ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 12

Wink (PC Game) (01/05/2017) Tekken 7 Update 1.14 (44.5 GB) (One2Up) (โหลดเร็วจากเซิฟไทย)

ค้นพบข้อสรุปมหากาพย์ของตระกูลมิชิมาและแก้เหตุผลที่อยู่เบื้องหลังแต่ละขั้นตอนของการต่อสู้ไม่หยุดหย่อนของพวกเขา ขับเคลื่อนโดย Unreal Engine 4 TEKKEN 7 มีการต่อสู้ในภาพยนตร์ที่น่าทึ่งเรื่องราวและดวลรุนแรงที่สามารถเพลิดเพลินกับเพื่อนและคู่แข่งเหมือนกันผ่านกลศาสตร์การต่อสู้ที่เป็นนวัตกรรมใหม่

รักแก้แค้นความภาคภูมิใจ ทุกคนมีเหตุผลที่จะต่อสู้ ค่านิยมเป็นสิ่งที่กำหนดเราและทำให้เราเป็นมนุษย์โดยไม่คำนึงถึงจุดแข็งและจุดอ่อนของเรา ไม่มีแรงจูงใจผิด ๆ เพียงแค่ทางเลือกที่เราเลือก

ขยายการเดินทางของเครื่องบินขับไล่ของคุณโดยการซื้อ Tekken 7 Season Pass แยกกันและเข้าถึงเนื้อหาเพิ่มเติมที่น่าสนใจ

ต้องการหน่วยประมวลผลและระบบปฏิบัติการแบบ 64 บิต
    ระบบปฏิบัติการ: Windows 7/8/10 (64-bit OS required)
    หน่วยประมวลผล: Intel Core i3-4160 @ 3.60GHz or equivalent
    หน่วยความจำ: แรม 6 GB
    กราฟิก: NVIDIA GeForce GTX 660 2GB, GTX 750Ti 2GB, or equivalent
    DirectX: เวอร์ชัน 11
    เครือข่าย: การเชื่อมต่ออินเทอร์เน็ตแบบบรอดแบนด์
    หน่วยบันทึกข้อมูล: พื้นที่ว่างที่พร้อมใช้งาน 60 GB
    การ์ดเสียง: DirectX compatible soundcard or onboard chipset

ต้องการหน่วยประมวลผลและระบบปฏิบัติการแบบ 64 บิต
    ระบบปฏิบัติการ: Windows 7/8/10 (64-bit OS required)
    หน่วยประมวลผล: Intel Core i5-4690 3.5 GHz or equivalent
    หน่วยความจำ: แรม 8 GB
    กราฟิก: NVIDIA GeForce GTX 1060 equivalent or higher
    DirectX: เวอร์ชัน 11
    เครือข่าย: การเชื่อมต่ออินเทอร์เน็ตแบบบรอดแบนด์
    หน่วยบันทึกข้อมูล: พื้นที่ว่างที่พร้อมใช้งาน 60 GB
    การ์ดเสียง: DirectX compatible soundcard or onboard chipset

http://freetexthost.com/bhj2yur5x3

1. Extract
    2. Play
    3. Enjoy!

กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    นายอัพไฟล์ผิด ทั้งผิดทั้งซ้ำ โหลดไปไม่มีทางแตกไฟล์ได้เพราะไฟล์ไม่ครบ ผิดตั้งแต่ไฟล์แรก Part 1 (แต่มันเป็นไฟล์ที่ 11) ไฟล์ที่ 7 กับ 14 ก็ผิด ซ้ำกับไฟล์อื่น จะยังไงดีครับเนี่ย
    ปล.ผมโหลดไปไม่ถึงครึ่ง เช็คไฟล์เจอซะก่อน กรุณาแก้ไขด้วยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zeedsz7 : 27th July 2018 เมื่อ 04:14

กล่าวขอบคุณ
    0
    ไม่ต้องหัวร้อนครับ ผมจะรีบแก้ไขให้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zeedsz7 อ่านกระทู้
    นายอัพไฟล์ผิด ทั้งผิดทั้งซ้ำ โหลดไปไม่มีทางแตกไฟล์ได้เพราะไฟล์ไม่ครบ ผิดตั้งแต่ไฟล์แรก Part 1 (แต่มันเป็นไฟล์ที่ 11) ไฟล์ที่ 7 กับ 14 ก็ผิด ซ้ำกับไฟล์อื่น จะยังไงดีครับเนี่ย
    ปล.ผมโหลดไปไม่ถึงครึ่ง เช็คไฟล์เจอซะก่อน กรุณาแก้ไขด้วยครับ
    คืออยากเห็นภาพประกอบน่ะครับ เพราะผมลองโหลดก็ไม่มีปัญหา แล้วคุณรู้ได้ไงว่า part 1 เป็น part 11 เพราะเวลาโหลดไฟล์มันก็ไม่ได้ขึ้นเป็น part ขึ้นมานะครับ เป็นชื่อตามเว็บอัพโหลด

กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ usuke อ่านกระทู้
    คืออยากเห็นภาพประกอบน่ะครับ เพราะผมลองโหลดก็ไม่มีปัญหา แล้วคุณรู้ได้ไงว่า part 1 เป็น part 11 เพราะเวลาโหลดไฟล์มันก็ไม่ได้ขึ้นเป็น part ขึ้นมานะครับ เป็นชื่อตามเว็บอัพโหลด

อัพผิดจริงครับ ตามที่ผม Highlight ให้ ผมทดลองโหลดไฟล์ของคุณลิงค์แรก แต่พอเปิดด้วยโปรแกรม มันบอกว่าเป็นไฟล์ที่ 11 ครับ
    และจริงอย่างที่คุณบอกครับ ลิงค์ One2up มันไม่ขึ้นชื่อไฟล์มาให้ เท่ากับคนโหลดต้องโหลดมาจนเสร็จ ถึงจะเปิดดูและรู้ว่ามันผิด
    ถ้ามีคนแจ้ง ก็เช็คตามที่เค้าบอกดูครับ อย่าไปว่าเค้าหัวร้อน ไม่มีใครหัวร้อนหรอกครับ โหลดจากคุณไม่ได้ เค้าก็ไปโหลดจากคนอื่นได้
    เว็บนี้ 1 เกมมีคนอัพโหลดมากกว่า 1 คนอยู่แล้ว ไม่นับเว็บอื่นๆ

ปล. ผมช่วยทดลองโหลดไฟล์เดียวนะ ที่เหลือไปเช็คเอง เพราะเกมนี้ผมโหลดแล้วจากเว็บอื่น
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Vegito : 27th July 2018 เมื่อ 09:44

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    478
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    รอแก้ไขอยู่ฮ่ะ
    B U R N

กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    ขอบคุณ คุณ Vegito ที่ขยายความให้ (ผมเช็คด้วยวิธีนี้ ตั้งชื่ออาจจะพลาดได้ แต่เปิดมาไฟล์มันฟ้องเลยครับว่าไฟล์ที่เท่าไหร่) ผมโหลดด้วย IDM ครับ ก่อนเซฟ ผมก็ตั้งชื่อใหม่ตามลิ้งที่นายเขียนไว้นั่นแหระครับ โหลดไป 20 ไฟล์ลองเช็ค . . .ก็ตามนั้นครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ ผมจะแก้ไขให้นะครับ