ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

ทีมพัฒนาตั้งเป้าให้ Marvel’s Spider-Man ดีเทียบเท่าไตรภาค Batman Arkham

ทีมพัฒนาตั้งเป้าให้ Marvel’s Spider-Man ดีเทียบเท่าไตรภาค Batman Arkham

Marvel’s Spider-Man อาจกลายเป็นเกมที่หลายคนตั้งตารอและคาดหวังว่ามันจะออกมาดีอย่างที่ควรเป็น แต่คะแนนวิจารณ์

ของเกมจะยังไม่ออกมาดังนั้น เราจึงไม่สามารถการันตีได้ว่ามันจะสมกับการรอคอยหรือไม่ อย่างไรก็ตามทีมผู้พัฒนาเปิดเผยว่าพวก

เขามีเป้าหมายให้เกมนี้มีคุณภาพเทียบเท่าเกมฮีโร่รุ่นพี่อย่างไตรภาค Batman Arkham ของทีมพัฒนา Rocksteady ครับ

“ใช่ เราเคยเล่นเกม Batman Arkham และแฟนๆ ต่างมีคำถามว่าเราจะเทียบเท่ากับคุณภาพมาตรฐานที่พวกเขาตั้งเอาไว้ได้ยังไง Rocksteady มอบคำ

นิยามแก่คุณภาพของเกมซูเปอร์ฮีโร่เอาไว้แล้ว และเราต้องการที่จะไปให้ถึงในระดับเดียวกับที่พวกเขาทำไว้”
    ไบรอัน อินทิฮาร์ ผู้อำนวยการฝ่ายสร้างสรรค์กล่าว

ตลอด 6 ปีที่ไตรภาค Batman Arkham ได้ออกมาสู่สายตาผู้เล่น แฟนเกม แฟนหนัง และสื่อมวลชนต่างชมเชยว่าเป็นหนึ่งในเกมที่ดีที่สุดช่วงนั้น แต่ที่สำคัญกว่านั้นทีม

Rocksteady ยังการพิสูจน์ด้วยว่าเกมไม่จำเป็นต้องเกี่ยวข้องกับภาพยนตร์เสมอไป

อีกหนึ่งคำถามที่น่าสนใจคือ ทำไมพวกเขาถึงตัดสินใจให้ แมรี่ เจน เข้ามามีบทบาทสำคัญในเรื่องราวในฐานะนักข่าวสืบสวนที่แตกต่างจากเนื้อ

หาฉบับคอมมิคโดยสิ้นเชิง อินทิฮาร์ให้ความเห็นว่าไอเดียเริ่มแรกคือใครจะเป็นคนที่คอยชี้นำและคอยช่วยเหลือ ปีเตอร์ ปาร์คเกอร์ ได้บ้างครับ

“คำตอบคงหนีไปไม่พ้น แมรี่ เจน ก่อนหน้านี้ เราให้เธอเป็นทั้งนักแสดง เจ้าของคลับ แต่บทบาทเหล่านั้น ไม่ได้มีความพอดี กับทุกอย่างภายในเกม แล้วเราจะให้เธอ

ทำอะไรดีล่ะ? ผมจินตนาการว่าเธอควรเป็นนักข่าวสืบสวน คนที่อาจมองเข้าไปในตัวปีศาจร้ายและสิ่งที่กำลังเกิดขึ้นในนิวยอร์คที่ คิงพิน หรือ วิลสัน ฟิส เข้ามามีส่วน

เกี่ยวข้อง ท้ายที่สุดคือการตัดสินใจเลือกสิ่งที่เราต้องการจากปีเตอร์และการผจญภัยของเขา บทบาทของแมรี่มาจากผลลัพธ์เหล่านั้น เพื่อทำให้ทุกอย่างอยู่ในสมดุล”

ในเกม Marvel’s Spider-Man ผู้เล่นจะได้รับบทเป็น ปีเตอร์ ปาร์คเกอร์ ชายผู้มีพลังเหนือมนุษย์ที่ต้องสู้กับเหล่าอาชญากรในนิวยอร์กและดิ้นรนหาความสม

ดุลของชีวิตส่วนตัวและอาชีพ ในขณะเดียวกันเขาก็ต้องแบกชะตากรรม ของชาวนิวยอร์กกว่า 9 ล้านคนไว้บนบ่าด้วย วางจำหน่ายบน PS4 วันที่ 7 กันยายนนี้

CREDIT BY 4GAMERTH

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 188
    ดูทรงอาจจะยากหน่อย 5555

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    104
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    เทียบได้ก็ต่อเมื่อ spider man ลงเเฟรตฟอร์ม PC ครับ
    NOTEBOOK LAPTOPS (LENOVO Y410P) CPU : Intel Core i7-4700HQ (2.4 GHz) VGA : nVidia GeForce GT 750M (2 GB GDDR5) RAM : 8GB DDR3 HDD : 1 TB 5400 RPM

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,301
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    Exclusive for PS 4

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    เห็นเกมเพลน่าเล่นดี หวังว่าจะไม่ผิดหวัง (อย่างน้อยก็อย่าให้ต่ำกว่าลูกชายคนที่2ผู้น่าอัปอาย ที่เคยทำไว้ก็โอเค เล่นสนุกเพลินอยู่)

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 224
    มันดูเฮฮาสดใสกว่า Batman Arkham เยอะเลย คนละสไตล์ส่วนตัวชอบ Batmanมาก มีPS4 เครื่องนึงหวังว่าจะทำได้ดีเพราะไม่มีRefund ...

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: