ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

โหลดด่วน Zero-K เกมแนววางแผน เปิดให้เล่นฟรีบน Steam

โหลดด่วน Zero-K เกมแนววางแผน เปิดให้เล่นฟรีบน Steam

สำหรับใครที่ชื่นชอบเกมแนว Real Time Strategy คงต้องร้องดีใจแน่นอน เพราะในวันนี้ผู้พัฒนาใจดีอย่างZero-K Teamได้เปิดให้เกมเมอร์ผู้ที่สนใจเกมแนวนี้ได้โหลด Zero-K ไปเล่นกันแบบฟรีๆ

แบบไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ และเพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลา ไปดูรายละเอียดการโหลดเกมนี้พร้อมกันได้เลยครับ

สำหรับผู้ที่สนใจสามารถเข้าไปโหลดเกมได้ที่ลิงค์store.steampoweredเพื่อนๆ จำเป็นต้องลงทะเบียนและมีโปรแกรม Steam ก่อน (ไม่มีคลิกที่นี่) จากนั้นคลิกปุ่ม Play Gameได้เลยทันที

ทั้งนี้ทาง Steam ยังไม่ได้กำหนดว่าจะโหลดเกม Zero-K ฟรีได้ถึงเมื่อไหร่ แต่ยังไงเพื่อนๆ ก็รีบไปโหลดเล่นกันนะครับ จัดไปอย่าให้เสีย!

CREDIT BY ONLINE-STATION

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    421
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ขอบคุณครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    กดติดตั้งหมายถึงรับเกมไปแล้วใช่มั้ย ไม่ต้องกดเล่นเกมต่อ?

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Rammus อ่านกระทู้
    กดติดตั้งหมายถึงรับเกมไปแล้วใช่มั้ย ไม่ต้องกดเล่นเกมต่อ?
    ใช่ครับ..เกมจะอยู่กับเราแล้ว