ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

Cyberpunk 2077 สามารถเล่นได้ตั้งแต่ต้นจนจบแล้ว

Cyberpunk 2077 สามารถเล่นได้ตั้งแต่ต้นจนจบแล้ว

Cyberpunk 2077 เกมไซไฟจากทีมสร้างเกมซีรี่ส์ The Witcher ได้เข้าสู่ช่วงสำคัญของการพัฒนาแล้วครับ นั่นคือเกมสามารถเล่นตั้งแต่ต้นยันจบหรือ

ที่เรียกกันว่า“alpha stage” นั่นเองครับ
    เป็นการยืนยันมาจากผู้อำนวยการสร้าง ริชาร์ด บอร์ซิโมว์สกี้ ที่ให้ไว้กับ Engadget ซึ่งเขาบอกว่าหลังจากพัฒ

นาเกมมาได้ 6 ปี เกมก็ได้เข้าสู่ช่วงสำคัญ แต่แน่นอนว่ายังมีงานอีกมากที่ต้องทำให้เสร็จ และก็ไม่ได้หมายความว่าเกมจะใกล้วางจำหน่ายแต่อย่างใด

“Cyberpunk 2077 อยู่ในการพัฒนามาอย่างน้อย 6 ปี และทีมสร้างก็ได้เพิ่งเข้าสู่ช่วงสำคัญ เกมสามารถเล่นได้ตั้งแต่ต้นจนจบ เกมยังไม่มี

แอสเซทที่ถูกต้องทั้งหมด ยังไม่ได้มีการเล่นทดสอบ หรือการแก้ไขจุดบกพร่อง แต่เห็นเรื่องราวมาบรรจบกันในขั้นตอนสำคัญของการพัฒนาแล้ว”

Cyberpunk 2077 เป็นเกมแนว RPG ที่มีฉากหลังเป็นโลกอนาคตที่มืดมิดของปี 2007 ที่เทคโนโลยีกลายเป็นทั้งเครื่องช่วยเหลือและคำสาปของ

มนุษย์
    เกมถูกออกแบบให้มีเนื้อเรื่องที่ไม่เป็นเส้นตรงและสำหรับผู้ใหญ่เล่น วางจำหน่ายบน Xbox One, PS4 และ PC

CREDIT BY 4GAMERTH

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ว่างๆถ้าไม่ตีป้อมก็หม้อ!!
    กล่าวขอบคุณ
    866
    ได้รับคำขอบคุณ: 610
    เหลือแค่งานล่าบัคแล้วสินะ Witcher 3 ผมยังวนเวียนทำเควสอยู่เลย 5555+

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สาวนิ่งน่ารัก!!
    กล่าวขอบคุณ
    645
    ได้รับคำขอบคุณ: 704
    รอครับ เห็นข่าวออกมานานมากแล้ว ก็รอต่อไปครับ น่าเล่น

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: