ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

ชมภาพชุดใหม่ Cyberpunk 2077 เกมไซไฟจากทีมสร้าง The Witcher 3

ชมภาพชุดใหม่ Cyberpunk 2077 เกมไซไฟจากทีมสร้าง The Witcher 3

เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว CD Projekt Red ทีมพัฒนาเกมซีรี่ส์ชื่อดังอย่าง The Witcher ได้แย้มเอาไว้ว่า จะมีการปล่อยข่าวใหม่ของเกม Cyberpunk 2077 ในงาน

Gamescom 2018 ที่กำลังจัดขึ้นอยู่ตอนนี้ ขณะที่เรากำลังรอว่าข่าวนั้นคืออะไร บนทวิตเตอร์ทางการของเกมก็ได้ปล่อยภาพชุดใหม่ออกมายั่วน้ำลายกันก่อนครับ

ภาพโชว์ความหลากหลายของตัวละครและสภาพแวดล้อมที่เราจะได้พบเจอในเกมครับ นอกจากนี้แล้วในงาน CD Projekt Red ยังมีการโชว์เดโมในห้องที่ไม่อนุญาตให้ถ่ายภาพหรือวิดีโอ

โดยเดโมเผยให้เห็นตัวละครหลักและนามว่า “V” และคู่หูตัวใหญ่ของเธอ “แจ็คกี้” ที่ทำภารกิจติดตามหุ่นยนต์ที่หายไป และพวกเขาก็พบว่าตัวเองเจอปัญหาหลังถูกแก๊งตลาดมืดโจมตีเข้า

Cyberpunk 2077 เป็นเกมแนว RPG ที่มีฉากหลังเป็นโลกอนาคตที่มืดมิดของปี 2007 ที่เทคโนโลยีกลายเป็นทั้งเครื่องช่วยเหลือและคำสาป

ของมนุษย์ เกมถูกออกแบบให้มีเนื้อเรื่องที่ไม่เป็นเส้นตรงและสำหรับผู้ใหญ่เล่น ที่สำคัญคือจะมีความเป็น sandbox และ multiplayer อีกด้วย

วางจำหน่ายบน Xbox One, PS4 และ PC

CREDIT BY 4GAMERTH

ปล.ลงรูปให้ใหม่แล้ว

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    ไหนภาพครับ
    ASUS X550JX CPU Intel Core i7-4720HQ (Haswell) RAM 12GB of 1600 MHz DDR3L NVIDIA GeForce GTX 950M

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boat6124za อ่านกระทู้
    ไหนภาพครับ
    ผมยังเห็นอยู่นะ ลองกด F5 ดูครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    ไหนล่ะภาพ ?

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 143
    ใกล้จะมาแล้ว the witcher 3 ng+ ยังไปไม่ถึงไหนเล๊ย

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: