ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

Shadow of the Tomb Raider จะเป็นเกมที่ยากที่สุดในแฟรนไชส์นี้

Shadow of the Tomb Raider จะเป็นเกมที่ยากที่สุดในแฟรนไชส์นี้

เกม Tomb Raider ฉบับยกเครื่องใหม่แต่ละภาคมักจะมีความพิเศษของตัวเองเสมอ และดูเหมือนว่าภาคใหม่อย่าง Shadow of the Tomb Raider จะเน้นไปที่ความอันตราย

ของสถานการณ์ต่างๆ และความซับซ้อนของปริศนาที่ทำให้มันยากกว่าภาคที่ผ่านๆ มาหลายเท่าครับ ตามสัมภาษณ์ของผู้กำกับเกม แดเนียล เชเยอร์-บิสสัน ที่ให้ไว้กับนิตยสาร EDGE

“นี่จะเป็นเกม Tomb Raider ที่ยากที่สุดในหมู่เกม Tomb Raider ทั้งหมด นี่เป็นเรื่องสำคัญเพราะลาร่ามีประสบการณ์มากขึ้น เกมนี่เลยจะใหญ่ขึ้น ยากขึ้น และสุสานจะเผยปริศนาแรกที่ยาก

มากๆ ซึ่งคุณจะต้องแก้ไขมัน
    ”
    หัวหน้ามือเขียนบท จิล เมอเรย์ กล่าวเสริมว่านอกเหนือจากเกมจะท้าทายความสามารถของผู้เล่นด้วยความยากแล้ว เกมยังจะท้าทายจิตใจของผู้เล่นด้วยครับ “เราจะเห็นลาร่า

ขัด
    แย้งในตัวเอง เรายังมีศัตรูที่เป็นตัวชูโรงในเรื่องราวของเขาเอง แรงจูงใจของเขานั้นน่าสนใจมากพอๆ กับของเธอ มันเลยจะทำให้ผู้เล่นเอามันไปคิดไม่หยุดและตั้งคำถามถึงแรงรูงใจของเธอ”

เกมจะให้ผู้เล่นรับบทเป็น ลาร่า ครอฟท์ ที่ต้องเข้าใจป่าแสนอันตรายอย่างถ่องแท้ พิชิตสุสานสุดสะพรึง และพยายามก้าวข้ามช่วงเวลา

ที่มืดมนที่สุดของเธอ เพื่อช่วยโลกจากคำทำนายวันสิ้นโลกของเผ่ามายา วางจำหน่าย 14 กันยายนนี้ บน PS4, Xbox One และ PC

CREDIT BY 4GAMERTH

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    มันคงจะยากด้วยวิธีการเล่น ไม่ใช่เพราะการกระโดดไม่ผ่านเหมือน tomb raider ภาคเก่านะคับ 555 โดดแล้วตกเหวตาย แล้วกลับไปเริ่มใหม่ไกลมาก

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    430
    ได้รับคำขอบคุณ: 336
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eddygararo อ่านกระทู้
    มันคงจะยากด้วยวิธีการเล่น ไม่ใช่เพราะการกระโดดไม่ผ่านเหมือน tomb raider ภาคเก่านะคับ 555 โดดแล้วตกเหวตาย แล้วกลับไปเริ่มใหม่ไกลมาก
    55555555 ใครไม่เคยเล่นภาค เก่าๆ นี้ ไม่รู้หรอก เม่งหัวเสียขนาดไหน
    เราควรได้รับการสงวนสิทธิ์ที่จะคิด แม้ว่า การคิดผิด ก็ยังดีกว่าการไม่คิดเอาเสียเลย

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: