ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

เกม This War of Mine เปิดให้เล่นฟรีแบบจำกัดเวลา รีบด่วน!

เกม This War of Mine เปิดให้ เล่นฟรีแบบจำกัดเวลา รีบด่วน!

อีก 1 เกมอินดี้แนว Side-Scrolling ที่เป็นเรื่องราวของโลกหลังสงครามซึ่งตัวเราเป็น 1 ในทหารผ่านศึกที่จะต้องหาทางเอาชีวิตรอดให้ได้ในเมืองที่แปรสภาพ

เป็นซากปรักหักพัง เราจะดำเนินเรื่องราวในแบบไหนขึ้นอยู่กับการกระทำและตัวเลือกที่เราทำ ซึ่งเกมนี้เป็นอีก 1 เกมที่โด่งดังมาก ๆ และถูก
    Port ออกมาเป็น

เกมบนหลาย
    Platform แม้แต่บนมือถือก็มีให้เล่นเช่นเดียวกัน

เราสามารถเข้าไปเล่นเกม This War of Mine: Anniversary Edition ได้แบบฟรี ๆ ผ่าน Steam ตั้งแต่วันนี้ – 9 เมษายน และสำหรับใครที่ชอบเกมนี้จริง ๆ ก็สามารถซื้อได้ในราคาเพียง 89 บาทเท่านั้น!

CREDIT BY BEARTAI

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,194
    ได้รับคำขอบคุณ: 383
    สนุกครับ ดราม่า เครียดๆ รู้สึกสิ้นหวัง เอาตัวรอด แนะนำอีกเสียง

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    ตกลงมันแจก หรอ มันให้เล่นฟรี หว่า

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ emma150 อ่านกระทู้
    ตกลงมันแจก หรอ มันให้เล่นฟรี หว่า
    ไม่ได้แจกนะครับ แค่เล่นฟรีเฉยๆ พอครบ 3 วัน เกมจะอันตธานหายไปจากคลังเกมครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 143
    Metro Redux Bundle ดีกว่า มัดรวม 2 ภาค 110 บาทเอง

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

แอบมี Earth อยู่ในใจ ก็พอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,636
    ได้รับคำขอบคุณ: 994
    Blog Entries
    1
    ใช้คำว่า "เปิดให้ทดลองเล่นฟรี" ดีกว่านะครับผมว่า เดี๋ยวคนจะงงเอา
    เอิร์ธน้อยผู้น่ารัก อร๊ายยยย

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kabukiput อ่านกระทู้
    ใช้คำว่า "เปิดให้ทดลองเล่นฟรี" ดีกว่านะครับผมว่า เดี๋ยวคนจะงงเอา
    นั่นสิครับ ผมก็ว่าแปลกๆอยู่ แก้ไขให้แล้วครับ