ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

NBA live 19 เพิ่มฟังก์ชั่นในการสร้างนักกีฬาเพศหญิงได้แล้ว

NBA live 19 เพิ่มฟังก์ชั่นในการสร้างนักกีฬาเพศหญิงได้แล้ว

ครั้งแรกของซีรีส์ที่สามารถสร้างตัวละครเพศหญิงได้

เป็นอีกหนึ่งเกมแนวกีฬาที่เปิดโอกาสให้ผู้เล่นสามารถสร้างสรรค์ตัวละครเพศหญิงเข้ามาโลดแล่นในสนามแข่งขันกีฬาแบบมืออาชีพได้แล้ว กับ NBA Live 19 ของทาง EA Sports นั้นเองครับ

โดยในเกม
    NBA Live 19 นี้จะเปิดโอกาสให้ผู้เล่นสามารถสร้างตัวละครเพศหญิงของตนเองเพื่อนำไปเล่นในโหมด Rise Career ซึ่งสามารถใช้ฟังก์ชั่นการสแกนใบหน้าเพื่อสร้างใบหน้าในเกม

ขึ้นมาได้ด้วย ซึ่งในภาคก่อนๆจะใช้ได้เฉพาะตัวละครชาย แต่ในภาคนี้สามารถใช้กับตัวละครหญิงได้ด้วย ซึ่งหลังจากสแกนแล้วก็ไปตกแต่งตัวละครในเกมได้อีกต่อหนึ่งอย่างอิสระ เช่นส่วนสูง

ทรงผม สีผิวและน้ำหนัก เป็นต้น โดยผู้เล่นสามารถกำหนดส่วนสูงได้ตามตำแหน่งที่เลือกเล่น

ซึ่งตัวละครที่สร้างนี้ก็จะสามารถนำไปเล่นเพื่อไปสู่ระดับโลก เข้าสู่อีเวนต์งานแข่งต่างๆทั่วโลก และแน่นอนว่า จะได้เข้าไปเล่นในลีคดังอย่าง WNBA หรือ NBA สำหรับตัวละครชายด้วยเช่นกัน

และนอกจากนั้น ยังมีโหมดใหม่อย่าง
    Build Your Squad ที่เป็นโหมดคัดตัวผู้เล่นจากทีมต่างๆ เช่น ผู้เล่นจาก Street Basketball ตามท้องถนน หรือผู้เล่นระดับโลกจากทีมต่างๆ เพื่อสร้างทีมสุด

แกร่งของตนเองได้ด้วย
    NBA Live 19 จะวางจำหน่ายในวันที่ 7 กันยายนนี้บนระบบ Xbox One และ PS4 ครับ

CREDIT BY GAMINGDOSE

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    ปรับขนาดหน้าอกได้ไหมครับ?

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lankinpark อ่านกระทู้
    ปรับขนาดหน้าอกได้ไหมครับ?
    นักกีฬาอกตูมมากๆ วิ่งไม่ออกนะ