ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 96

[1Part][Google Drive] - My Time At Portia

ขั้นต่ำ:

ต้องการหน่วยประมวลผลและระบบปฏิบัติการแบบ 64 บิต

ระบบปฏิบัติการ: Windows 7+ 64 bit

หน่วยประมวลผล: Intel i3 Processor

หน่วยความจำ: แรม 6 GB

กราฟิก: ATI 5770, Nvidia GeForce GTX 460

DirectX: เวอร์ชัน 10

หน่วยบันทึกข้อมูล: พื้นที่ว่างที่พร้อมใช้งาน 5 GB

แนะนำ:

ต้องการหน่วยประมวลผลและระบบปฏิบัติการแบบ 64 บิต

ระบบปฏิบัติการ: Windows 10 64 bit

หน่วยประมวลผล: Intel i7 Processor

หน่วยความจำ: แรม 8 GB

กราฟิก: Nvidia GeForce GTX960+

DirectX: เวอร์ชัน 11

หน่วยบันทึกข้อมูล: พื้นที่ว่างที่พร้อมใช้งาน 10 GB

-----------------------------------------------------------
    [My Time At Portia] - 1 GB
    [Google Drive]

วิธีติดตั้ง

แตกไฟล์ : เล่น
    ------------------------------------------------------------

อย่าลืมอุดหนุนของแท้นะครับ
    http://store.steampowered.com/app/66...ime_At_Portia/

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อันนี้เป็นตัวเต็มรึยังครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบ"เธอ"เป็นชีวิตจิตใจ ^^
    Galaxy CI-0017+24
    กล่าวขอบคุณ
    3,724
    ได้รับคำขอบคุณ: 895
    ภาพน่ารักจัง เกมไรหว่า

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    55
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Deadhtman53 อ่านกระทู้
    อันนี้เป็นตัวเต็มรึยังครับ
    Early Access ครับ

กล่าวขอบคุณ
    55
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zerg อ่านกระทู้
    ภาพน่ารักจัง เกมไรหว่า
    เกมคล้ายๆ Harvest moon ครับ แต่เน้นทำเควส เป็นหลัก ลองเล่นดูครับ สนุกมาก

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ถ้ามีอัปเดต อย่าลืมมาอัปเดท ให้น่ะครับ ผมรอ