล่นได้อ่ะครับ = =

เรื่องเซฟ เดี๋ยวผมหาให้ครับ มันเคยมีอยู่

ก็กดเดินไงครับ ผมก็กดได้ ไม่ได้กวนด้วยนะเออ = =
    รบกวนช่วยแนะนำหน่อยครับว่าควรปรับตรงไหนยังไไงบ้างจะเป็นพระคุณมากเลยครับ

ขอบคุณล่วงหน้า ครับ

GirlsUndPanzer
    กล่าวขอบคุณ
    1,257
    ได้รับคำขอบคุณ: 327
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ deckdogg อ่านกระทู้
    รบกวนช่วยแนะนำหน่อยครับว่าควรปรับตรงไหนยังไไงบ้างจะเป็นพระคุณมากเลยครับ

ขอบคุณล่วงหน้า ครับ
    ตามนี้เลยครับ

สำหรับคนที่เล่นสโลว์มาก ให้ทำตามนี้เลยครับ

1.เข้าตัว Fatal Frame 3 *(Setting)
    2.ให้กดที่แถบด้านล่างที่โผล่ออกมา (ของผมจะขึ้น ????????? แทนเพราะมันอ่านไม่ได้)
    3.ลองเซ็ตตามผมดู แถบที่ 3 = Weave tff (saw-tooth) / ช่องที่ 4 = แล้วแต่จอของท่าน ถ้า 4:3 จออ้วน ถ้า 16;9 จอแบน /
    ช่องที่ 5 (ตัว DX) = ปรับเป็น Direct3D9 / ช่องที่ 6 (ถัดจาก DX) = ปรับไป 2x

4.ตอบ ok แล้วปิดหรือพับลงก็ได้ (มันจะไปอยู่มุมล่างขวาที่มีไอค่อนเป็น Pscx
    หรือไรซักอย่างนี้ล่ะ ไม่ต้องเปิดอีกเวลาเข้าก็เข้าตรงนั้นเลยถ้าจะปรับ

แล้วลองดูครับ ส่วนปุ่มกด กระผมไม่รู้ปรับที่ไหน เดี๋ยวมั่วอีกเดี๋ยวช้าเหมือนจะจำไม่ได้ -*-

ขอให้สนุกครับ หลอนมากกว่าที่เราเคยพบมาก่อน
    สำหรับตัวเครื่องผม ท่านอาจลองปรับตามดูก่อน ถ้าโอเคแล้วก็ดีแล้วครับ ถ้าไม่ก็ลองปรับตามที่ตัวเองเดาได้ครับ เพราะผมปรับตามเครื่องอ่ะนะ = =

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อยากเล่นครับ...แต่กลัวอ่าา T^T

กล่าวขอบคุณ
    441
    ได้รับคำขอบคุณ: 267
    ไรท์ไปเล่นกับ ps2 ได้ปะครับ

ชอบFupเป็นชิวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 424
    เจิมแบบ หลอนๆๆ
    กระบวนท่ารุก ท่าพิเศษที่ 10 นางแอ่นประจัญบาน

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ผมเข้าเกมได้แต่ไปค้างที่หน้าเลือกภาษาอ่ะครับแก้ยังไงช่วยบอกทีครับ แล้วปุ่มมันมีอะไรบ้างช่วยบอกหน่อยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    เป็นเหมือนเรปบนเลยครับ แต่ผมภาษาปุ๊บเด้งออกมาเลย

กล่าวขอบคุณ
    358
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,005
    เกมนี้ไม่เคยพอร์ทลง pc ครับ แต่ทุกภาคเล่นบน pc ได้ผ่าน emu

ลองมาแล้วทุกภาคทุกเวอร์ ถ้าภาค 1 กับ 3 ให้ใช้แผ่น pal (Project zero)ครับ

จะลื่น fps วิ่งเต็มตลอดเกม แบบ us (FATAL FRAME ) จะลื่นฉากร่วงฉากครับ

ผมโหลด pcsx2 0.9.8 ตั้งค่าจอยอย่างเดียว อย่างอื่นไม่ต้องตั้ง

ลองดูกันนะครับ

Oh Sleeping Starss!!
    ห้วงลึกของจิตใจ,ทะเลแห่งความสับสน
    กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    จับนางเอกซ่ำ ป๊าบ ๆ ๆ โมเอะจัง

กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    อยากเล่น อยู่เหมือนกันนะครับ แต่กลัวสเปกไม่พอ อีกอย่าง มันน่ากลัวด้วย ฮ่าๆๆๆ เดียวช่วย เป็นกำลังใจให้แล้วกันนะครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    มันขึ้นแบบนี้อะ http://www.mediafire.com/error.php?errno=320 พอเข้าไปก้อเปนแบบนี้ http://lp.ilivid.com/?appid=266&subi...OTAuNzIuMjgoAQ.. โหลดยังไง บอก หน่อย นะ คับ. .. .