ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    สอบถามหน่อยครับ ต่อจอยต้องทำยังไงครับ จอย por NINTENDOswitch ใช้ได้ไหมครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ theundine อ่านกระทู้
    ลองหมดแล้วครับ เหมือนตัว Crack จะยังมีปัญหากับฉากนี้ หรือยังไง ไม่แน่ใจ รอดูคนอื่นก่อนว่าจะเป็นเหมือนผมมั้ย
    รายละเอียด ก็ เล่นจนได้ เพื่อนที่ใช้มีดชื่อ Erik แล้ว ถึงช่วงที่เดินทางกลับไปหมู่บ้านที่เราโตมา แล้วหมู่บ้านโดนทำลายราบ แล้วพระเอกย้อนความทรงจำคุยกับปู่ ที่ปู่บอกให้เราไปที่ ถ้ำ Emeral Coas พอเข้าไปปุ๊บ กำลังโหลดจะเข้าฉาก ก็เด้งทันทีเลย ไม่มีข้อความอะไรขึ้นเลย
    รอดูว่าจะมีคนเจอปัญหาแบบผมมั้ย
    ของผมก็เป็นนะ หลุดบ่อยๆ ต้องโหลดเซฟก่อนนั้น มาเล่น เกือบเล่นใหม่เหมือนกัน ตอนนี้ผมได้Crackfixมา เอาไปลงในตัวเกมแล้วรันไฟล์patch.bat ลองดูครับ ผมเพิ่งได้มายังไม่ได้ลอง
    https://drive.google.com/file/d/1SlU...0EvqHg10s/view

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ผมเห็นcrackตัวใหม่มาแล้วนะครับ ลองแล้วไม่มีหลุดแล้ว

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HiNaBoN อ่านกระทู้
    ผมเห็นcrackตัวใหม่มาแล้วนะครับ ลองแล้วไม่มีหลุดแล้ว

ขอหน่อยครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    thanks, buddy, and I'd like you to know that you can boost your earning by using our link shortener service, we give the highest payout rates out there and payouts are daily.

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    มีใครต่อจอยเล่นได้บ้างมั้ยครับ ผมใช้จอยบังคับไม่ได้เลย
    CPU core i5 8400 6core/6theard : VGA GTX 1070 8Gb : MB Z370 Pro : RAM 16 Gb[8 x 2] BUS 2400 : SSHD FireCUDA 2TB : Monitor BenQ XL2411P 24' 144Hz

กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ถามทีครับผมเล่นไปถึงที่เก็บแร่โฮริลูก้อนแล้ว เล่นไปๆมาๆเครื่องดับพอเปิดอีกทีเข้าเกมไม่ได้ ขึ้นโหลดแล้วเกมเด้งออกเลยครับ แก้ไงครับ
    ลบเกมลงใหม่ก็เหมือนเดิม แคร็กตัวใหม่ก็ลงแล้ว
    ติดตามผลงานได้ที่
    https://www.facebook.com/groups/247518011931911/

กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chelsea_fc_555 อ่านกระทู้
    ถามทีครับผมเล่นไปถึงที่เก็บแร่โฮริลูก้อนแล้ว เล่นไปๆมาๆเครื่องดับพอเปิดอีกทีเข้าเกมไม่ได้ ขึ้นโหลดแล้วเกมเด้งออกเลยครับ แก้ไงครับ
    ลบเกมลงใหม่ก็เหมือนเดิม แคร็กตัวใหม่ก็ลงแล้ว
    อ้อรู้ปัญหาแล้วเซพเกมพังเข้าไปที่เซพเกมลบตัวเซพก็จบ มันจะมีเลข (99) นะลบทิ้งไปแต่อย่าลบเซพที่ปกตินะ
    ติดตามผลงานได้ที่
    https://www.facebook.com/groups/247518011931911/

Tags for this Thread