ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

Nico ตัวละครใน Devil May Cry V จะกลายเป็นตัวละครที่คุณหลงรักโดยไม่รู้ตัว

Nico ตัวละครใน Devil May Cry V จะกลายเป็นตัวละครที่คุณหลงรักโดยไม่รู้ตัว

เชื่ออย่างมากว่าตอนที่หลายคนเห็นเกมเพลย์มีตัวละครใหม่อยู่ 1 ตัวที่หลายคนอยากรู้จักเธอนั้นก็คือ "Nico" เพราะเธอเปิดตัวมาสิ่งที่เรารู้ก็คือเป็นคู่หู Nero และ คอยประดิษฐ์อุปกรณ์ต่างๆ

ให้เขาได้ใช้รวมไปถึงแขนกลเอาไว้ใช้ปราบปีศาจ
    ล่าสุดทางคุณ Hideaki Itsuno โปรดิวเซอร์ผู้ดูแลเกม Devil May Cry V ได้สัมภาษณ์กับสื่อต่างประเทศว่าตอนนี้

เขาได้คอมเม้นต์จากผู้เล่นเกี่ยวกับตัวละครตัวนี้ ซึ่งก็มีทั้งคนชอบ และไม่ชอบ จริงๆ เพราะการเปลี่ยนเอนจิ้นมาเป็น RE Engine ด้วยละ เลยทำให้กราฟฟิคของหน้าตาตัวละครดูสม

จริงมากขึ้น เขาเองก็ได้แต่คาดหวังว่า
    อยากให้ผู้เล่นได้สัมผัสตัวเกมและรู้จักเธอไปพร้อมๆ กัน เพราะสุดท้ายแล้วเนื้อเรื่องของเธอจะทำให้คุณหลงรักและชื่นชอบตัวละครนี้ได้ไม่ยาก

นอกจากนี้ยังเผยว่าตัวละครปริศนาที่ยังไม่เปิดเผยในตอนนี้ ขอบอกว่ามันคือตัวละครที่สำคัญต่อเนื้อเรื่องในภาคนี้อย่างมาก ทำให้รายละเอียดต่างๆ ทีมผู้พัฒนายังไม่สามารถ

เปิดเผยอะไรได้ในเวลานี้
    แต่คาดเดาว่าน่าจะเป็น "
    Vergil" ก็ได้นะ ถ้าย้อนกลับไปก่อนหน้านี้ ก็มีข่าวลือหลุดออกมาว่าในงานเกมโชว์ Gamescom 2018 จัดขึ้นที่เมืองโค

โลญจน์ ประเทศเยอรมนีในช่วงปลายเดือนสิงหาคมนี้ทาง
    Capcom อาจจะไปเปิดเผยข้อมูลภายในงานก็เป็นได้

CREDIT BY PLAYULTI

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    สาวแว่นใครๆก็ชอบ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

You're like a Dead Sea!
    กล่าวขอบคุณ
    2,595
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,114
    ผมดันไม่ชอบตั้งแต่เห็นใน trailer ละ
    Intel Core i5-2500 CPU @3.30GHz, 8.0GB RAM, NVIDIA GeForce GT 750

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    609
    ได้รับคำขอบคุณ: 177
    ถ้าตัดเรื่องสูบบุหรี่ไปนะ ผมว่า Nico นี่น่ารักมากเลยล่ะ 555+

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ: 160
    ดูเท่ ดีนะชอบ แต่เราอยากเห็นหน้า kyrie น่าจะสวยขึ้นรึเปล่า ในตัวอย่าง nero มันเรียกเมียให้หนีไปอยู่
    ก็แค่คนหนึ่งที่เดินผ่านมาและก็จากไป ไม่มีอะไรให้ต้องจดจำ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Guardianl๏rd
    กล่าวขอบคุณ
    590
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,030
    เค้าดัดแปลงมาจาก mia khalifa

Mia Khalifa นั่นหละฮะ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    พูดก็พูดเถอะ เรื่องใช้ RE Engine ที่เอาคนจริงมาเป็นแบบใช้ในเกม ผมนี่หลอนตั้งแต่ Chris Redfield แล้วล่ะ (นี่มันใครวะ?!!) ส่วน Nico ใน Devil May Cry ภาคใหม่นี่ไม่ต้องพูดถึง -_-'

ปล. ผมว่าหานักแสดงน่าตาดีๆ หน่อย แล้วเอา Lady ตัวละครจากภาคเก่ามา ยังจะเวิร์คกว่านะ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sertnalove อ่านกระทู้
    เค้าดัดแปลงมาจาก mia khalifa

Mia Khalifa นั่นหละฮะ
    นายนี่มัน ตัวจริงเรื่อง......จริงๆ

ปล.ผมก็รู้จักนะ

กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 143
    น่าร๊าก.. ดูสมจริงดี

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: