ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

MICROSOFT เตรียมเปิดตัว “MIAMI STREET” เกมรถแข่งเล่นได้ฟรีๆ บน WINDOWS STORE

MICROSOFT เตรียมเปิดตัว “MIAMI STREET” เกมรถแข่งเล่นได้ฟรีๆ บน WINDOWS STORE

ปกติก็ไม่ค่อยเห็นทางค่าย Microsoft จะทำของฟรีออกมาให้เล่นสักเท่าไร แต่ในวันนี้ ได้มีการร่วมมือกับทาง Electric Square เพื่อเตรียมเปิดตัวเกมรถแข่ง บน Windows Store ในชื่อ “Miami Street”

ในเกม Miami Street นั้น เป็นเกมรถแข่งเน้นการสะสมรถ โดยจะเริ่มต้นจากรถบ้านๆ ที่เราได้รับมาฟรีจำนวน 1 คัน หลังจากนั้นหากเราเริ่มลงแข่งในสนามต่างๆ แล้วชนะมาได้ ก็จะได้รับรถคันใหม่

หรือได้รับเงินเพื่อไปซื้อรถเพิ่มเติมได้ครับ

กราฟฟิกของเกม ทางผู้พัฒนายืนยันว่ามีการออกแบบระบบฟิสิกส์มาเป็นอย่างดี แต่ก็ยังสามารถควบคุมได้ง่าย ผ่านคีย์บอร์ดหรือจอยสติ๊ก รวมถึงยังมีด่านและโหมดการเล่นให้เลือกอย่างมากมาย เรียกได้ว่าคุ้มจริงๆ

สำหรับใครที่สนใจนะครับ สามารถเข้าไปอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ ลิ้งค์นี้ โดยเกม Miami Street จะ รองรับเฉพาะอุปกรณ์ Windows 10 เท่านั้นนะครับ

CREDIT BY GAME-NEON

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    Blog Entries
    1
    ดีแล้วที่เป็น Free to Play เพราะถ้าขายผมเกรงว่าจะไม่มีคนซื้อนะครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 143
    เอ่อ..ดูตัวอย่างแล้ว น่าจะไม่มีใครเล่นถึงจะฟรีก็ตาม