ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    160
    ได้รับคำขอบคุณ: 237
    Blog Entries
    1
    เล่นด้วยคนครับ ชื่อ LeAwErS jjzz_sge@hotmail.com

กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 277
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ giggog24 อ่านกระทู้
    เล่นด้วยคนครับ ชื่อ LeAwErS jjzz_sge@hotmail.com
    รับแอดแล้วนะครับ

(อย่าลืมปิดสิทธิส่วนบุคคนเป็นเพื่อนนะัครับไม่งั้นผมส่งคำเชิญเข้ากลุ่มไม่ได้)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Arzcal : 31st October 2011 เมื่อ 18:42

กล่าวขอบคุณ
    62
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aehrocker อ่านกระทู้
    ผมมีแต่ FLATOUT Ulntimate Carnage แบบแผ่นแท้อยู่อ่ะ มันเล่นได้ปะ ซื้อมายังไม่เคยเล่นแบบ online เลย ทำไม่เป็น- -*
    ไม่แน่ใจครับเพราะผมยังไม่เคยลอง = =" แต่ Flatout 2 นี้มัน Online ผ่าน GameSpy ครับ
    ( FLATOUT Ulntimate Carnage เล่นกับ Flatout 2 ไม่ได้ครับ )
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Arzcal : 3rd November 2011 เมื่อ 02:57

ยิ้มทั้งน้ำตา^-^(T-T)
    มีปัญหาการเงินใช้ชุดนักศึกษามาหาพี่
    กล่าวขอบคุณ
    290
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    จขกท เป็นเกย์ 5555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย beamclubza : 3rd November 2011 เมื่อ 02:39

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    109
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    E-mail: SupermanSamBIT@gmail.com , man8182@hotmail.com
    ผมชื่อแมนครับ เกมส์มีแล้วแต่เข้าเล่นแลนไม่เป็น ช่วยทีนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    62
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SUPERMAN007 อ่านกระทู้
    E-mail: SupermanSamBIT@gmail.com , man8182@hotmail.com
    ผมชื่อแมนครับ เกมส์มีแล้วแต่เข้าเล่นแลนไม่เป็น ช่วยทีนะครับ

ยิ้มทั้งน้ำตา^-^(T-T)
    มีปัญหาการเงินใช้ชุดนักศึกษามาหาพี่
    กล่าวขอบคุณ
    290
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    วิธีเล่นออนไลน์เเบบมีรูปนะครับ

ดูจากซ้ายไปขวานะครับ ปล.ถ้าอ่านไม่เข้าใจเชฟรูปเเล้วเอาไปเปิดในคอมนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย beamclubza : 3rd November 2011 เมื่อ 21:30

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

!! ลงชื่อคนเล่น Flatout 2 ครับ !!

brave_cho@hotmail.com

Braveครับ
    เล่นด้วยคนครับ^ ^

กล่าวขอบคุณ
    62
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tosasatr อ่านกระทู้
    brave_cho@hotmail.com

Braveครับ
    เล่นด้วยคนครับ^ ^

กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 241
    ผมบอกวิธีลงเล่นออนไลน์ดีกว่าแหะ เผื่อมีคนงง

ก่อนอื่น ลงตัวเกมส์เสร็จ แตกไฟล์จะได้ ตัวเกมมาเลยนะครับไม่ต้องลงอะไร(จะเข้าเกมก็เข้าที่นั่นเลย)
    จากนั้น โหลด TCG มาครับ www.thaicyberupload.com/get/s47QCaLp1C คล้ายๆกับจำลอง Lan ไว้เล่นกัน

จากนั้นใครไม่มี ID ก็สมัครเลยครับ Citizen ID => เลขบัตรประชาชน อย่าลืมยืนยันตนด้วยล่ะ
    หลังจากนั้นก็เปิดโปรแกรมมาTCG เข้าเซิฟ Lan Game > Worms
    Option > Setting.. > Lan Game > Install Driver
    เป็นอันว่าเสร็จ ขั้นตอน การลงครับ ปิดโปรแกรมได้เลย ^^

หากจะเล่นเข้า TCG เข้าเซิฟ Lan Game > Worms มันจะมีบอก Your IP สีฟ้า ไอไว้ใช้ในการ Create ห้องครับ จากนั้นก็พับหน้านี้ไป
    เข้าเกมที่ โฟลเดอร์ที่เราแตกเกมไว้ครับ เข้าที่ LanGame Online.bat ทำตามที่มันบอกครับ ส่วน IP ที่ถาม คือ IP หัวห้องนะครับ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,928
    ได้รับคำขอบคุณ: 146
    ผม ultraman_babeclub@hotmail.com
    เบบ ครับ เล่นด้วยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    62
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ultramanbabe อ่านกระทู้
    ผม ultraman_babeclub@hotmail.com
    เบบ ครับ เล่นด้วยนะครับ
    แอดไปแล้วนะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    109
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    เอาด้วย ผมชื่อ บอล
    E-mail mom371@gmail.com