ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

ข่าวลือเกม Battlefield ภาคต่อไปคือ Battlefield 5 และจะเกิดในสงครามโลกครั้งที่ 2

ข่าวลือเกม Battlefield ภาคต่อไปคือ Battlefield 5 และจะเกิดในสงครามโลกครั้งที่ 2

หลังจากย้อนยุคไปสมัยสงครามโลกครั้งที่ 1 กับเกม Battlefield 1 หลายคนอาจคาดหวังภาคต่อไปจะชื่อ Battlefield 2 ซึ่งมันจะไปซ้ำกับภาคต่อจริงๆ ที่ออกในปี 2005

แต่ข่าวลือล่าสุด อาจจะมีคำตอบให้กับ ภาคต่อไปของเกมยิงขั้นเทพของค่าย EA เพราะมีข่าวลือหลุดออกมาจากเว็บ VentureBeat ระบุว่าเกม Battlefield ภาคต่อไปคือ

Battlefield 5
    และจะเกิดในช่วงสงครามโลกครั้งที่ 2 ซึ่งถ้าจริงมันจะย้อนกลับไปสู่สงครามโลกอีกครั้ง โดยเกมซีรีส์ Battlefield ที่มีฉากหลังเป็นสงครามโลกครั้งที่ 2 คือ

Battlefield 1943

หากข่าวลือเป็นความจริงคาดว่าเกม Battlefield 5 จะเปิดตัวในงาน EA Play ที่จะจัดขึ้นในเดือน มิถุนายน นี้และอาจจะวางขายในเดือนตุลาคม-พฤศจิกายน

CREDIT BY BEARTAI

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    wow เก็บตังอัพ cpu vga รอเลย ต้นปี 2019 ค่อยซื้อตอนลดราคา 40-50% ฮิฮิ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Hank Williams
    กล่าวขอบคุณ
    18,706
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,004
    ยอดไปเลยครับผม เสียงเอฟเฟคซาวด์จัดหนักๆแน่นอนครับผม

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

BiWzero
    เชียงใหม่ -:IT Hardware:-
    กล่าวขอบคุณ
    505
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,149
    เป็นเกมส์ที่ไม่ว่าจะบ่นให้ตายยังไงสุดท้ายก็.......ซื้ออยู่ดี

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: