ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

น่าเล่นอ่ะ! แฟนเมดพัฒนาเกม Dragon Ball Z ด้วยม็อด Half-Life พร้อมลิงค์โหลดฟรี

น่าเล่นอ่ะ! แฟนเมดพัฒนาเกม Dragon Ball Z ด้วยม็อด Half-Life พร้อมลิงค์โหลดฟรี

Earth's Special Forces หรือ ESF นั้นชื่อนี้อาจจะไม่ค่อยคุ้นหูนัก แต่ถ้าบอกว่าเป็น Mod เกม Dragon Ball Z ที่พัฒนาโดยใช้ Half Life Engine

หรือจะเรียกว่า
    เป็น Mod ของเกม Half Life ก็คงไม่ผิด ทีมผู้สร้างสร้างมาอย่างต่อเนื่อง ตั้งแต่ปี 2012 มาถึงปัจจุบันนี้ ตัวเกมมีพัฒนาการอย่างมาก ไม่ว่าเป็น

ภาพกราฟิกที่มีความละเอียดสูงขึ้น โมเดลตัวละครและแผนที่ มีความคมชัดและแสงเงาให้สมจริงยิ่งขึ้นด้วย

ESF เป็นเกมแนวต่อสู้ มุมมองบุคคลที่ 3 จากการ์ตูนเรื่อง Dragon Ball Z ผู้เล่นสามารถเลือกตัวละครสุดโปรด จากนั้นก็ไปต่อสู้กันไม่ว่าจะเป็นบนพื้นดิน

ฟากฟ้า แปลงร่าง ปล่อยพลังให้โลกแหว่งกันไปเลย ตัวละครแต่ละตัวนั้นก็จะมีการเคลื่อนไหวและความสามารถที่เป็น
    เอกลักษณ์ของตัวเองแตกต่างกันไป

เกม
    ESF นี้จะมีให้เล่นกันอยู่ 3 โหมด คือ Deathmatch, Team Deathmatch และ Capture The Dragon Balls ใครที่สนใจก็ไป

ดาวน์โหลดมาเล่นกันตามลิงค์นี้เลยครับhttps://esforces.com/download

CREDIT BY ONLINE-STATION

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    mod ตัวนี้มัน Final 1.0 ไม่ใช่หรอครับ ยังไม่ปล่อยให้โหลดเล่นนิครับ ผมนี่ลุ้นรอเล่นเมื่อไหร่จะเปิดให้โหลดซักที

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ l3ack_Step อ่านกระทู้
    mod ตัวนี้มัน Final 1.0 ไม่ใช่หรอครับ ยังไม่ปล่อยให้โหลดเล่นนิครับ ผมนี่ลุ้นรอเล่นเมื่อไหร่จะเปิดให้โหลดซักที
    รอนิดนึง น่าจะกะลังอัพ