ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

Hitman Summer Pack เปิดให้ดาวน์โหลดฟรีพร้อมเนื้อเรื่อง Episode 3

Hitman Summer Pack เปิดให้ดาวน์โหลดฟรีพร้อมเนื้อเรื่อง Episode 3

lllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllll

ของฟรีแบบนี้ต้องไม่พลาด

Hitman ใกล้จะวางจำหน่ายเต็มทน แต่ผู้พัฒนาอย่าง IO Interactive ก็ยังคงดึงคนที่ไม่เคยลองเกมภาคแรกให้กลับไปลองกันอยู่เสมอๆ

ล่าสุดนี้ พวกเขาก็ปล่อย
    Summer Pack กลับมาอีกครั้ง พร้อมด้วยเนื้อเรื่อง Episode 3: Marrakesh ให้ทุกคนเล่นแบบฟรีๆ แล้วในตอนนี้

โดยใน
    Summer Pack ที่กลับมาใหม่นี้ จะเปิดให้ผู้เล่นได้ลอบสังหารเป้าหมาย ในแผนที่ Episode 3 ในเมือง Marrakesh ที่เพิ่ม ความซับซ้อนในการ

เข้าถึงเป้าหมายมากกว่าใน Episode ที่ผ่านมา โดยจะมีภารกิจเนื้อเรื่อง Eacalation Contracts และยังมี Challenge กับอาวุธใหม่เพิ่มมาให้ใช้งานด้วย

ผู้เล่น
    Hitman ที่ยังไม่มี DLC Episode 3 สามารถดาวน์โหลดกันได้แล้วตั้งแต่วันนี้ทุกระบบครับ แต่ต้องรีบหน่อยเพราะจะหมดเขตในเร็วๆนี้

ส่วนเกมภาคสองนั้นจะวางจำหน่ายในวันที่ 20 พฤศจิกายนนี้บนระบบ
    PS4, Xbox One และ PC ครับ

CREDIT BY GAMINGDOSE

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    สำหรับคนที่มีเกมนี้บนแพลตฟอร์ม Steam ครับ

HITMAN™: Episode 3 - Marrakesh - Free for Limited time by Io-Interactive A/S

https://steamdb.info/app/440930/

PS1: ดูที่ฝั่งขวามือบน กดปุ่ม "install" DLC จะลงทะเบียนบน ID Steam ของเราครับ
    PS2: อย่าลืมเข้าเว็บ SteamDB ด้วย ID STEAM ของเราก่อนด้วยนะครับ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    Blog Entries
    1
    แจกไปแจกมา ครบทุก Episode 55555+

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    ขอวิธีทำแบบละเอียดได้ไหมครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    มันใช่ตัวเดียวกันกับ 47 ป่าวหว่า

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ panuwitzman อ่านกระทู้
    ขอวิธีทำแบบละเอียดได้ไหมครับ
    เข้าไปที่ลิงค์store.steampowered จากนั้นคลิกปุ่ม Play Summer Pack เล่นเกม