ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

เลิกเกรียนแล้วไปเรียนซะ!
    กล่าวขอบคุณ
    451
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,776
    Blog Entries
    1

อยากรู้ว่า กระทู้ที่ตั้งข้อสงสัยถึงตัว Mod kentum ทำไมโดนลบ?

ผมก็ไม่ได้มีเรื่องผิดใจอะไรกับใครทั้งนั้นครับ

ผมคนนึงที่อยากให้เขามาชี้แจ้ง ในกระทู้

แต่อยู่ดีๆก็หายไปทั้งกระทู้เลย ..........

คือ น่าจะออกมาพูดให้เหตุผลที่คนในกระทู้ถามนะครับ ไม่ใช่หายไปแบบนี้

พี่ Joker เขายังออกมา ชี้แจ้งเลย กรณีที่บอร์ด พันทิป อ่ะครับ

ช่วยบอกจุดประสงค์ ของการลบ กระทู้นี้ และ ก็ท่าน Kentum ช่วยไปชี้แจงให้คนหลายๆคน เข้าใจด้วยครับ(ไม่อยากให้ผิดใจกันน่ะ)

ป.ล.ถ้าผมโดนแบนไปอีก ผมก็เข้าใจเลยละครับ ว่าอะไรเกิดขึ้นกับบอร์ดนี้ ผมก็เฉยๆนะครับ แต่เห็นเขาตั้งมาก็เลยอยากรู้

ช่วยชี้แจงด้วยครับ.......
    "[อย่ารักพ่อเฉพาะวันที่ 5] [อย่ารักแม่เฉพาะวันที่ 12]"

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ไม่มีสาระ
    กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ: 422
    ใช่ๆกำลังจะโพสเลย อยู่ดีๆหาย

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.::[ GG = Good Gamer ]::.
    ที่ไหนก็ได้ที่มีเธอ xD
    กล่าวขอบคุณ
    868
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,023
    เหอะๆ คุณจะตั้งมาทำไมเนี่ย ? ตอนนี้ Mod Kentum กำลังเคลียร์กันอยู่มั้ง เรื่องปัญหา อะไรต่างๆ

ชื่อ ''น้ำตาล'' เเล้วนะ คุณ - -

ดันกระทู้ดีๆตกหมด
    SUCK JKG !!!!

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    266
    ได้รับคำขอบคุณ: 591
    พอเหอะครับ เดี๋ยวเรื่องก็ไม่จบหรอก จะตั้งขึ้นมาทำไม เฮ้ออออออ
    เทพศิรินทร์ นนทบุรี
    ลูกแม่รำเพย

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    643
    ได้รับคำขอบคุณ: 872
    เเย่จัง thank ผมกดไม่ได้เเล้ว
    ไม่ต้องกลัวผมปั้มเนียนหรอก เดี๋ยวหลัง เที่ยงคืนผมก็ลบมู้ตัวเองเหลือ 277 ทุกครั้งแหละ

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ทัณฑ์บน ครั้งที่ 1
    กล่าวขอบคุณ
    938
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,126
    3
    รอการแถลง ถ้าไม่มาเราก็จะคงอยู่

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    265
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    แค่พูดด้วยเหตุผล ก็จบครับ นี่เริ่มจะใช้อำนาจ พิจารณาตัวเองด้วยนะครับ

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Administrator
    กล่าวขอบคุณ
    1,672
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,349
    1
    รู้สึกว่าสมาชิกเวปไซท์นี้จะทำอะไรก็ได้ซินะครับ กระทู้ที่มีลักษณะสร้างความแตกแยกของสังคมภายในเวปไซท์ ปกติต้องถูกลบออกจากระบบอยู่แล้ว ไหนๆพี่มาชี้แจงให้แล้วก็ขอบอกให้อีกอย่างหนึงว่า ผู้ดูแลบอร์ดที่มีความสามารถลบ-ย้ายหรืิอทำอะไรกับกระทู้ที่โพสต์ได้นั้น จะต้องเป็นผู้ดูแลประจำบอร์ด (ชื่อสีแดง) หรือ Moderator ที่มีชื่อสีฟ้าเข้มเท่านั้น สมาชิกที่มีชื่อสีเขียวหรือสีน้ำตาลไม่ได้มีสิทธิพิเศษอะไร และไม่มีอำนาจในการลบ-ย้ายกระทู้

ความจริงไม่เห็นจำเป็นต้องมาชี้แจงอะไรแบบนี้ หากสมาชิกมีปัญหากันเอง แนะนำให้ไปเคลียร์กันที่อื่น กระทู้ที่มีลักษณะสร้างความแตกแยกในสังคมแบบนี้ เวปไซท์แห่งนี้ไม่ต้องการครับ

ด้วยความเคารพและขอบคุณที่ให้ความร่วมมือ
    -- งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ใช้ ภาษาไทย ไม่ถูกต้อง --
    ฟอรั่มใหม่ BUY-SELL-TRADE ซื้อขายแลกเปลี่ยนสินค้า

อัพโหลดขั้นเทพ !!
    กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,836
    ไม่เห็นต้องอธิบายอะไรยากเลยครับ ถ้าอ่านกฎของบอร์ดดีดี

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ: