ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

แจกฟรี! เกม Warhammer 40k: Space Marine มูลค่าเกือบ 600 บาท โหลดด่วน

แจกฟรี! เกม Warhammer 40k: Space Marine มูลค่าเกือบ 600 บาท โหลดด่วน

หากพูดถึง "เกมฟรี" เชื่อว่าใครๆ ก็ชอบยิ่งเป็นเกมฟรีที่เล่นสนุกด้วยแล้วยิ่งดีเข้าไปใหญ่ ซึ่งในคราวนี้ทางเว็บไซต์ humblebundle ใจดีได้นำเอาเกมแนว

แอ็กชั่นสุดมันส์อย่าง
    Warhammer 40k: Space Marine มาแจกให้เพื่อนๆ ได้ลองเล่นกันฟรีๆ แบบไม่มีค่าใช้จ่ายแต่อย่างใด ซึ่งขั้นตอนการดาวน์โหลดเกม

Warhammer 40k: Space Marine เป็นอย่างไรนั้นไปติดตามรายละเอียดพร้อมกันครับ

1. เข้าไปที่เว็บไซต์ humblebundle.com คลิกปุ่ม GET THE GAME (ต้องลงทะเบียนกับทางเว็บไซต์นี้ก่อนครับ)

2. คลิกปุ่ม GET IT NOW!

3. คลิกปุ่ม Preview your Email

4. คลิกปุ่ม Download Now

5. คลิกปุ่ม Reveal your Steam key

6. จากนั้นนำคีย์ที่ได้ไป Activate บนโปรแกรม Steam ได้เลยครับ
    (Steam Client คลิกเมนู "Games" > "Activate a product on steam...")

____________________________________________________________________________________

สำหรับกิจกรรมแจกเกม Warhammer 40k: Space Marine บนเว็บไซต์ humblebundle นั้น จะสามารถโหลดฟรีก่อนเวลา 24.00 ของวันที่ 1 กันยายน 2561 นี้เท่านั้น

ย้ำนะครับ ว่าให้รีบโหลดกันโดยด่วน เพราะกิจกรรมนี้เขาจำกัดเวลาในการโหลด
    ขอให้มีความสุขกับการเล่นเกม (ฟรี) ครับป๋ม

CREDIT BY ONLINE-STATION

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 23 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    Blog Entries
    1
    สุขใดเล่า จะสุขเท่าได้เกมใน Whislist ฟรีๆ ขอบคุณสำหรับข่าวครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    ขอบคุณครับ เข้าไปอยู่ในคลังเรียบร้อยแล้ว

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 308
    ขอบคุณครับ ไม่ได้โหลดครับ รู้ว่าตัวเองไม่มีเวลาเล่น

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    เพิ่งกดไปเมืื่อกี้เหลืออีก 5 ชม. ใครยังไม่กดก็กดกันซะนะครับ ^__^

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: