ตัดเรื่องออนไลน์ออกไปเลยครับ แค่อยากให้เล่นได้ทุกเกมส์ ไม่ต้องมานั่งปวดหัว ผมเล่นอยู่บ้านชิวๆ

ถามผู้รู้ทีครับ พอดีหงุดหงิดมาก ซื้อเครื่องมือสองมา บอกผม แปลง LT2.0 บอกเล่นได้ทุกเกมส์ แต่แผ่นที่แถมมาให้ เล่นไม่ได้ประมานครึ่งนึง เลยอยากแปลง rgh ครับ แต่ผมดันซนไปกดอัพ db (เพราะพยายามแก้ปัญหาเองเบื้องต้น) อัพจากแผ่น tranformer devastaion ที่เค้าแถมมาครับ
ตอนนี้db เป็น 17349 ยังแปลงrghได้ไหมครัย และแปลงแล้ว จะเล่นได้ทุกแผ่นเลยใช่ไหม